ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರು ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ಈ ದೇವರನ್ನು ಪೂಜಿಸಲೆಬೇಕು..ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಲೈಫ್ ಲಾಂಗ್ ಅದೃಷ್ಟ - Karnataka's Best News Portal

ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರು ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ಈ ದೇವರನ್ನು ಪೂಜಿಸಲೆಬೇಕು..ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಲೈಫ್ ಲಾಂಗ್ ಅದೃಷ್ಟ

ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರು ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ಈ ದೇವರನ್ನು ಪೂಜಿಸಬೇಕು||ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಬಹುಪಾಲು ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಯಾಗಿ ಮತ್ತು ಕಠಿಣವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು ಒಳಗಿನಿಂದ ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಇರುತ್ತಾರೆ ಅವರು ಪ್ರೀತಿಸುವ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ವಾದ ವಿವಾದವನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ ಅವರ ಹೃದಯ ಬಡಿತವು ಕೂಡ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಅವರು ಬೇರೆಯವರ ಮುಂದೆ ಗಟ್ಟಿಮುಟ್ಟಾಗಿ ಕಂಡರೂ ಕೂಡ ಅವರು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ತುಂಬಾ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರು ಪರಿಪೂರ್ಣತೆಗಾಗಿ ಶ್ರಮಿಸು ತ್ತಾರೆ ಎನ್ನುವುದು ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿದೆ ಅವರು ಸ್ಪರ್ಧಿಸುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದರಲ್ಲೂ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದಕ್ಕೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರೊಂದಿಗೆ ಚರ್ಚಿಸುವುದು ಅಸಾಧ್ಯ ಎಂದುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅದು ನಿಜವಾಗಬಹುದು ಹಾಗೂ ಇವರು ಜನರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಇಡುವಂತಹ ಗುಣದವರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿರಂತರವಾಗಿ.


ಇತರರ ಮೇಲೆ ದಯೆ ತೋರಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಇಷ್ಟಪಡು ತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಈ ಅಂಶವೇ ಅವರ ದೌರ್ಬಲ್ಯ ಅಂತ ಜನ ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಸಂತೋಷ ವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಇವರು ತುಂಬಾ ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಗಳು ತಮ್ಮ ಅಚಲವಾದ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಖುಷಿ ಪಡಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ಕೂಡ ವಿಫಲರಾಗುವು ದಿಲ್ಲ ಇವರು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸಬೇಕು ಅಂತ ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದೇ ರೀತಿಯ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಕೂಡ.

See also  ಮುಂಜಾನೆ ಎದ್ದ ಕೂಡಲೆ ಮಹಿಳೆಯರು ಈ ಮೂರು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ ಎಂದಿಗೂ ಕರಗದ ಸಂಪತ್ತು ನಿಮ್ಮದೆ..

ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಇವರ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಗುಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರನ್ನು ವಂಚಿಸಿದ ನಂತರವೂ ನೀವು ಪದೇಪದೇ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಗಳಿಸಿದರೆ ಅದು ಅವರು ನಿಮಗೆ ನೀಡಿದ ಮತ್ತೊಂದು ಅವಕಾಶ ಎಂದು ಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಅವರ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರೆ ಅದನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯುವುದು ಬಹಳ ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ ಅವರು ಒಂದೇ ಜನದ ಮೇಲೆ ನಿರಂತರವಾಗಿ ನಂಬಿಕೆ ಇಡುವುದಿಲ್ಲ.

ನೀವು ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರನ್ನು ತುಂಬಾ ಲಘುವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ತಪ್ಪು ಯಾಕೆಂದರೆ ಇವರು ನಿಮ್ಮ ತಪ್ಪನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಹಲವಾರು ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಪದೇ ಪದೇ ಅದೇ ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅವರು ನಿಮ್ಮನ್ನ ಕ್ಷಮಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಮರೆತೆ ಬಿಡುತ್ತಾರೆ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯ ಜನರು ತುಂಬಾ ಶ್ರಮ ಜೀವಿಗಳು ಅಂತ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

ಗೋಪಾಲನ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ನಮ್ಮ ಶ್ರಮಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಫಲ ಖಂಡಿತ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸಾಧಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಇವರು ಕೃಷ್ಣನೊಂದಿಗೆ ರಾಧೆಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಬೇಕು ಇನ್ನು ಸೂರ್ಯನ ಪ್ರಖರತೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಲ್ಲ ದೇವಾದಿ ದೇವಾ ಕೈಲಾಸವಾಸಿಯಾದ ಶಿವನು ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರ ಅಧಿದೇವತೆ ಭಗವಾನ್ ಶಿವ ಸೂರ್ಯನ ಪ್ರಜ್ವಲತೆ ಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಗಳನ್ನು ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಕೊಡುತ್ತಾನೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ತುಲಾ ರಾಶಿ ಇದೊಂದಿದ್ರೆ ಈ ಡಿಸೆಂಬರ್ ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ ಕಥೆ ಬೇರೆ..ನಿಮ್ಮ ಮಾಸ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ನೋಡಿ

[irp]