ಜಿಮ್ ಇದಕ್ಕೂ ಮಾಡ್ತಾರ ಹೆಂಗೆ ಗುರು ಇದೆಲ್ಲಾ ..ಮೂರ್ಖರು ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ ವೈರಲ್ ಆಗ್ತಿದೆ - Karnataka's Best News Portal

ನಮಸ್ತೆ ಗೆಳೆಯರೇ ಈ ಒಂದು ಮಾಹಿತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ರನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತೇವೆ ನಂಬಲಿಕ್ಕೆ ಅಸಾಧ್ಯ ಇವರು ಮಾಡುವಂತ ಕೆಲಸವು ನಿಜಕ್ಕೂ ನಗು ತರುವಂತಹ ಇರುತ್ತದೆ ಈ ಒಬ್ರು ಅಕ್ಕ ಹೇಗೆ ಸ್ಪೀಕ್ ಹಾಕೊಂಡು ಮೇಲೆ ನೋಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಕೆಳಗೆ ನೋಡುವುದೇ ಇಲ್ಲ ಹಿಂಗಾದ್ರೆ ಹೆಂಗೆ ಅಕ್ಕ ಇವರ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ಹೇಳುವುದು ಬಿಡಿ ಇವರೆಷ್ಟು ಕಲಾವಿದರು ಬೇರೊಬ್ಬರು ಇಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಆಗೊಂದು ಮಿಸ್ಸ್ ಅನ್ನ ಹಾಕೋಕೆ ಪವರ್ ಸಾಕೆಟ್ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಹಾಗೆ ಪವರ್ ಸಾಕೆಟ್ ಹತ್ರ ಬರೋದು ಗಿರ್ ಅನಿಸುವುದು ಹೋಗುವುದು ಗೆದ್ದ ನಿಸುವುದು ಹೋಗುವುದು ಇವರ್ದು ಬಿಡಿ ಇಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಸೆಕ್ಯೂರಿಟಿ ಗಾರ್ಡ್ ಇರುತ್ತಾರೆ ಇವರು ಎಷ್ಟು ಬ್ರಿಲಿಯಂಟ್ ಉ ಹಾಗೂ ಎಷ್ಟು
ಮೇಧಾವಿ ಬುದ್ಧಿವಂತರ ದಡ್ಡರ ಇದನ್ನು ನೋಡಿ ನಕ್ಕು ನಕ್ಕಿ ನಮಗೆ ಹೊಟ್ಟೆ ಹುಣ್ಣಾಗುವಷ್ಟು ಆಯಿತು ಏಕೆಂದರೆ ಒಬ್ಬ ಮಣ್ಣಿನ ಟಿಪ್ಪರ್ಒ

ಳಗೆ ಮಣ್ಣಿನ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದರೆ ಒಬ್ಬ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಟಿಪ್ಪರ್ ಇಂದ ಮಣ್ಣಿನ ಬಿಸ್ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಇವ್ರು ಬಿಡಿ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಇಲ್ಲೊಬ್ಬ ಮೇಧಾವಿ ದಡ್ಡ ಇದ್ದಾನೆ ಅಥವಾ ಅದರಲ್ಲಿ ದಡ್ಡರಲ್ಲಿ ದಡ್ಡನೋ
ಬುದ್ಧಿವಂತರಲ್ಲಿ ಬುದ್ಧಿವಂತನೋ ಒಂದು ಅಂತೂ ಗೊತ್ತಾಗ್ತಿಲ್ಲ ಕರ್ಮ ಇವರು ಭಯಂಕರ ಟ್ಯಾಲೆಂಟೆಡ್ ಹೆಂಗೆ ಬೀಳ್ತಾ ನೋಡಿ ಅಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಕಂಟ್ರಾಕ್ಟರು ತಲೆಕೆಟ್ಟ ಇದ್ದಾನೆ ತಲೆ ಕೆಟ್ಟ ಇದ್ದಾನೆ ಇವರಿಗೆ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಅಂತ ನೀವು ಒಂದ್ಸಲ ನೋಡಬೇಕು ಹೇಗೆ ಪಂಪನ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಗಾಳಿ ಗೆ ಹುಡುಗ ಇದ್ದಾನೆ ಇವರ ಬಿಡಿ ನಮ್ಮಣ್ಣ ನೋಡಿ ಹೇಗೆ ರೋಡ್ ಸರ್ವೆ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ ಅಂತ ಅಂದರೆ ಕುಡಿದು ಗ್ಯಾನ ಇರೋದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನನಗೂ ಅಷ್ಟೇ ಕುಡಿದಾಗ ಹೀಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಆದ್ರೆ ಈತ ಜಾಸ್ತಿ ಆಡುತ್ತಾನೆ ನೀವು ಒಂದ್ಸಲ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವಂತಹ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನೋಡಬೇಕು ಈ ಇಂಟರೆಸ್ಟಿಂಗ್ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ನೋಡಲಿಕ್ಕೆ ಈ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ನೋಡಿ ತುಂಬಾ ಖುಷಿ ತರುತ್ತದೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *