ಕಾಡು ಮನುಷ್ಯರ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿ ಸತ್ತು ಹೋದ ಯೂಟ್ಯೂಬರ್,!! ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿದ್ದಾರೆ ಈ ರಾಕ್ಷಸ ಕಾಡು ಮನುಷ್ಯರು... - Karnataka's Best News Portal

ಕಾಡು ಮನುಷ್ಯರ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿ ಸತ್ತು ಹೋದ ಯೂಟ್ಯೂಬರ್,!! ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿದ್ದಾರೆ ಈ ರಾಕ್ಷಸ ಕಾಡು ಮನುಷ್ಯರು…

ಕಾಡು ಮನುಷ್ಯರ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿ ಸತ್ತು ಹೋದ ಯೂಟ್ಯೂಬರ್,!! ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿದ್ದಾರೆ ಈ ರಾಕ್ಷಸ ಕಾಡು ಮನುಷ್ಯರು….!!

ನಮ್ಮ ಭಾರತ ದೇಶದ ಈ ದ್ವಿಪಕ್ಕೆ ಹೋದರೆ ಹೆಣವಾಗಿ ಹೊರಗೆ ಬರುತ್ತೀರಾ. ಈ ದ್ವೀಪದಲ್ಲಿ ಜೀವಿಸುತ್ತಿರುವಂತಹ ಅತ್ಯಂತ ನಟೋರಿ ಯಸ್ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದವರು. ಸುಮಾರು 60,000 ವರ್ಷಗಳ ಇತಿಹಾಸ ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದವರು ಇಲ್ಲಿ ವಾಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಹೊರಗಡೆ ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಇವರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಪರ್ಕ ಇಲ್ಲ. ಹೊರಗಡೆಯಿಂದ ಯಾರಾದರೂ ಈ ದ್ವೀಪಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ ಅವರನ್ನು ಸಾಯಿಸಿ, ಈ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದವರು ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ. ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಯೂ ಕೂಡ ಈ ವಿಷಯ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಕೂಡ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈಗಿನ ಕಾಲದಲ್ಲೂ 60,000 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಜೀವಿಸುತ್ತಿರುವಂತಹ ಏಕೈಕ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗ.

ಹಾಗಾದರೆ ಈ ದಿನ ಈ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದವರು ನಮ್ಮ ದೇಶದ ಯಾವ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಜೀವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ? ಇವರನ್ನು ನೋಡಲು ಹೋದ ಯೂಟ್ಯೂಬರ್ ಪ್ರಾಣ ಕಳೆದುಕೊಂಡದ್ದು ಹೇಗೆ? ಎಂಬುದರ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಹಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಈ ದಿನ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಹೋಗೋಣ. ಭಾರತ ದೇಶದ ಕೇಂದ್ರಾಡಳಿತ ಪ್ರದೇಶವಾದಂತಹ ಅಂಡಮಾನ್ ದ್ವೀಪಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ದ್ವೀಪವಾದ ಸೆಂಟಿನಾಲ್ ದ್ವೀಪದಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಅತ್ಯಂತ ಭಯಂಕರ ಸೆಂಟಿನಾಲ್ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗ.

See also  ರಾಮನ ಗರ್ಭಗುಡಿಗೆ ನುಗ್ಗಿತು ಗರುಡ ಮೂರು ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಹಾಕಿ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತ ಜಟಾಯು..ಕಣ್ಣೇದುರೆ ನಡೆದ ಪವಾಡದ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ

ಈ ಸೆಂಟಿನಾಲ್ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದವರು ಅತ್ಯಂತ ಕ್ರೂರ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದವರು ಎಂದು ಕೂಡ ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸುಮಾರು 60 ಸಾವಿರ ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದಿನಿಂದಲೂ ಕೂಡ ಈ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದವರು ಇಲ್ಲಿಯೇ ನೆಲೆಸಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ಕೂಡ ದೇಶ ತೋರಿಸುವ ಡಾಕ್ಟರ್ ಬ್ರೋ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಇಡೀ ಜಗತ್ತನ್ನೇ ತೋರಿಸುತ್ತಿರುವ ಅದ್ಭುತ ಕನ್ನಡ ಟ್ರಾವೆಲರ್.

ಈ ಭೂಮಿ ಸುತ್ತುವ ಟ್ರೆಂಡ್ ಶುರು ಮಾಡಿದ್ದು ಅಮೇರಿಕಾ ದೇಶದ ಜಾನ್ ಚಿಯೋ ಎಂಬ 26 ವರ್ಷದ ಹುಡುಗ. 2018ರಲ್ಲಿ ಈ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದವರಿಂದ ಹತ್ಯೆಯಾಗುತ್ತಾನೆ. ಜಾನ್ ಚಿಯೋ ಅಮೆರಿಕ ದೇಶದ ಟ್ರಾವೆಲರ್ ಮತ್ತು ಯೂಟ್ಯೂಬರ್. ನವೆಂಬರ್ 17ನೇ ತಾರೀಕು 2018ರಲ್ಲಿ ಈ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದವರ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಈ ಸೆಂಟಿನಾಲ್ ದ್ವಿಪಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಾನೆ.

ಈ ದ್ವಿಪಕ್ಕೆ ಬಂದ ಕೇವಲ ಎರಡೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದ ವರು ಬಿಟ್ಟಂತಹ ವಿಷದ ಬಾಣಕ್ಕೆ ಇವನ ದೇಹ ಸೀಳಿಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಈ ಯೂಟ್ಯೂಬರ್ ಅನ್ನು ದ್ವಿಪಕ್ಕೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಬಂದಂತಹ ಹಡಗಿನ ಚಾಲಕ ಈ ಎಲ್ಲ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತಾನೆ. ಈ ಘಟನೆಯಾದ ಕೇವಲ ಒಂದು ದಿನದ ಬಳಿಕ ಏನು ಅರಿಯದೆ ಇಬ್ಬರು ಮೀನುಗಾರರು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ. ಈ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದವರು ಇವರನ್ನು ಕೂಡ ಹತ್ಯೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ರಾಮನ ಗರ್ಭಗುಡಿಗೆ ನುಗ್ಗಿತು ಗರುಡ ಮೂರು ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಹಾಕಿ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತ ಜಟಾಯು..ಕಣ್ಣೇದುರೆ ನಡೆದ ಪವಾಡದ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿcrossorigin="anonymous">