ಇಂಟರ್ವ್ಯೂನಲ್ಲಿ ಕೇಳಲಾಗುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ನೀವೆಂದು ನೋಡಿರದ ಮಾಹಿತಿ ನೋಡಿದ್ರೆ ನಿಜವಾಗ್ಲೂ ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳ್ತಿರಾ... - Karnataka's Best News Portal

ನಿಮ್ಮ ಸಂದರ್ಶನಕ್ಕೆ ನೀವು ತಯಾರಿ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ನಿಮ್ಮನ್ನು ಯಾವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನೀವು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಿರ ಬಹುದು. ಯಾವ ವಿಷಯಗಳು ಒಳಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ ಎಂದು ಖಚಿತವಾಗಿ ತಿಳಿಯಲು ಯಾವುದೇ ಮಾರ್ಗವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ಹಲವಾರು ರೀತಿಯ ಜನಪ್ರಿಯ ಸಂದರ್ಶನ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಕೇಳಬೇಕೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಚರ್ಚಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸಬರಾಗಿದ್ದರೆ ಸಂದರ್ಶನ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ತೀವ್ರ ಆತಂಕವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುವುದು ಖಂಡಿತ ಅದು! ಏನನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬೇಕೆಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಅನುಭವದ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ ನೀವು ದುಪ್ಪಟ್ಟು ಅಸಮರ್ಪಕತೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಭಯವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಜ್ಞಾನವನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ವಿ ಅನ್ವಯಿಸಿ. ಸಂದರ್ಶನದ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡುವುದು ಒಂದು ಕಲೆ.

ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಹೋಗಲು ನೀವು ಎಲ್ಲವನ್ನು ಸಿದ್ದ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರಬೇಕು. ಜ್ಞಾನವನ್ನು ಬಿಡಬೇಡಿ ಕೆಲಸ ಪಡೆಯುವ ನಿಮ್ಮ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ. ಅನುಭವಿ ಜನರು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಸಂದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಿದ್ದತೆ ನಡೆಸಿಕೊಂಡು ಹೊಗಿರುತ್ತಾರೆ, ಕಧಸದೆಡೆಗೆ ನಡೆದು, ಉದ್ಯೋಗಗಳ ನಡುವೆ ಪರಿವರ್ತನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲಸದ ಬಲದ ಅನೇಕ ಕ್ರಮ ಬದಲಾವಣೆ ನಮಗೆ ಹೊಸದೇನಲ್ಲ. ನೀವು ಆಗಾಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಎಲ್ಲವೂ ತಿಳಿದಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಿ. ಫ್ಯಾಷನ್‌ನಂತೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯಗಳು ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಮತ್ತು ಅಬ್ಯಾಸ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗಿನಿಂದ ಹೊಸ ನೇಮಕಾತಿ ವಿಧಾನಗಳಿವೆ. ಇಂದಿನ ನೇಮಕಾತಿ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ಇಂದಿನ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಅನುಭವವನ್ನು ತಾಜಾ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನಗಳ ಕುರಿತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ಈ ರೀತಿಯ ಇಂಟರ್ವ್ಯೂ ಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *