ಐದು ನಿಮಿಷ ಈ ರೀತಿ ಮಾಡಿದರೆ ಎಂತಹ ಕೊಬ್ಬ ಆದರೂ ಸರಿಯೇ ಕರಗಿ ಹೋಗಲೇಬೇಕು..? ನೋಡಿದರೆ ಆಶ್ಚರ್ಯ! - Karnataka's Best News Portal

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಬಿಸಿ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಚಮಚ ಇದನ್ನು ಬೆರೆಸಿ ಕುಡಿದರೆ ಸಾಕು ಕೇವಲ ಮತ್ತು 10 ದಿವಸದಲ್ಲಿ ಅನಾವಶ್ಯಕವಾದ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ಕರಗಿಸಿ ಕೇವಲ ತೂಕ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದಲ್ಲದೆ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ತಲೆ ಕೂದಲು ತುಂಬಾನೇ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಗಂಭೀರವಾಗಿರುವ ಕೆಲವು ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೋಗಲಾಡಿಸಬಹುದು ಹಾಗೂ ಮಲಬದ್ಧತೆ ಈ ರೀತಿ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಳ್ಳೆ ಪರಿಹಾರ ಕೊಡುತ್ತದೆ ಈ ಪುಡಿನ ಯಾವ ರೀತಿ ತಯಾರು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಯಾವಾಗ ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಇದರಿಂದ ಉಪಯೋಗ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ ನಾವು ತೋರಿಸುವಂತಹ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಮನೆಯಲ್ಲೂ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಇದಕ್ಕೆ ಬೇಕಾಗಿರುವಂತಹ ಮೊದಲನೇ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಜೀರಿಗೆ ಓಮಿನಿ ಕಾಳು ಎಂದು ಕಾಣುತ್ತಾರೆ ಈ ಎಲ್ಲವೂ ಕೂಡ ರೇಶನ್ಅಂ

ಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಸೋಂಪ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ವಿಟ್ಲಸ್ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ತುಂಬಾನೇ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಬ್ಲಾಕ್ ಸಲ್ಟ್ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಆಯುರ್ವೇದಿಕ್ ಶಾಪ್ ನಲ್ಲಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಹೇಗೆ ತಗೋಬೇಕು ಎಂದರೆ 1 ಟೀಸ್ಪೂನ್ ರೆಸ್ಟು ಹೋಮಿನ್ ಕಾಳ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ 1 ಸ್ಪೂನ್ ಜೀರಿಗೆ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಿ ಇವೆರಡನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಿಕ್ಸ್ ಮಾಡಿ ಸ್ಟೇ ಆನ್ ಮಾಡಿ ಒಂದು ಪಾನ್ ನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಸಣ್ಣ ಉರಿಯಲ್ಲಿ ಹುರಿದುಕೊಳ್ಳಿ ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಕೆಂಪಗಾಗಿ ಹುರಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಬಣ್ಣ ಚೇಂಜ್ ಆದ್ಮೇಲೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸ್ಪೂನಿನಷ್ಟು ಸೋಂಪು ಹಾಕಿ ಇದನ್ನ ಇದನ್ನು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಯಾಕೆ ಆಗ್ತಾ ಇದ್ದೀವಿ ಅಂದ್ರೆ ಬೇಗ ಕೆಂಪಾಗುತ್ತದೆ ಇದನ್ನು ಕೂಡ ಲೈಟಾಗಿ ಹುರಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಸ್ಟವ್ ಆಫ್ ಮಾಡಿ ಇದನ್ನು ತಣ್ಣಗೆ ಆಗಲಿಕ್ಕೆ ಬಿಡಿ ನಂತರ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವಂತಹ ವಿಡಿಯೋನ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *