ಈ ಕೋಳಿ ಮನುಷ್ಯನಂತೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತದೆ...10 ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಸ್ಟ್ ಅನಿಮಲ್ಸ್ ಕನ್ನಡ ನೆಟ್ವರ್ಕ್... - Karnataka's Best News Portal

ಯಾವಾಗ ನಾವು ಪ್ರಾಣಿ ಎಂಬ ಹೆಸರನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಿವೋ ಆಗ ನಮ್ಮ ಮೆದುಳಿನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ದೃಶ್ಯಗಳು ನಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಬರುತ್ತದೆ 2 ಪ್ರಕಾರ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ ಒಂದು ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿ ಮತ್ತೊಂದು ಕಾಡುಪ್ರಾಣಿ ಆದರೆ ಇವೆರಡು ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಜೊತೆ ಮತ್ತೊಂದು ವಿಶೇಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅದುವೇ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಆಗಿದೆ. ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಸಹ ತುಂಬಾ ಚಾಲಕಿ ಇರುತ್ತದೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅಂತವು ತಮ್ಮ ಬುದ್ದಿಯನ್ನು ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸುತ್ತಾದೆ ಆದರೆ ಆ ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಜಾಣ ಅಂತ ನಾವು ಎಂದಿಗೂ ಕೂಡ ತಿಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಯೋಚನೆ ಕಂಡಿತವಾಗಿ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಇಂತಹದೇ ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಈ ಪ್ರಾಣಿಗಳು ತಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಯಾವ ರೀತಿ ಟ್ಯಾಲೆಂಟ್ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಅಂದರೆ ನೀವು ಮಾತ್ರ ಅಲ್ಲ ಯಾರು ನೋಡಿದರೂ ಕೂಡ ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಅನಿ ಬ್ಯಾಡ್ಜರ್ ಈ ಹೆಸರನ್ನು ನೀವು ಖಂಡಿತ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಕೇಳಿರಬಹುದು ಆದರೆ ಇದು ತುಂಬಾನೇ ಫೇಮಸ್ ಪ್ರಾಣಿಯಾಗಿದೆ ಇದು ಆಫ್ರಿಕಾದ ಮೆಡಲಿಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಭಾರತದ ವಿಭಿನ್ನ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ ಇದು ಯಾವ ರೀತಿ ಪ್ರಾಣಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದರೆ ಇದಕ್ಕೆ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಭಯ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಈ ಕಾರಣದಿಂದ ಇದರ ಹೆಸರು ಬುಕ್ ಆಫ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ ಚರ್ಚೆ ಆಗಿದೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಇದು ತುಂಬಾ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಜೀವಿಯಾಗಿದೆ ಇದನ್ನು ಬಂಧಿಸಿಡುವುದು ಅಸಾಧ್ಯವಾದ ಕೆಲಸವಾಗಿದೆ ನೀವು ಏನೇ ಮಾಡಿದರೂ ಇದನ್ನು ನೀವು ಎಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಬಂಧಿಸಿಡಲು ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ. ಒಮ್ಮೆ ಈ ಪ್ರಾಣಿಯನ್ನು ಫಾರಿನ್ ನಲ್ಲಿ ಬರುವ ಒಂದು ಅನಿಮಲ್ ಸೆಂಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಬಂಧಿಸಿಡಲಾಗಿತ್ತು ಅದು ಅಲ್ಲಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡು ಹೋಯಿತು ಮತ್ತೆ ಅದನ್ನು ಹಿಡಿದು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದರೂ ಆಗಲೂ ಕೂಡ ಇದು ತನ್ನ ಬುದ್ಧಿ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ ಆಚೆ ಬರಲು ಆರಂಭಿಸಿತು.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *