ಮಾ*ಟ-ಮಂ*ತ್ರ ಆಗಿದೆಯಾ.. ? ಇಲ್ಲವೇ ಎಂಬುವುದನ್ನು ತಿಳಿಯುವುದಾದರೂ ಹೇಗೆ..? ಸುಲಭವಾದ ಪರಿಹಾರಗಳು... - Karnataka's Best News Portal

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಈಗಿನ ಒಂದು ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಅಸೂಹೆ ಜಾಸ್ತಿ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ಹಿತಶತ್ರುಗಳು ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ಅವರಿಂದ ಲೇ ಮಾ*ಟ-ಮಂ*ತ್ರ ಆಗುತ್ತದೆ.ಎಂದು ಬೇರೆಯವರು ಬಂದು ಮಾ*ಟ-ಮಂ*ತ್ರ ಮಾಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಹಿತಶತ್ರುಗಳು ಗೊತ್ತಿರುವವರೇ ಇದನ್ನು ಮಾಡಿಸುವುದು.ಹೇಗೆ ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದು ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಮಾಡ ಬಹುದು ಮಾ*ಟ-ಮಂ*ತ್ರ ಆಗಿದೆಯೋ ಇಲ್ಲವೋ ಅದು ತಿಳಿಸಿಕೊಡು ತ್ತದೆ ಪರಿಹಾರ ಕೂಡ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಸುಲಭವಾಗಿ ಕಂಡುಹಿಡಿಯ ಬಹುದು ಯಾರಿಗೆ ರಾಹು ದಶಾ ಕೇತು ದಶಾ ಶನಿ ದಶ ನೆಡೆ ಯುತ್ತಿರುತ್ತದೆ ಅಲ್ಲಿ ಈಜಿಯಾಗಿ ತಗಲುತ್ತದೆ ಬೇರೆವುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾವ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆಗ ಆರನೆಯ ಮನೆ ಶತ್ರು ಸ್ಥಾನ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಮನೆ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿರುವವರೇ ಗೊತ್ತಿ

ಲ್ಲದ ಹಾಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡು ತಕಂತ ಇರುವುದು ನಿಮ್ಮ ಅಕ್ಕ ತಂಗಿ ಆಗಿರಬಹುದು.ಬೇರೆಯಾಗಿರಬಹುದು ಮಾಡ್ತಾ ಇರ್ತಾರೆ ಯಾಕೆಂದರೆ ತಡ್ಕೋಳ್ಳಕಾಗಲ್ಲ ಅಸೂಯೆ ಅವರಿಗಿಂತ ನೀವೇನಾದ್ರೂ ಬೆಳೆದಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಮಾ*ಟ-ಮಂ*ತ್ರ ಮಾಡಿಸುವುದು ಕೆಟ್ಟದೃಷ್ಟಿ
ಬಿಡಿಸುವುದು ಇದೆಲ್ಲ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಇದೆ ಜಗತ್ತೇ ಹಾಗೆ ಏಕೆಂದರೆ ಕಲಿಯುಗ ಎಂದು ಹೇಳಬ ಹುದು ಯಾರ್ಯಾರು ಅಸೂಯೆ ಪಡುತ್ತಾರೋ ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ಬಿಡ್ತಾ ರೋ ಅವರಿಗೆ ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡ ರೋಗಗಳು ಬಂದು ತಲುಪುತ್ತದೆ ತಗಲುತ್ತದೆ ಅದಕ್ಕೆ ಅವರಿಗೆ ಈ ರೀತಿ ಚಟ ಬರುವುದು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಬೇರೊಬ್ಬರ ಮೇಲೆ ಅಸೂಯೆ ಪಡಬಾರದು, ಅವರವರ ಕರ್ಮ ಫಲಗಳು ಮೇಲೆ ಅವರ ಹಣೆಬರಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂತಹ ರೋಚಕ ಮಾಹಿತಿ ತಿಳಿಯಲು ಈ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.


No.1ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಮಹಾಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು
ಶ್ರೀ ಕೇರಳ ಭಗವತಿ ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು.
ಪಂಡಿತ್ : ಶ್ರೀ ಶುಕ್ಲಾಚಾರ್ಯ 9945566663
ಸರ್ವ ವಶ,ಸಮ್ಮೋಹಿನಿ, ಬ್ರಹ್ಮ್ ರಹಸ್ಯ,ಮಹಾಮಂತ್ರ
ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಅತಿಶೀಘ್ರದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ.ಕರ್ನಾಟಕ-ಕೇರಳ-ಕಲ್ಕತ್ತಾದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು.ಫೋನಿನಲ್ಲಿ -ಪ್ರಶ್ನೆ, ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತರ ,ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ.ನಂಬಿಕೆ ವಿಶ್ವಾಸಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಅರ್ಥ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ
ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ
ಪಂಡಿತ್ : ಶ್ರೀ ಶುಕ್ಲಾಚಾರ್ಯ 9945566663
ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ:-ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಹಣಕಾಸಿನ ತೊಂದರೆ,ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆ,
ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಲೈಂಗಿಕ, ದುಷ್ಟ ಶಕ್ತಿ, ಮನೋವೇದನೆ,
ಮಾನಸಿಕ ಅಶಾಂತಿ,ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಯತ್ನಪಟ್ಟರು ಅಸಫಲತೆ,
ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ, ವಶಿಕರಣ ನಿವಾರಣೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಲಹಗಳು, ಶತ್ರುನಾಶ, ಪ್ರೇತ ಭಾದೆ, ಮಟಾ ಮಂತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆ, ಇನ್ನಿತರ ಹಲವಾರು ಘೋರ, ನಿಗೂಢ, ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.ಪಂಡಿತ್ : ಶ್ರೀ ಶುಕ್ಲಾಚಾರ್ಯ 9945566663.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *