ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿಯವರೆ ನಿಮಗೆ ಸಿಗಲಿದೆ ಬಾರಿ ಅದೃಷ್ಟ, ಮುಂದಿನ ಜನವರಿ ತಿಂಗಳು ಹೇಗಿರಲಿದೆ ನೋಡಿ - Karnataka's Best News Portal

ಧನು ರಾಶಿ ಗುರುಗ್ರಹದ ರಾಶಿಯಾಗಿದೆ .ಮತ್ತು ಇದನ್ನು ಬೆಂಕಿ ಅಂಶದ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಧನು ರಾಶಿಯ ಸ್ಥಳೀಯರು ಸ್ವತಂತ್ರರು ಧನು ದೊಡ್ಡ ಹೃದಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಜನರು ಧಾರ್ಮಿಕವಾಗಿ ಇರುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ಬುದ್ಧಿವಂತರು ಮತ್ತು ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಏನನ್ನಾದರೂ ಹೊಸ ದನ್ನು ಕಲಿಯುವ ಮತ್ತು ತಿಳಿಯುವ ಬಯಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಧನು ರಾಶಿ ಚಕ್ರದ ಹೊಸ ಸ್ಥಳೀಯರು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಜಾಗೃತರಾ ಗಿರಬೇಕು. ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ.ಏಕೆಂದರೆ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಹುಡು ಕಲು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲಕರ ವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಇದಲ್ಲದೆ ತಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿರುವ ಜನರಿಗೆ ಈ ಸಮಯ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಜನವರಿ ತಿಂಗಳ ಎರಡನೇ ವಾರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗಗಳ ಪ್ರಸ್ತಾಪ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನ ಸಮಯವು ನಿಮಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಜನರ ಜೊತೆ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತಿರಿ ಮತ್ತು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲಾದರೂ ಸುತ್ತಾಡಲು ಹೋಗಬಹುದು. ಆದರೂ ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷ ತೃಪ್ತಿ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಧನು ರಾಶಿ ಚಕ್ರದ ಸ್ಥಳೀಯರು ಈ ತಿಂಗಳ ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧದ ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ತಲುಪಬಹುದು ಆದರೂ ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷ ತೃಪ್ತಿ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ಜೊತೆ ಹೆಚ್ಚು ಭಾವುಕರಾಗಿ ಇರುತ್ತೀರಿ.

ಮತ್ತು ಅವರ ಮೇಲೆ ಮಾಲೀಕತ್ವವನ್ನು ತೋರಿಸಬಹುದು ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧ ಬಲವು ಇರುತ್ತದೆ ಒಂದೆಡೆ ಧನುರ್ ರಾಶಿ ಚಕ್ರದ ಸ್ಥಳೀಯರ ವೃತ್ತಿಪರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಈ ತಿಂಗಳ ಸಾಕಷ್ಟು ಏರಿಳಿತದ ಸ್ಥಿತಿ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಆರ್ಥಿಕ ಜೀವನ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ನೀವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬಲವಾಗಿ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಕಾಣುವಿರಿ ಈ ಸಮಯದ 11ನೇ ಅಧಿಪತಿ ಶುಕ್ರ ದೇವ ವೆಚ್ಚದ 12ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಕಾರ್ಯವಾಗಿ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವೆಚ್ಚ ಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಸಂಪತ್ತಿನ ಮೂಲಕ ಅಥವಾ ಅದನ್ನ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಅಥವಾ ಮುಖ್ಯ ಆಧಾರ ಪ್ರಬಲ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಇದೇ ತಿಂಗಳ ಎರಡನೇ ವಾರದ ನಂತರ ವಿವಿಧ ಮೂಲಗಳಿಂದ ಆದಾಯ ಗಳಿಸುವ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶಗಳು ನಿಮಗೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಆದಾಯ ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಈ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ತರಲಿದೆ ಮತ್ತು ಶುಭವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಈ ತಿಂಗಳು ಎಲ್ಲಾದರೂ ನೀವು ಸಿಲುಕಿ ಕೊಂಡಿರುವ ಅಥವಾ ಮೊದಲ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯವಾಗುವ ಹಣವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಇದಲ್ಲದೆ ಯಾವುದೇ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣವನ್ನು ನೀವು ನಗದು ರೂಪದಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇದೇ ತಿಂಗಳು ನಿಮ್ಮ ರೋಗನಿರೋಧಕ ಶಕ್ತಿಯು ದುರ್ಭರವಾಗಲಿದೆ. ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿರಲು ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ಧೈರ್ಯದಿಂದ ನಿಮಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಲಹೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಧನು ರಾಶಿ ಜನರು ಈ ತಿಂಗಳು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ಚಂದ್ರನು ಶುಕ್ರ ನೆಡೆಗೆ ರವಾನಿಸಿರುವುದರಿಂದ ಅವರು ತಮ್ಮ ಶಿಕ್ಷಣ ಜೀವನ ಹಣದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಅದೃಷ್ಟ ಶಾಲಿ ಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *