ಗುರು ಮಕರ ರಾಶಿಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ ಈ ರಾಶಿಗಳು ಜಾಗ್ರತೆಯಿಂದ ಇರಲೆಬೇಕು ಇಲ್ಲವಾದರೆ ಪಡಬಾರದ ಕಷ್ಟ.. - Karnataka's Best News Portal

ಇಂದು 2020 ನವೆಂಬರ್‌ ರಂದು ಶುಕ್ರವಾರ, ಗುರುವು ಮಕರ ರಾಶಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿದ್ದಾನೆ ಗುರು ಗ್ರಹದ ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟವು ರಾಶಿ ಚಕ್ರದ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಬೀರಲಿದೆ. ಗುರು ಸಂಚಾರದಿಂದ ಯಾವಲ್ಲಾ ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಲಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ಯಾವೆಲ್ಲಾ ರಾಶಿಗಳು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯೂ ಇರಬಹುದಾ.
ಇಂದು ಮಕರ ರಾಶಿಗೆ ಗುರು-ಶನಿ ಪ್ರವೇಶ ಈ 6 ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ ಕಷ್ಟ.ನವೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳು ನಡೆಯುವ ಗ್ರಹಗಳ ಸ್ಥಾನ ಪಲ್ಲಟವನ್ನು ಕೂಲಂಕುಷವಾಗಿ ಗಮನಿಸಬೇಕಿದೆ ಈ ಅನುಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಗ್ರಹಗಳು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಿವೆ. ಮಕರ ರಾಶಿಯು ಶನಿಯ ಆಳ್ವಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಇದೆ ಅದೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಗುರುವೂ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿದ್ದಾನೆ ಗುರುವಿನ ಆಗಮನದ ನಂತರ ಎರಡೂ ಗ್ರಹಗಳ ಅದ್ಭುತ ಸಂಯೋಜನೆ ಇರುತ್ತದೆ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಗುರು ಮತ್ತು ಶನಿ ಯಾವುದೇ ದ್ವೇಷವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಗುರು ಮತ್ತು ಶನಿ ಇಬ್ಬರೂ ಪರಸ್ಪರ ಸಮಾನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಗುರು ಮತ್ತು ಶನಿಯ ಈ ಒಕ್ಕೂಟವು ಕೆಲವು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ ಶುಭವಾಗಲಿದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಬದಲಾವಣೆಯ ನಂತರ ಕೆಲವು ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು ಈ ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಗುರುಗಳ ಸಾಗಣೆಯ ಪರಿಣಾಮ
ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಗುರುವು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯಿಂದ ಹತ್ತನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ರುತ್ತಾನೆ 10 ನೇ ಮನೆ ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿ ಹೆಸರು-ಖ್ಯಾತಿ ಹಣ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಸಾಗಣೆಯಪ್ರಭಾವದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಈ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಅನುಭವಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಚಾರಕ್ಕೂ ಅಡ್ಡಿಯಾಗಬಹುದು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ವಿವಾದ ಅಥವಾ ಚರ್ಚೆಯಾಗದಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಇದು ದೊಡ್ಡ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವುದೇ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ನೀಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಅರ್ಥೈಸಬಹುದು ಕಟಕ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಗುರುವಿನ ಸಾಗಣೆಯ ಪರಿಣಾಮ ಸಾಗಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಗುರು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯ 7 ನೇ ಮನೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾರೆ 7 ನೇ ಮನೆಯನ್ನು ಜೀವನ, ಪಾಲುದಾರ, ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸಾಗಣೆಯ ಪ್ರಭಾವದಿಂದಾಗಿ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕಹಿ ಉಂಟಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದ


ಮೇಲೂ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ಯಾವುದಾದರೂ ವ್ಯವಹಾರ ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ತೊಂದರೆಯಾಗಬಹುದು. ಇನ್ನೂ ಅವಿವಾಹಿತ ರಾಗಿರುವವರಿಗೆ, ಅವರ ಮದುವೆ ಇನ್ನೂ ವಿಳಂಬವಾಗುವುದು.
ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಪಾಲುದಾರರಿಂದ ಮೋಸ ಹೋಗಬಹುದು. ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಗುರುವಿನ ಸಾಗಣೆಯ ಪ್ರಭಾವ ಈ ಸಾಗಣೆಯಲ್ಲಿ, ಗುರು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಮೂರನೇ ಮನೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭವು ಸಂವಹನ, ಸಹೋದರ ಸಹೋದರಿಯ ರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಈಸಮಯ ದಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರಯಾಣಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಧೈರ್ಯವನ್ನು
ತೋರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಾಗದಪತ್ರವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗರೂಕ ರಾಗಿರಬೇಕು. ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಮುನ್ನ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗರೂಕ ರಾಗಿರಬೇಕು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಕಷ್ಟಪಡ ಬೇಕಾಗ ಬಹುದು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳು ನಿಮಗೆ ಸರಿಹೊಂದೆ ಇರಬಹುದು.ಧನು ರಾಶಿ ಮೇಲೆ ಗುರುವಿನ ಸಾಗಣೆಯ ಪ್ರಭಾವ ಈ ಸಾಗಣೆಯಲ್ಲಿ, ಗುರು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯಲ್ಲೇ ಇರುತ್ತಾನೆ. ಈ ಸಾಗಣೆಯು ಮಾತು, ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಕ್ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಮಾತುಕತೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಬಲವಾದ ಪದಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಪ್ರತಿಕೂಲ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಚರ್ಚೆ ಮತ್ತು ವಿವಾದಗಳಿಗೆ ಸಿಲುಕುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೂಡಿಕೆಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಎಲ್ಲಿಯೂ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡದಿರುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು.ಮೀನ ರಾಶಿ ಮೇಲೆ ಗುರುವಿನ ಸಾಗಣೆಯ ಪರಿಣಾಮ ಈ ಸಾಗಣೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಗುರು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದ 11 ನೇ ಮನೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭವು ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯ ಸಹೋದರರು, ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸಾಗಣೆಯ ಪರಿಣಾಮವು ಅವರೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಕಹಿ ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ನೀವು ಆಮದು ಮತ್ತು ರಫ್ತು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ನಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳ ಲಾಭವೂ ಕಡಿಮೆಯಾಗಬಹುದು. ಇದೀಗ ಯಾವುದೇ ಒಪ್ಪಂದ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಯೋಚಿಸಬೇಕು.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *