ಈ ಖತರ್ ನಾಕ್ ಕಳ್ಳರು ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸ ನೋಡಿ ಸ್ವತಃ ಪೋಲಿಸರೆ ಶಾಕ್.ಕೊನೆಗೂ ಆಗಿದ್ದೇನು ನೋಡಿ ವಿಡಿಯೋ.. - Karnataka's Best News Portal

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ಎಂತಹ ಕಳ್ಳರು ಇಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದರೆ ವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಈ ಕತರ್ನಾಕ್ ಕಳ್ಳರು ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸ ನೋಡಿ ಸ್ವತಹ ಪೊಲೀಸರೆ ಶಾಕ್ ಆಗ್ತಾರೆ ಹೌದು ಒಮ್ಮೆ ರೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಬೈಕ್ ಸವಾರರನ್ನು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಎದುರುಗಡೆ ಒಂದು ಗೂಡ್ಸ್ ಗಾಡಿ ಹೋಗುತ್ತಿರುತ್ತದೆ. ಆ ಗಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಕಳ್ಳರು ಕಲಿಯುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ರೋಚಕ ಸಂಗತಿಯನ್ನು ನೀವು ನೋಡಲೇಬೇಕು ಹಾಗೂ ಒಮ್ಮೆ ಚಿನ್ನದ ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನವನ್ನು ಕೊರಳಿಗೆ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಟ್ರಯಾಂಗಲ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಇದರಿಂದ ಆಸೆಗೊಂದು ಕಳ್ಳ ಒತ್ತಿಕೊಂಡು ಹೋಗಲು ಓಡಿ ಹೋಗಲು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ನಂತರ ಯಾವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಎಂಬುದೇ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ಸಂಗತಿ. ಇದಾದ ಬಳಿಕ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಇರುವ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವಂತಹ ಘಟನೆಯನ್ನು ನೋಡಿದರೆ ಇದು ಸಾಧ್ಯನಾ ಎಂದು ಊಹೆ

ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಾ ಹೌದು ಗಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಗುತ್ತಿರುವವರನ್ನ ಲಿಫ್ಟ್ ಕೇಳಿ ಅಲ್ಲಿ ಮಾಡುವಂತಹ ಕೆಲಸ ರೋಚಕವಾಗಿದೆ ಎಟಿಎಂ ಮಿಷನ್ ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವಂತಹ ಕತರ್ನಾಕ್ ವಿಚಾರಗಳು ಕ್ಯಾಮೆರಾದಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಸರಿಯಾಗಿದೆ ಕ್ಯಾಮರಾ ನೋಡಿದ ತಕ್ಷಣ ಅವರ ರಿಯಾಕ್ಷನ್ ಏನು. ಒಂದು ಬ್ಯಾಗ್ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವ ಮಟ್ಟದ ಧೈರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಕ್ಯಾಶ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಅಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಸಿನೊ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಾಳೆ ಎಂಬುವುದನ್ನು ತಿಳಿಯಬೇಕು ರೋಡ್ನಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವಂತಹ ಬೈಕ್ ಅನ್ನು ಯಾವ ರೀತಿ ಕದಿಯು ತ್ತಾನೆ. ಇಂತಹ ಇಂಟರೆಸ್ಟಿಂಗ್ ಮಾಹಿತಿ ಖತರ್ನಾಕ್ ಕಳ್ಳರನ್ನ ನೀವು ನೋಡಲೇಬೇಕು ಎಂದರೆ ಈ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವ ವಿಡಿಯೋನ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *