ಜನವರಿ 2 ರಿಂದ 900 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಈ 4 ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶನಿದೇವರ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಬಾರಿ ಅದೃಷ್ಟ ಬರಲಿದೆ ದುಡ್ಡಿನ ಸುರಿಮಳೆ... - Karnataka's Best News Portal

ಜನವರಿ 2 ರಿಂದ 900 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಈ 4 ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶನಿದೇವರ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಬಾರಿ ಅದೃಷ್ಟ ಬರಲಿದೆ ದುಡ್ಡಿನ ಸುರಿಮಳೆ…

ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕಷ್ಟಗಳು ಬಂದರೆ ಒಂದೇ ಸಮನೆ ಬರುತ್ತದೆ ಈ ರೀತಿ ಒಂದೇ ಸಮನೆ ಕಷ್ಟಗಳು ಬಂದಾಗ ಅದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಅಂದರೆ ಗ್ರಹಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಾಗುತ್ತದೆ ಅಂತ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ. ಅದಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ ಕಷ್ಟಗಳು ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೆಯೇ 900 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಶನಿ ದೇವರ ಕೃಪಾಕಟಾಕ್ಷದಿಂದ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವಂತೆ ಈ ಒಂದು ರಾಶಿಯವರು ಮುಂದಿನ ದಿವಸ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯವನ್ನು ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬರ ಮಾಡಿ ಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಅಷ್ಟು ಮಾ ತ್ರವಲ್ಲದೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಎದುರಾ ಗುತ್ತಿರುವ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳು ಅವರ ಕಣ್ಣೆದುರು ನಿವಾರಣೆಯಾಗಲಿದೆ ಹಾಗಾದ ರೆ ದೇವರ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಪಡೆದು ಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರು ವಂತಹ ಆ ಒಂದು ಅದೃಷ್ಟ ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುದು ಅಂತ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಕಾರ ಕೂಡ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಖುಷಿಯಾದ ವಾತಾವರಣ ಕೂಡ ಉಂಟಾಗಲಿದೆ. ನಿಮಗೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಖುಷಿ ಮತ್ತು ನೆಮ್ಮದಿಯು ಸಹ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ನೀವು ಹಿಂದೆ ಮಾಡಿದಂತಹ ಕರ್ಮದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಜೀವನವನ್ನು‌ ಕಾಣಬಹುದು ಇನ್ನೂ ಈ ರಾಶಿಯವರು ಯಾರಾದರೂ ವ್ಯಾಪಾರ ಮತ್ತು ವಹಿವಾಟು ನಡೆಸುತ್ತ ಇದ್ದರೆ ಅವರಿಗೆ ಈ ವರ್ಷ ಬರ್ಜರಿ ವ್ಯಾಪಾರವಾಗುತ್ತದೆ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದ ಮತ್ತು ಭರ್ಜರಿ ಲಾಭ ಕೂಡ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಆ ರಾಶಿ ಯಾವುದೆಂದರೆ.

See also  ಒಬಿಸಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಸಿಹಿಸುದ್ದಿ ನಿಮಗೊಂದು ಸುವರ್ಣ ಅವಕಾಶ..ಈಗ ಬಿಟ್ಟರೆ ಮತ್ತೆ ಸಿಗೋಲ್ಲ...
[irp]