ಪುನೀತ್ ಸಾವಿಗೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು ಸ್ಟೀಮ್ ಬಾತ್ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಕನ್ನಡಿಗ ಇದನ್ನು ತಿಳಿಯಲೆಬೇಕು...ಪುನೀತ್ ಅವರಿಗೆ ಅಂದು ಆದದ್ದೇನು.. - Karnataka's Best News Portal

ಪುನೀತ್ ಸಾವಿಗೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು ಸ್ಟೀಮ್ ಬಾತ್ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಕನ್ನಡಿಗ ಇದನ್ನು ತಿಳಿಯಲೆಬೇಕು…ಪುನೀತ್ ಅವರಿಗೆ ಅಂದು ಆದದ್ದೇನು..

ಪುನೀತ್ ಸಾವಿಗೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು ಸ್ಟೀಮ್ ಬಾತ್? ಸ್ಟೀಮ್ ಬಾತಿನ ಅಡ್ಡಪರಿಣಾಮಗಳು!!ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಯಾವುದಾದರೂ ವ್ಯಕ್ತಿ ನಮಗೆ ತುಂಬಾ ಹತ್ತಿರವಿದ್ದು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿದ್ದು ಆಕಸ್ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದರೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಬೇಸರವಾಗುತ್ತದೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯೇ ಇಲ್ಲ ಇನ್ನು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ತನಿಖೆ ಯಾಕೆ ಎಂದು ಸುಮ್ಮನಾಗುತ್ತೇವೆ ಅದೇ ರಾಜಕ್ಕೆ ಹಾಗೂ ದೇಶಕ್ಕೆ ಬೇಕಾಗಿರುವ ಉತ್ತಮವಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಹಾಗೆ ಬಿಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ತನಿಖೆ ನಡೆಸಲೇಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಯೇ ನಮ್ಮ ಪುನೀತ್ ರಾಜಕುಮಾರ್ ಅವರು ಸಾಯುವ ಮುನ್ನ ಅವರನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿದ ಅವರ ಮನೆಯ ವೈದ್ಯರು, ಅಪ್ಪು ಅವರು ಸಾಯುವ ದಿನ ವರ್ಕೌಟ್ ಮಾಡಿ ಸ್ಟೀಮ್ ಬಾತ ಅನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವೈದ್ಯರ ಬಳಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಈಗಾಗಲೇ 25 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ವರ್ಕೌಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಪುನೀತ್ ರವರಿಗೆ ವ್ಯಾಯಾಮವು ತೊಂದರೆಯಾಗಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಸ್ಟೀಮ್ ಬಾತ್ ಅವರ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಅವಶ್ಯಕವಾಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ಅಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮವೇ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಅವರ ಸಾವಿಗೆ ಪರೋಕ್ಷವಾಗಿ ಸ್ಟೀಮ್ ಬಾತ ಕಾರಣವೆಂದು ಹೇಳಬಹುದು.

ಓಂ ಶ್ರೀ ಸಾಯಿ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ.ಪಂಡಿತ್ ಗಣೇಶ್ ರಾವ್ ಗುರೂಜಿ ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ,ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ ಮತ್ತು ಆ ಗೋರಿ ನಾಗಸಧುಗಳು ರಹಸ್ಯ ಪೂಜಾಶಕ್ತಿಯಿಂದ 100% ಗ್ಯಾರಂಟಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ದ .ನೀವು ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು ವಿಶಿಷ್ಟ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಕೇವಲ 2 ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕಲ್ಪಿಸುವರು 9036311107.

See also  ಜಮೀನಿಗೆ ಹೋಗಲು ದಾರಿ ಇಲ್ಲವೇ ದಾರಿ ಪಡೆಯಲು ಬಂತು ಹೊಸ ರೂಲ್ಸ್..ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ

ಹಾಗಾದರೆ ಸ್ಟೀಮ್ ಬಾತ್ ಎಂದರೇನು? ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಮತ್ತು ಶುದ್ಧೀಕರಣದ ಉದ್ದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಉಗಿ ತುಂಬಿದ ಕೋಣೆಯಾಗಿದೆ. ಸ್ಟೀಮ್ ರೂಮ್ ಎನ್ನುವುದು ಬಿಸಿಯಾದ ಕೋಣೆಯಾಗಿದ್ದು, ಜನರು ವಿಶ್ರಾಂತಿಗಾಗಿ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ. ಅವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಜಿಮ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಸ್ಪಾಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ. ನೀರು ತುಂಬಿದ ಜನರೇಟರ್ ಉಗಿಯನ್ನು ಸುತ್ತುವರಿದ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಪಂಪ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಉಗಿ ಕೊಠಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಜನರು ಅದರಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿರುವಾಗ ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ತೇವಾಂಶವಿರುತ್ತದೆ. ಸ್ಟೀಮ್ ಬಾತ್ ಒಂದು ವ್ಯಾಪಾರವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ವ್ಯಾಪಾರದ ಸಲುವಾಗಿ ಇವರುಗಳು ಅದರ ಉಪಯೋಗಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಇದರ ಅಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ. ಇದರಿಂದ ಸ್ಕಿನ್ ಟೈಟನಿಂಗ್, ದೈಹಿಕ ದಣಿವಿಲ್ಲದೆ ನಮ್ಮ ಬೋಜ್ಜನ್ನು ಕರಗಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಫ್ಯಾಟ್ ಲಾಸ್, ಸ್ಕಿನ್ ಗ್ಲೋಯಿಂಗ್ ಹೀಗೆ ಅನೇಕ ಉಪಯೋಗಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಟೀಮ್ ಬಾತ್ ಬಳಸಲು ಅದರದೇ ಆದ ನಿಯಮಗಳು ಇವೆ. ಖಾಲಿ ಹೊಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಟೀಮ್ ತಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಒಂದು ವೇಳೆ ಈಗಾಗಲೇ ಆಹಾರ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಯ್ದು ನಂತರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಆದರೆ ಸತ್ಯವೇನೆಂದರೆ ದಿನನಿತ್ಯದ ಉಗಿ ಸ್ನಾನ ಕೆಲವು ಅಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನೂ ಹೊಂದಿದೆ. ಉಗಿ ಸ್ನಾನವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದ್ದರೂ, ನಿಯಮಿತ ಬಳಕೆಯು ಕೆಲವು ಅಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾಗುವ ಶಾಖವು ಋತುಬಂಧದ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಉಲ್ಬಣಗೊಳಿಸಬಹುದು, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಬಿಸಿ ಹೊಳಪಿನ ಮತ್ತು ಅಸ್ವಸ್ಥತೆ. ಎರಡನೆಯದಾಗಿ, ಅಧಿಕ ತಾಪವು ರಕ್ತದೊತ್ತಡದಲ್ಲಿ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಹೆಚ್ಚಳಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ರಕ್ತದೊತ್ತಡ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಇದು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಇದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದು ಬೇಡ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಉಗಿ ಸ್ನಾನವು ಘನೀಕರಣವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುವುದರಿಂದ, ಅವು ಬಾತ್ರೂಮ್ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯಾದ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಸ್ಟೀಮ್ ಬಾತ್ ಬಳಸುವಾಗ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವಿರ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ.

See also  ಪ್ಯಾಸೇಂಜರ್ ಟ್ರೈನ್ ಗಳನ್ನು ಯಾಕೆ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ಗೊತ್ತಾ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ ಈ ಸತ್ಯ..

[irp]