21 ದಿನ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ ಎಂತಹ ಗರ್ಭಕೋಶ ತೊಂದರೆಗಳಿದ್ದರೂ ಪರಿಹಾರವಾಗಿ ಬಿಡುತ್ತೆ..! PCOD Home Remedy - Karnataka's Best News Portal

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಇವತ್ತು ನಾವು ತಿಳಿಸುವಂತಹ ಮಾಹಿತಿಯು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಉಪಯೋಗವಾಗುವಂತಹ ರೆಸಿಪಿ ಅಂತನೇ ಹೇಳಬಹುದು ಆಗಸ್ಟ್ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಪಿಸಿಓಡಿ ಮಕ್ಕಳಾಗದ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ರಾಮಬಾಣ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ ಸಿಗುವಂತಾ ಗಿಡದಿಂದ ಮಾಡಿದಂತದ್ದು ಯಾವ ಗಿಡ ಎಂದು ಯೋಚನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಾ ಅಲೋವೆರಾ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅಲೋವೆರಾ ಸತತವಾಗಿ ಕರೆಕ್ಟಾಗಿ ಕ್ರಮವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಗರ್ಭಕೋಶದಲ್ಲಿ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ಮಕ್ಕಳಾಗಲಿ ಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ತಿಂಗಳ ಬರುತ್ತೆ ಒಂದು ಸಿಂಪಲ್ ರೆಸಿಪಿಯನ್ನು ಈ ಜ್ಯೂಸ್ ಅನ್ನು ಯಾವ ರೀತಿಮಾಡುವುದು ತಿಳಿಯೋಣ ಬೇಕಾಗಿರುವ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳು ಏನು ಎಂದು ನೋಡೋಣ ಮೊದಲಿದ್ದ ಉಪ್ಪು ಹಾಗೂ ನಿಂಬೆ ಹಣ್ಣಿನ ರಸ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಅರ್ಧ ಟೀ ಸ್ಪೂನ್ ರಷ್ಟು ಆದ್ರೆ ಸಾಕು ಐದರಿಂದ ಆರು

ಕುದಿನ ಎಲೆ 150ml ಶುದ್ಧವಾದ ಮೊಸರು ಅರ್ಧ ಇಂಚ್ರಷ್ಟು ಶುಂಠಿ ಬಳಸುತ್ತೇವೆ ಶುಂಠಿ ಸೆಪ್ಪೆ ತೆಗೆದು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಹಾಗೂ ಒಂದು ಗ್ಲಾಸ್ ನೀರನ್ನು ಬಳಸುತ್ತೇವೆ ನಂತರ ತುಂಬಾ ಇಂಪಾರ್ಟೆಂಟ್ ಆಗಿರುವ ವಸ್ತು ಎಂದರೆ ಅಲೋವೆರಾ ಅಲೋವೆರಾ ಗೂಗಲ್ ನಲ್ಲಿ ಹೋಗಿ ಬೆನಿಫಿಟ್ಸ್ ಆಫ್ ಅಲೋವೆರಾ ಅಂತ ಹೇಳಿ ನಿಮಗೆ ಎಷ್ಟು ಬೆನಿಫಿಟ್ಸ್ ಅಂದ್ರೆ ಉಪಯೋಗಕಾರಿ ಹಾಗೂ ಇದರಿಂದ ಆಗುವಂತಹ ಒಳಿತನ್ನು ನಿಮಗೆ ಕಾಣಾ ಬಯಸುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ರೆಸಿಪಿ ಗೆ ಹೋಗೋ ಣ ಬನ್ನಿ ಮೊದಲು ಏನು ಮಾಡೋಣ ಅಂದ್ರೆ ಆಕಡೆ ಈಕಡೆ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಎರಡನ್ನು ಕೂಡ ತೆಗೆದು ಸೇಡಲ್ ಇರುವಂತಹ ಮುಳ್ಳಿನ ಭಾಗ ಏನಿದೆ ನೀಟಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಬರಬೇಕು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗೆ ಈ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ನೋಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *