ಗರುಡ ಪುರಾಣದ ಪ್ರಕಾರ ಈ ನಾಲ್ಕು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಆಯಸ್ಸು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ.. - Karnataka's Best News Portal https://cudgeletc.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

ಗರುಡ ಪುರಾಣದ ಪ್ರಕಾರ ಈ 4 ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವಯಸ್ಸು ಕಡಿಮೆ ಆಗುತ್ತದೆ……||

ನಮ್ಮ ದಿನಚರಿಯಲ್ಲಿ ನಾವು ಅನೇಕ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ಆದರೆ ಗೊತ್ತಿದ್ದೋ ತಿಳಿಯದೆಯೋ ನಾವು ಕೂಡ ಇಂತಹ ತಪ್ಪು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ, ಅದು ನಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಕೆಲವು ಕೃತಿಗಳನ್ನು ಗರುಡ ಪುರಾಣದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು

ಶ್ರೀ ಬನಶಂಕರಿ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕ್ ಶ್ರೀ ಗಣಪತಿ ಭಟ್ ಪೋನ್ – 9972030557.ಮಾಟಮಂತ್ರ,ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕಲಹ,ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು,ಹಣಕಾಸು,ಸಾಲಬಾಧೆ,ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ,ಶತ್ರು ಬಾಧೆ,ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೆ ಕಠಿಣ ಕಷ್ಟವಿದ್ದರೂ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಈಗಲೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9972030557

ಮಾಡುವುದರಿಂದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವಯಸ್ಸು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಸಾವು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ನೀವೂ ಈ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ತಿಳಿದೋ ತಿಳಿಯದೆಯೋ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಇಂದೇ ದೂರವಿರಿ.
1. ಹಳಸಿದ ಮಾಂಸದ ಸೇವನೆ: ಮಾಂಸಾಹಾರವನ್ನು ಧಾರ್ಮಿಕ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಶುದ್ಧ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯಕರವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾ ಗಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ನೀವು ಮಾಂಸಾಹಾರಿಗಳಾಗಿದ್ದರೆ, ಹಳಸಿದ ಮಾಂಸವನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಸೇವಿಸಬೇಡಿ. ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಕಾಯಿಲೆಗಳಿಂದ ಬಳಲಬಹುದು.

2. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ ಮೊಸರು ಸೇವನೆ: ಮೊಸರನ್ನು ರಾತ್ರಿ ಅಥವಾ ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ ಸೇವಿಸಬಾರದು. ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಅನೇಕ ರೋಗಗಳಿಗೆ ಬಲಿಯಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಮೊಸರು ತಿನ್ನಲು ಬಯಸಿದರೆ ಅದನ್ನು ದಿನದ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿ. 3. ಬೆಳಗ್ಗೆ ತಡವಾಗಿ ಏಳುವುದು : ಗರುಡ ಪುರಾಣದ ಪ್ರಕಾರ ಬ್ರಹ್ಮ ಮುಹೂರ್ತದಲ್ಲಿ ಹಾಸಿಗೆ ಬಿಡುವುದು ಉತ್ತಮ.

ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪರಿಸರವು ಶುದ್ಧವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ದೇಹದ ಅನೇಕ ರೋಗಗಳು ತಾನಾಗಿಯೇ ಗುಣವಾಗುತ್ತವೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ತಡವಾಗಿ ಮಲಗುವ ಜನರ ವಯಸ್ಸು ಕಡಿಮೆ. ಏಕೆಂದರೆ ತಡವಾಗಿ ಮಲಗುವ
ಜನರು ಶುದ್ಧ ಗಾಳಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ರೋಗಗಳಿಂದ ಸುತ್ತುವರೆದಿರುತ್ತಾರೆ. 4. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ದೈಹಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಪ್ರಣಯದಿಂದ ದೂರವಿರಬೇಕು. ಗರುಡ ಪುರಾಣದ ಪ್ರಕಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಸಂಬಂಧ ಮಾಡುವ ದಂಪತಿಗಳ ದೇಹವು ದುರ್ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಯೋಗ ಪ್ರಾಣಾಯಾಮ ಮತ್ತು ಧ್ಯಾನ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಬೆಳಗ್ಗೆ ದೇಹಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಮೇಲೆ ಹೇಳಿದ ಇಷ್ಟು ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಿ ಕೊಳ್ಳುವುದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಹಾಗೆ ಏನಾದರೂ ಇವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ ಎಂದರೆ ಇದರಿಂದ ಇನ್ನೂ ಹಲವಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಒಂದು ವಿಧಾನ ಇದ್ದರೂ ಅದನ್ನು ಹಿಂದಿನವರು ಸುಮ್ಮನೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.

ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಅದು ಒಳ್ಳೆಯದಾಗಲಿ ಎನ್ನುವುದರಿಂದಲೇ ಇಂತಹ ಕೆಲವೊಂದು ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಅವರು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಆದ್ದರಿಂದಲೇ ಅವರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸದೇ ಇರುವುದೇ ಈ ದಿನಕಾಲದ ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮುಖ್ಯವಾದ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *