ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಇಬ್ಬರೂ ಸೇರಿ ಒಬ್ಬನ ಜೊತೆ ಎಂತಹ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ರು ನೋಡಿ ಈ ವಿಡಿಯೋ.. - Karnataka's Best News Portal

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಈಗಿನ ಜನರೇಶನ್ ಪ್ರಕಾರ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಎಂದರೇನು ಹೊಡೆದಾಟ ಬಡಿದಾಟ ಹೊಂದಿಕೊಂಡು ಹೋಗದಿರುವುದು ಸಣ್ಣ ಸಣ್ಣ ತಪ್ಪಿಗೂ ತುಂಬಾ ಜಗಳ ಮಾಡುವುದು ಹಲವಾರು ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ನಾವು ಟಿವಿಲಿ ಪೇಪರ್ನಲ್ಲಿ ಸದಾ ನೋಡುತ್ತಿರುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಹೇಗಿರ್ತಾರೆ ಅತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ ಸೊಸೆಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಭಯ ಇರುತ್ತೆ ಗೌರವವನ್ನು ಇರುತ್ತೆ ಹಾಗೇನೆ ಅತ್ತೆಗೆ ಸೊಸೆ ಎಂದರೆ ಪ್ರೀತಿಯು ಇರಬೇಕು ಹೆತ್ತ ಮಗಳ ಹಾಗೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಒಂದು ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಎಂದರೆ ಒಬ್ಬರ ಮೇಲೆ ಒಬ್ಬರು ಚಾಡಿ ಹೇಳಿಕೊಡುತ್ತಿದ್ದರು ಆದರೆ ಕಾಲ ತುಂಬಾ ಬದಲಾಗಿದೆ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಸ್ನೇಹಿತರಂತೆ ಇದಾರೆ ಒಬ್ಬರ ಕಷ್ಟ-ಸುಖ ಇನ್ನೊಬ್ಬರ ನೋಡಿಕೊಂಡು ಶೇರ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಹೀಗಿರುವಾಗ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಕಥೆಯ ಕೇಳಿದರೆ ಖಂಡಿತ ಶಾಕ್ ಆಗುತ್ತೆ ಮಧ್ಯಪ್ರದೇಶ ಎಂಬ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ-ಸೊಸೆ ಇದ್ದಾರೆ ಅತ್ತೆ ಗಂಡ ಸತ್ತು ಹೋಗಿ ತುಂಬಾ ವರ್ಷಗಳಾಗಿತ್ತು ಯಾಕೆ ಮಗ ಆರ್ಮಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ

ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಸೊಸೆ ಜೊತೆ ಸೇರಿ ಒಂದೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಾಸವಾಗಿದ್ದಾರೆ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಮಗ ಕಳಿಸುವಂತಹ ಸಂಬಳದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹೋಗದೆ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಇದ್ದಾರೆ ಗಂಡನನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಅತ್ತೆ
ಇತ್ತ ಗಂಡನಿಂದ ದೂರ ಇರುವ ಸೊಸೆ ಇಬ್ಬರು ಶೃಂಗಾರ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಸೊಸೆ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ ತುಂಬಾ ದಿನದಿಂದ ಈ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡು ಅತ್ತಿಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಬರುತ್ತಿದ್ದರು ಒಂದು ದಿನ ಯಾವುದೋ ಕೆಲಸದ ಮೇಲೆ ಅರ್ಥ ಹೊರಗಡೆ ಬಂದಳು ಈ ಕಡೆ ಸೊಸೆ ಪ್ರಿಯಕರನ ಮನೆಗೆ ಕರೆಸಿಕೊಂಡು ಅದರ ಜೊತೆ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತೆ ಇರುವಾಗ ಊರಿನಿಂದ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಬಂದುಬಿಡುತ್ತಾರೆ ಸೊಸೆ ಈ ಕೃತ್ಯಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾಳೆ ಈ ರೀತಿ ಸಿಚುವೇಶನ್ ಬೇರೆ ಅತ್ತೆ ಆಗಿದ್ದರೆ ಏನು ಶಿಕ್ಷೆ ಕೊಡಬೇಕು ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದಳು ಆದರೆ ಅತ್ತೆ ಏನು ಮಾಡಿದಳು ಬನ್ನಿ ಗೂಢವಾದ ಸತ್ಯವನ್ನು ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕೊನೆವರೆಗೂ ನೋಡಿ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಶೇರ್ ಮಾಡಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ದನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *