ಎಕ್ಕದ ಗಿಡದ ಬೇರು ವಶೀಕರಣ ತಿಲಕ ಸುಲಭ ವಿಧಾನ.ಪ್ರೀತಿ ಹಣ ಅಂತಸ್ತು ಒದಗಿ ಬರುತ್ತೆ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ನೋಡಿ ಚಮತ್ಕಾರ.. - Karnataka's Best News Portal
https://adulateearring.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

ಎಕ್ಕದ ಗಿಡದ ಬೇರು ವಶೀಕರಣ ತಿಲಕ ಸುಲಭ ವಿಧಾನ.ಪ್ರೀತಿ ಹಣ ಅಂತಸ್ತು ಒದಗಿ ಬರುತ್ತೆ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ನೋಡಿ ಚಮತ್ಕಾರ..ಎಕ್ಕದ ಗಿಡದ ಬೇರಿನ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ತಾಯಿ ಮಹಾಕಾಳಿಗೆ ಅತಿಪ್ರಿಯವಾದ ಗಿಡ ಎಕ್ಕದ ಗಿಡ ಮಹಾಕಾಳಿಯ ಸಾಧನೆಗಳೆಲ್ಲ ಎಷ್ಟಿದೆಯೋ ಅಥವಾ ಎಷ್ಟೆಲ್ಲ ತಂತ್ರದ ಸಾಧನೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ವೇಳೆ ಎಕದ ಗಿಡ ಇಲ್ಲ ಎಂದರೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರ್ಯಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಯಾಕೆಂದರೆ ಏಕದ ಗಿಡದ ಹೂವಾಗಲಿ ಎಲೆಗಳಾಗಲಿ ರಂಬೆ ಗೊಂಬೆಗಳಾಗಲಿ, ಬೇರುಗಳಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತವಾದ ತಂತ್ರೋಕ್ತಿಯ ಶಕ್ತಿಗಳು ಇರುತ್ತದೆ.

ಬದಲಿಗೆ ಈ ರೀತಿ ಒಂದು ಮಾತಿದೆ ಮಹಾಕಾಳಿಯ ವಾಸ್ತವ ಏಕದ ಗಿಡದಲ್ಲಿ ಇದೆ ಅಂತ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಬದಲಿಗೆ ಮಹಾಕಾಳಿಯ 64 ಗಣಗಳು ಏಕದ ಗಿಡದಲ್ಲಿದೆ ಅಂತ ತಿಳಿಯಲಾಗಿದೆ ಯಾರೆಲ್ಲ ಮಂತ್ರ ಗಳನ್ನ ಅಥವಾ ತಂತ್ರಗಳನ್ನ ಮಾಡುವವರು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಎಕ್ಕದ ಗಿಡದ ಬೇರನ್ನು ಯಂತ್ರ ಶಕ್ತಿಗಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತಾರೆ ಮುಂದೆ ಇರುವವರನ್ನ ಸಂಭವನ ಮಾಡಲು ಒಂದು ವೇಳೆ ಇದರ ತಿಲಕವನ್ನ ಹಚ್ಚಲು ಇದರಿಂದ ವಾಕ್ಸಿ ದಿವಸ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಈ ಮಾತಿನ ಅರ್ಥ ಯಾವ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ವಾಕ್ಸಿದಿಯ ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಆ ಮನುಷ್ಯರು ತಮ್ಮ ಬಾಯಿಂದ ಏನೆಲ್ಲಾ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಅದು ಸತ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ

ಒಂದು ವೇಳೆ ಇವರು ಯಾರಿಗಾದರೂ ಏನನ್ನಾದರೂ ಹೇಳಿದರೆ ಅದು ಸತ್ಯವಾಗಲೇ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಇಲ್ಲಿ ಮೂರು ದೇವಿಗಳು ಅಂದರೆ ತಾಯಿ ಸರಸ್ವತಿ ಪಾರ್ವತಿ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿ ಈ ಮೂರು ಅಂಶಗಳು ತಾಯಿ ಎಕ್ಕದ ಗಿಡದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಇಲ್ಲಿ ಏನಂದರೆ ಏಕದ ಗಿಡವನ್ನು ಸುಮ್ ಸುಮ್ನೆ ಬಳುಸ್ಬಾರ್ದು ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಮೊದಲೇ ಹೇಳಿದ ಹಾಗೆ ಎದಕದ ಗಿಡದಲ್ಲಿ ತಂತ್ರೋಕ್ತಿ ಶಕ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ ಇವುಗಳ ಜೊತೆಗೆ 64 ಘನಗಳ ವಾಸ್ತವ ಕೂಡ ಇದರಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ

ಇದರಲ್ಲಿ ದನ ಆಕರ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಹಣ ಆಕರ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಹಾಗೂ ಸಂವಹನ ಮಾಡುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಹೇಗೆಂದರೆ ಏಕದ ಗಿಡದ ಬೇರನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಏಕದ ಗಿಡವನ್ನು ಕಾಡಿನ ಗಿಡ ಅಂತ ಕರೀತಾರೆ ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ನೋಡೋದಾದರೆ ಅದೆಷ್ಟೆಲ್ಲ ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ಗಿಡಗಳು ಇರುತ್ತದೆ ಖಂಡಿತ ಅದ್ರಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ಔಷಧಿಯ ಗುಣ ಇರುತ್ತದೆ ಉದಾಹರಣೆಗಾಗಿ ಬಂಗಿ ಸಸ್ಯ ಕೂಡ ತನಗೆ ಉಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಹಾಗೆ ಹಲವಾರು ಜನರು ಸಹ ಇದನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮಾನಸಿಕ ರೋಗಗಳಿಗೆ ಇದು ಬಳಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ

ಯಾರಿಗೆ ವಾಯುದೋಷವಿರುತ್ತದೆಯೋ ಅಥವಾ ಕಫ ದೋಷ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ ಬಂಗಿಯ ಬಳಕೆಯಿಂದ ವಾಯುದೋಷ ಕಫ ದೋಷ ಪಿತ್ತದೋಷ ಮೂರು ದೋಷಗಳಿಗಾಗಿ ಇದರ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಆಯುರ್ವೇದದಲ್ಲಿ ಮಾಡ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಈಗ ಏಕದ ಗಿಡದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಇದರ ಬೇರೇನ ಬಗ್ಗೆ ಕೂಡ ತಿಳ್ಕೊಳೋಣ ಯಾವ ಪ್ರಕಾರದಲ್ಲಿ ಸಂವಹನ ಮಾಡಲು ಆಕರ್ಷಣೆ ಮಾಡಲು ಇದರ ಬಳಕೆನ ಹೇಗೆ ಮಾಡ್ತಾರೆ ಅಂತ ನೋಡೋಣ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *