ಧಿಡೀರನೇ ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು ಪವಾಡ..!!ಆ ವಿಸ್ಮಯಕಾರಿ ಪವಾಡ ವಾದರೂ ಏನು.?ಮಗು ಬಗ್ಗೆ ಡಾಕ್ಟರ್ ಹೇಳಿದಾದ್ರು ಏನು..? - Karnataka's Best News Portal

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಮೇಘನರಾಜ್ ಬಾಳಿನಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಸಮಸ್ಯೆ ಒಂದಾದನಂತರ ಬರುತ್ತಿದೆ ಒಂದು ಕಷ್ಟ ಹಿಂದೆ ಹಿಂದೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದರೆ ಜೀವನವೇ ಬೇಸತ್ತು ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಇತ್ತೀಚಿಗಷ್ಟೇ ತಿರುವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ದುಃಖ*ದಲ್ಲಿ ಇದ್ದಂತಹ ಎರಡು ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತೆ ಮಗು ನಗು ಚೆಲ್ಲಿದ್ದರು. ಮೇಘನಾ ಅವರ ಅಪ್ಪ ಸುಂದರರಾಜ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಮೀಳಾ ಜೋಶಿ ಹಾಗೂ ಪ್ರೀತಿಯ ಪುಟ್ಟ ಮಗುಜೂನಿಯರ್ ಚಿರು ಚೀನಾ’ದ ಮಹಾ ರೋಗ ಕೊ#*ರೋನಾಗೆ ತುತ್ತಾಗಿದ್ದು ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆದಿದ್ದರು ಆ#ಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮೇಘನಾರಾಜ್ ಮಗು ಹಾಗೂ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಹಾಗೂ ವಿಸ್ಮಯಕಾ ರಿಯಾಗಿ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಪವಾಡ ನಡೆಯಿತು ಯಾರಿಗೂ ತಿಳಿಯದ ಹಾಗೆ ಯಾವ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಹಾಗಿದ್ರೆ ಅಲ್ಲಿ ನಡೆದಂತಹ ಪವಾಡ ವಾದರೂ ಏನು ಎಲ್ಲಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡೋಣ ಬನ್ನಿ ಸತತ ಮೂರು ದಿನಗಳಿಂದಚೀನಾ*ದ ರೋಗ

ವಾದಂತಹ ಕೊ*#ರೊನಾದಿಂದ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ಹಾಗೂ ಅವರ ಪುತ್ರ ಕಂದಮ್ಮನಿಗೆ ವೈದ್ಯ+ರು ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು
ಸೋಂ+ಕು ತಗುಲಿದ ಕಾರಣ ಕಳೆದ ಎರಡು ದಿನಗಳಿಂದ ಅವರು ಕೊಟ್ಟಿರುವ ಕಷ್ಟ ಅಷ್ಟಿಷ್ಟಲ್ಲ ಕೊನೆಗೂ ಕಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದ ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ಇಂದು ತುಂಬಾನೇ ಆರೋಗ್ಯದಿಂದಿದ್ದಾರೆ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿದ ಡಾಕ್ಟರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಮಗುವಿಗೆ ಸೋಂ+ಕು ಬಂದಿದ್ದ ಕಾರಣ ತುಂಬಾನೇ ಹೆದುರಿದ್ರು ಆದರೆ ಈಗ ಡಾಕ್ಟರ್ ಕಡೆಯಿಂದ ಒಂದು ಸುದ್ದಿ ಬಂದಿದೆ ಸುದ್ದಿ ಏನಪ್ಪಾ ಎಂದರೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುವ ಸಂಗತಿಯಾಗಿದೆ ಆ ಸಂಗತಿಯನ್ನು ನೋಡುವುದಕ್ಕೆ ಈ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *