ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಆಗಿ ಮೊಬೈಲ್ ನಲ್ಲಿ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಆಗಿದ್ದು...!!ಬಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಹುಡುಗಿಯರು ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ನೋಡಿ... - Karnataka's Best News Portal

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಪ್ರತಿದಿನ ಕೂಡ ಹಲವಾರು ಬಸ್ನಲ್ಲಿ ಅವಘಡಗಳು ಮತ್ತು ದೃಶ್ಯಗಳು ಒಂದಲ್ಲಾ ಒಂದು ರೀತಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುತ್ತದೆ. ಕೇಳ್ತಾ ಇರ್ತೀವಿ, ಒಂದು ಮಾಹಿತಿ ಯಲ್ಲಿ ಹಾಗೂ ಈ ಕೆಳಗೆ ಕಾಣು ವಂತಹ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಕಾಣುವಂತಹ ದೃಶ್ಯವು ರೋಚಕವಾಗಿದೆ. ಹೇಳ್ತೀನಿ ಕೇಳಿ ಅದೇನ್ ಎಂಬುದನ್ನು ಇಬ್ಬರು ಹುಡುಗಿ ಯರನ್ನು ಒಬ್ಬ ಹುಡುಗ ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತಾ ಇರುತ್ತಾನೆ ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ಒಂದಿನ ಆ ಹುಡುಗ ಒಂದು ದಿನ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ವರ್ತಿಸುತ್ತಾನೆ ಇಬ್ಬರು ಹುಡುಗಿ ಯರ ಜೊತೆ ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ಇಬ್ಬರು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳ ಜೊತೆ ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತಾ ಬಾಲಕ ಮನುಷ್ಯ ಒಂದು ದಿನ ಆ ಬಸ್ಸಿನ ಒಳಗಿನ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ವರ್ತನೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ಸಹಿಸಿ ಕೊಂಡರು ಆದರೂ ಕೂಡ ಒಂದು ದಿನ ಆ ಬಸ್ಸಿನ ಒಳಗಡೆ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ವರ್ತನೆ ಮಾಡಿ ಸರಿಯಾಗಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಆ ಹುಡುಗನಿಗೆ

ನಿಜ್ವಾಗ್ಲೂ ಕೂಡ ಈ ಒಂದು ದೃಶ್ಯ ನೀವು ನೋಡಲೇಬೇಕು ಬಸ್ಸಿನ ಪ್ರಯಾಣಿಕರು ಕೂಡ ಶಾಕ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಏನು ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವೇ ಮಿಸ್ ಮಾಡ್ದೆ ಕೊನೆಗೆ ನೋಡಲೇಬೇಕು, ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳನ್ನು ಮುಟ್ಟಿದರೆ ಹೇಗೆ ಬಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಚಳಿ ಬಿಡಿಸಿದರು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳ ಜೊತೆ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ವರ್ತನೆ ಮಾಡಿದಕ್ಕೆ ಆತನಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿರುವ ಶಿಕ್ಷೆ ಎಂತಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ಊಹೆ ಮಾಡಲು ಅಸಾಧ್ಯ ಈತ ಪೊಲೀಸರ ಕಸ್ಟಡಿ ನಲ್ಲಿ ಇದ್ದು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳಿಂದ ಹೊಡೆತ ತಿಂದು ಅನುಭವಿಸಿದಂತಹ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ನೀವು ನೋಡಲೇಬೇಕು ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ಇಂತಹ ಘಟನೆಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ ಅವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಪಾಠವಾಗಿದೆ.ಹುಡುಗಿಯರು ಹುಡುಗನಿಗೆ ಶಾಸ್ತಿ ಮಾಡಿದ್ದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವೇ ನೋಡಿ ಮಿಸ್ ಮಾಡ್ದೆ ಈ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.


No.1ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಮಹಾಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು
ಶ್ರೀ ಕೇರಳ ಭಗವತಿ ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು.
ಪಂಡಿತ್ : ಶ್ರೀ ಶುಕ್ಲಾಚಾರ್ಯ 9945566663
ಸರ್ವ ವಶ,ಸಮ್ಮೋಹಿನಿ, ಬ್ರಹ್ಮ್ ರಹಸ್ಯ,ಮಹಾಮಂತ್ರ
ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಅತಿಶೀಘ್ರದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ.ಕರ್ನಾಟಕ-ಕೇರಳ-ಕಲ್ಕತ್ತಾದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು.ಫೋನಿನಲ್ಲಿ -ಪ್ರಶ್ನೆ, ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತರ ,ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ.ನಂಬಿಕೆ ವಿಶ್ವಾಸಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಅರ್ಥ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ
ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ
ಪಂಡಿತ್ : ಶ್ರೀ ಶುಕ್ಲಾಚಾರ್ಯ 9945566663
ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ:-ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಹಣಕಾಸಿನ ತೊಂದರೆ,ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆ,
ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಲೈಂಗಿಕ, ದುಷ್ಟ ಶಕ್ತಿ, ಮನೋವೇದನೆ,
ಮಾನಸಿಕ ಅಶಾಂತಿ,ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಯತ್ನಪಟ್ಟರು ಅಸಫಲತೆ,
ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ, ವಶಿಕರಣ ನಿವಾರಣೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಲಹಗಳು, ಶತ್ರುನಾಶ, ಪ್ರೇತ ಭಾದೆ, ಮಟಾ ಮಂತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆ, ಇನ್ನಿತರ ಹಲವಾರು ಘೋರ, ನಿಗೂಢ, ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.ಪಂಡಿತ್ : ಶ್ರೀ ಶುಕ್ಲಾಚಾರ್ಯ 9945566663.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *