ಬೆಳಗಿನ ಜಾವ 3 ರಿಂದ 5 ಗಂಟೆಯೊಳಗೆ ಪದೇ ಪದೇ ಎಚ್ಚರವಾಗ್ತಾ ಇದ್ಯಾ.. ಮೂರು ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆಯುತ್ತೆ - Karnataka's Best News Portal
https://adulateearring.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

ಬೆಳಗಿನ ಜಾವ ಮೂರರಿಂದ ಐದರೊಳಗೆ ಎಚ್ಚರ ಆಗ್ತಾ ಇದೆಯಾ? ಮೂರು ತಿಂಗಳಲ್ಲೇ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆಯುತ್ತೆ ||

ಬೆಳಗಿನ ಜಾವ ಮೂರರಿಂದ ಐದು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಎಚ್ಚರ ಆಗ್ತಾ ಇದೆಯಾ ಇದು ನಡೆಯುತ್ತೆ. ಈ ವಿಷಯವಾಗಿ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಹಲವಾರು ಕುತೂಹಲಕರ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಇವತ್ತಿನ ದಿನ ನಾವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಹೋಗೋಣ. ಮಾನವ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಸಂಭವಿಸುವ ಕೆಲವೊಂದು ಘಟನೆಗಳು ನಮಗೆ ಏನಾದರೂ ಒಂದು ಸೂಚನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಕೆಲವು ಅದ್ಭುತ ಸೂಚನೆಗಳು ಕೆಲವು ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಮೂಡಿಸುತ್ತದೆ. ಇಂತಹ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ದೈಹಿಕ ಸೂಚನೆಗಳು ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ದೈಹಿಕ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ದೈಹಿಕ ಶಕ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಇಂತಹ ಸೂಚನೆಗಳು ನಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕೂ ಮತ್ತು ಮಂಗಳಕರ ಸೂಚನೆಯಾಗಿದೆ. ದೈಹಿಕ ಅನುಗ್ರಹಗಳು ಇದ್ದರೆ ಯಾವೆಲ್ಲ ಸೂಚನೆಗಳು ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನೋಡೋಣ.

ನಾವು ಬೆಳಗ್ಗೆ ಬೇಗ ಎದ್ದರೆ ಮನಸ್ಸು ದಿನದ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಇಡೀ ದಿನವೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ. ಬ್ರಹ್ಮ ಮುಹೂರ್ತದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳು ತಾವಾಗಿಯೇ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ದೈಹಿಕ ಶಕ್ತಿಗಳು ನಾವು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇದ್ದೇವೆ ಅನ್ನುವು ದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಈ ಬೆಳಗಿನ ಸಮಯವು ತುಂಬಾ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಯಾಗಿದೆ.

ಅದಕ್ಕೆ ಪುರಾತನ ಕಾಲದಿಂದಲೂ ಮನೆಯ ಹಿರಿಯರು ಬ್ರಹ್ಮ ಮುಹೂರ್ತದಲ್ಲಿ ಎದ್ದೇಳುವುದನ್ನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾ ಇರುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಭಾವವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಇದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ನಡವಳಿಕೆಯು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಇದ್ದರೆ ದೈಹಿಕ ಶಕ್ತಿಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುವುದಕ್ಕೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸಹಾಯವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ನೀವು ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಯಾವಾಗಲೂ ಸತ್ಯವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದು ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ

ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕೆಟ್ಟ ಕೆಲಸವನ್ನು ನಡೆಯುವುದಕ್ಕೆ ಬಿಡುವುದು ಇತ್ಯಾದಿ ಗುಣಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಉತ್ತಮ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ನೀವು ಈ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಡೆಯರಾಗಿದ್ದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಿಮಗೆ ದೈಹಿಕ ಶಕ್ತಿಗಳು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ಗುಣಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಮ್ಮ ಉತ್ತಮ ವಾದ ನಡವಳಿಕೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾದ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸ ಬಹುದು. ಮತ್ತು ಈ ಗುಣಗಳು ನಿಮಗೆ ಸರಿಯಾದ

ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲು ಮಾತ್ರ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಉತ್ತಮ ವಾದ ಸ್ವಭಾವದ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಸಂತೋಷ ವನ್ನು ನೋಡಿ ದೈಹಿಕ ಶಕ್ತಿಗಳು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತದೆ. ಅನ್ನುವ ಸಂಕೇತವು ಆಗಿರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವು ದೈಹಿಕ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ಆಶೀರ್ವದಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *