ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಸರ್ಜರಿ ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡ ಟಾಪ್ ನಟಿಯರು ಇವರೇ... !! - Karnataka's Best News Portal

ಖ್ಯಾತಿಯು ಉತ್ತುಂಗಕ್ಕೆ ಏರಿದೆ ಸೌಂದರ್ಯ ಒಳಗಿನಿಂದ ಬರಬೇಕು ಆದರೆ ಈಗ ಮೌಲ್ಯ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ. ಸಿನಿಮಾದ ಕಲ್ಪನೆ ಪ್ರಕಾರ ಕಾಸ್ಮೆಟಿಕ್ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಳು ಒಂದು ತಾಣವಾಗಿದೆ. ಬೋಟಿಕ್ ಲಿಫ್ಟ್ ಫಿಲ್ಟರ್ ಹಾಗೂ ಮೂಗಿನ ಸರ್ಜರಿ ಕಾಸ್ಮೆಟಿಕ್ ಲೋಕದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ದಿನೇದಿನೇ ಕಾಸ್ಮೆಟಿಕ್ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆ ಗಳು ಸಿನಿಮಾ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯ ಪ್ರತಿ ಸಿಂಡ್ರೆಲ್ಲಾ ಬಹುಬೇಡಿಕೆ ಆಗಿದೆ. ಹಾಗಾದರೆ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನಾವು ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಸರ್ಜರಿ ನಂತರ ಟಾಪ್ ನಟಿಯರು ಹೇಗೆ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನೋಡೋಣ ಬನ್ನಿ.

ಮೊದಲೇ ನಾಗಿ ರಮ್ಯ, ರಕ್ಷಿತಾ, ರಾಗಿಣಿ ದ್ವಿವೇದಿ,ಪ್ರಿಯಾಮಣಿ, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್,ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಚೋಪ್ರಾ, ಶ್ರೀದೇವಿ, ನಯನತಾರ, ಕಾಜಲ್ ಅಗರವಾಲ್, ರಂಭ, ಸಮಂತ, ಕಾಸ್ಮೆಟಿಕ್ ಸರ್ಜರಿ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿ ಈ ಕೆಳಗೆ ಕಾಣುವ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಧನ್ಯವಾದ ಸ್ನೇಹಿತರೆ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *