ಹೊಟ್ಟೆ + ಕೈ +ತೋಳು +ತೊಡೆ+ ಸೊಂಟ ಸುತ್ತಲಿನ ಕೊಬ್ಬನ್ನು 13 ಕೆಜಿ ತೂಕ ಇಳಿಸುವ ಮಹಾರಾಜ!! ಮಿಸ್ ಮಾಡದೆ ನೋಡಿ... - Karnataka's Best News Portal

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಾವು ತಿಳಿಸುವಂತಹ ಮಾಹಿತಿ ತುಂಬಾ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ ಹಾಗೂ ಬೂದುಗುಂಬಳಕಾಯಿ ದೃಷ್ಟಿ ಆಗದಿರುವುದಕ್ಕೆ ಕಟ್ಟುವಂತಹ ಕಟ್ಟುವಂತಹ ಸಾಧನ ಹಾಗೂ ಇದು ವೇಟ್ ಲಾಸ್ ಗೆ ಒಳ್ಳೆ ರೆಮಿಡಿ ಆಗಿದೆ ವೇಟ್ ಲಾಸ್ ಆಗೋದಕ್ಕೆ ಎತ್ತಿದ ಕೈ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಅನುಮಾನ ಬೇಡ ಅತಿಯಾದ ಬೊಜ್ಜು ಹೊಟ್ಟೆ ಸುತ್ತ ಇರುವಂತಹ ಅನಗತ್ಯವಾದ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ಕರಗಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಎತ್ತಿದ ಕೈ ಪ್ರತಿದಿನ ಯೂಸ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಕುಡಿಯಬೇಕು ಹೇಗೆ ಮಾಡಬೇಕು ಈಗ ಮಾಡಿದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ ಯಾರೆಲ್ಲಾ ಓವರ್ ಆಗಿ ದಪ್ಪ ಇರುವವರು ಏನೆಲ್ಲ ಬಿಟ್ಟು ಡಯಟ್ ಮಾಡಿ ಆದರೂ ಕೂಡ ಸಣ್ಣ ಆಗಿಲ್ಲ ಎನ್ನುವವರು ಅದು ಎಲ್ಲ ಊಟವನ್ನು ತಿಂದುಕೊಂಡು ಸಣ್ಣ ಆಗುವುದು ಎಂಬುವುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ ಕುಂಬಳಕಾಯಿ ಬಗ್ಗೆ

ತಿಳಿಯೋಣ 80 ಪರ್ಸೆಂಟೇಜ್ ನೀರಿನಂಶ ಇರುತ್ತದೆ ಯಾವುದು
ನೀರಿನಂಶ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುವ ತರಕಾರಿಗಳನ್ನು ಅಣ್ಣ ಆಗಿರಬಹುದು ಆಗೋ ಫಾಸ್ಟಾಗಿ ವೈಟ್ ಅನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಹೊಟ್ಟೆ ಸುತ್ತ ಇರುವ ಬೊಜ್ಜು ಮತ್ತು ಅದನ್ನೆಲ್ಲ ನೀಟಾಗಿ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಕೈ ತೋಳಿನ ಬೊಜ್ಜು ಹಾಗೂ ಫೈಬರ್ ಇರುತ್ತದೆ ಪ್ರೋಟಿನ್ ಇರುತ್ತದೆ ಪೈಬರ್ ಇರುತ್ತೆ ಪ್ರೋಟೀನ್ ಇರುತ್ತೆ ಸೋಡಿಯಂ 33 ಪರ್ಸೆಂಟೇಜ್ ಇರುತ್ತದೆ ಪೊಟ್ಯಾಶಿಯಂ ಕೂಡ ಇರುತ್ತದೆ ವಿಟಮಿನ್ ಎ ವಿಟಮಿನ್ ಬಿ ವಿಟಮಿನ್ ಸಿ ವಿಟಮಿನ್ ಇ ಕ್ಯಾಲ್ಸಿಯಂ ಐರನ್ ಕೂಡ ಇಂಕ್ಲುಡ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಮೆಗ್ನೀಷಿಯಂ ಇದನ್ನು ಹೇಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ತಾವು ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಇದನ್ನೆಲ್ಲ ತಿರುಳನ್ನು ಮೇಲೆ ತೆಗೆದು ಸಿಪ್ಪೆಯನ್ನು ತೆಗೆದರೆ ನೀಟಾಗಿ ಪೀಸ್ ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಒನ್ ಟೈಮ್ ಡ್ರಿಂಕಿನ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೀರಾ ಎಂದರೆ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *