10 ತಿಂಗಳ ಮಕ್ಕಳಿಂದ 70 ವರ್ಷ ಮುದುಕರವರೆಗೆ ನೆಗಡಿ ಕೆಮ್ಮು ಒಂದೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ಮಾಯ ಮನೆಮದ್ದು ನೀವು ಯಾವಾಗ ಶುರು ಮಾಡೋದು.. - Karnataka's Best News Portal

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ 1 ಸ್ಪೂನ್ ತೊಗೊಂಡ್ರೆ ಸಾಕು ಹತ್ತು ತಿಂಗಳ ಮಗುವಿನಿಂದ ಹಿಡಿದು 70 ವರ್ಷದ ಮುದುಕನವರೆಗೂ ಸಹ ಇಷ್ಟೇ ಭಯಂಕರವಾದ ಅಂತಹ ಕೆಮ್ಮು ಇದ್ದರು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಈ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಕೆಮ್ಮು ಮತ್ತು ಅನ್ನೋದು ತುಂಬಾ ಸಾಧಾರಣವಾಗಿದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಸರ್ವೇಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುತ್ತದೆ ಕೆಮ್ಮು ಮತ್ತು ನೆಗಡಿ ಬಂದವರಿಗೆ ಇಡೀ ರಾತ್ರಿ ಪೂರ್ತಿ ಅವರಿಗೆ ನಿದ್ದೆ ಇಲ್ಲದ ಹಾಗೆ ಆಗುತ್ತೆ ಆದರೆ ನಾವೇನು ತಿಳಿಸುವಂತಹ ಮನೆಮದ್ದನ್ನು ನೀವೇನಾದ್ರೂ ಮಾಡಿದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ದಿವಸದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಭಯಂಕರ ವಾದಂತಹ ನೆಗಡಿ ಮತ್ತು ಕೆಮ್ಮು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಹಾಗಿದ್ದರೆ ನೋಡೋಣ ಬನ್ನಿ. ಈ ಮನೆಮದ್ದಿಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಕಾಳು ಮೆಣಸು ಹಾಗೂ ಲವಂಗ

ಇವತ್ತು ನಮ್ಮ ಅಡುಗೆ ಮನೆಗೆ ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತೆ ಅಡಿಗೆಗಳಿಗೆ ಈ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಬಳಸುತ್ತೇವೆ ಹಾಗೆ ಒಂದು ಚಿಕ್ಕ ಪೀಸ್ ರೆಸ್ಟು
ಹಸಿಶುಂಠಿ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಒಂದು ಒಂದುವರೆ ಇಂಚು ಶುಂಠಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಇದರ ಸಿಪ್ಪೆಯನ್ನು ನೀಟಾಗಿ ಬಿಡಿಸಿಕೊಂಡು ಚಿಕ್ಕ ಚಿಕ್ಕ ಬೀಸಾಗಿ ಕಟ್ಟು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಹಸಿ ಶುಂಟಿಯನ್ನು ಕೆಮ್ಮಿಗೆ ಮತ್ತು ನೆಗಡಿಗೆ ಗ್ರೇಟ್ ರೆಮಿಡಿ ಆಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೆ ಶುಂಠಿಯಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಆಂಟಿ ಇಂಫಾರ್ಮ್ ಎಂಟ್ರಿ ಗುಣಗಳು ಕೆಮ್ಮು ಮತ್ತು ನೆಗಡಿ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ನೋಡಿ ಹಸಿಶುಂಠಿಯನ್ನು ಕಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಈಗ ಒಂದು ಪಾನ್ ನ್ನ್ ಕಾಯಿಸಿ ಇಡೀ 4 ಲವಂಗವನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಿ 6 ಕಾಳುಮೆಣಸು ಹಾಕಿ ಇದನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಉರಿಯಲ್ಲಿ ಹುರಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವಂತಹ ವಿಡಿಯೋನ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *