ಬೇಡ ಎಂದು ಬಿಸಾಕಿದ ಮೊಬೈಲ್ ಕವರ್ ಗೆ ಸಿಕ್ತು ಕೋಟಿ ಬಿಸಾಕುವ ಮುನ್ನ ಎಚ್ಚರ... - Karnataka's Best News Portal

ಬಹುಶಃ ನಾವು ಹೇಳುವ ವಿಷಯ ಕೇಳಿದರೆ ಕಸದಿಂದ ರಸ ಹಾಗೂ ಯಾವುದು ಕೀಳು ಅಲ್ಲಾ ಎಂಬ ಎರಡು ಮಾತು ನಮಗೆ ನೆನಪಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಕಾರಣ ನಾವು ತುಂಬಾ ಬಾರಿ ಕೆಲವು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಬಾರದು ವೇಸ್ಟ್ ಅಂತ ಬಿಸಾಕು ಆದರೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅಂತಹ ವಸ್ತುಗಳೇ ನಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು ಎಂಬ ವಿಚಾರ ನಮಗೆ ಹೊಳೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ಅಂತಹುದೇ ಪ್ರಪಂಚವೇ ಬೆರಗಾಗುವಂತಹ ಒಂದು ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ. ಬೇಡ ಎಂದು ಬಿಸಾಕಿದ ಮೊಬೈಲ್ ಕವರ್ ಗೆ ಈಗ ಬರೋಬ್ಬರಿ 1 ಕೋಟಿ 18 ಲಕ್ಷ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಯಾರಿಂದಲಾದರೂ ಊಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯಾನಾ. ಹಾಗಾದರೆ ಇದರಲ್ಲೇನಿದೆ ವಿಶೇಷ ಅದು ಹೇಗೆ ಆಯಿತು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಇಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಜರ್ಮನಿ ದೇಶದ ಬೀಯಾಂಕ ಎಂಬ 27 ವರ್ಷದ ಹುಡುಗಿ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ನಿಂತು ಮೊಬೈಲ್ ನಲ್ಲಿ ಫೋಟೋ ತೆಗೆಯುತ್ತಿರುವಾಗ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಮೊಬೈಲ್ ನೀರಿಗೆ ಬಿದ್ದು ಮೊಬೈಲ್ ಕವರ್ ಹಾಗಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಮೊಬೈಲ್ ಕವರ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಇದನ್ನು ಬಿಸಾಕೋಣ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿ ತನ್ನ ರೂಂ ನಾ ಒಂದು ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಆ ಮೊಬೈಲ್ ಕವರ್ ಅನ್ನು ಇಟ್ಟಳು. ಆದರೆ ನಂತರ ಆ ಕವರ್ ಬಿಸಾಕುವುದು ಮರೆತಳು ಹೀಗೆ ಸುಮಾರು ಮೂರು ತಿಂಗಳ ನಂತರ ಬಿಸಾಕಬೇಕು ಅಂತ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟಿದ್ದ ಮೊಬೈಲ್ ಕವರ್ ಬಿಯಾಂಕ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬಿತ್ತು. ಅದನ್ನು ನೋಡಿದ ಆಕೆಗೆ ಆವಾಗಲೇ ತನ್ನ ಅದೃಷ್ಟ ಈ ಮೊಬೈಲ್ ಕವರ್ ಎಂದು ತಿಳಿಯಿತು ಅದೇನೆಂದರೆ.


No.1ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಮಹಾಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು
ಶ್ರೀ ಕೇರಳ ಭಗವತಿ ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು.
ಪಂಡಿತ್ : ಶ್ರೀ ಶುಕ್ಲಾಚಾರ್ಯ 9945566663
ಸರ್ವ ವಶ,ಸಮ್ಮೋಹಿನಿ, ಬ್ರಹ್ಮ್ ರಹಸ್ಯ,ಮಹಾಮಂತ್ರ
ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಅತಿಶೀಘ್ರದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ.ಕರ್ನಾಟಕ-ಕೇರಳ-ಕಲ್ಕತ್ತಾದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು.ಫೋನಿನಲ್ಲಿ -ಪ್ರಶ್ನೆ, ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತರ ,ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ.ನಂಬಿಕೆ ವಿಶ್ವಾಸಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಅರ್ಥ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ
ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ
ಪಂಡಿತ್ : ಶ್ರೀ ಶುಕ್ಲಾಚಾರ್ಯ 9945566663
ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ:-ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಹಣಕಾಸಿನ ತೊಂದರೆ,ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆ,
ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಲೈಂಗಿಕ, ದುಷ್ಟ ಶಕ್ತಿ, ಮನೋವೇದನೆ,
ಮಾನಸಿಕ ಅಶಾಂತಿ,ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಯತ್ನಪಟ್ಟರು ಅಸಫಲತೆ,
ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ, ವಶಿಕರಣ ನಿವಾರಣೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಲಹಗಳು, ಶತ್ರುನಾಶ, ಪ್ರೇತ ಭಾದೆ, ಮಟಾ ಮಂತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆ, ಇನ್ನಿತರ ಹಲವಾರು ಘೋರ, ನಿಗೂಢ, ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.ಪಂಡಿತ್ : ಶ್ರೀ ಶುಕ್ಲಾಚಾರ್ಯ 9945566663.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *