ಈ ಬೀಜ ಸಿಕ್ಕರೆ ಮಾತ್ರ ಬಿಡಬೇಡಿ ವಜ್ರಕ್ಕಿಂತ ದುಬಾರಿ ಇದು ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನೇ ಬದಲಿಸುತ್ತದೆ..4 ದಿನದಲ್ಲಿ ಕೋರಿಕೆ ಈಡೇರುತ್ತೆ - Karnataka's Best News Portal
https://adulateearring.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

ಔಡಲ ಗಿಡವನ್ನ ತಂತ್ರ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಲ್ಯಾಣವನ್ನ ಮಾಡುವಂತ ಸಸ್ಯ ಅಂತ ಕರೆಯಲಾಗಿದೆ ಇದನ್ನು ತಾಯಿ ಪಾರ್ವತಿ ದೇವಿಯ ಸ್ವರೂಪ ಅಂತ ನೇ ತಿಳಿಯಲಾಗಿದೆ ಒಂದು ಮಾಹಿತಿಯ ಪ್ರಕಾರ ಶುಭ್ರವಾದ ಔಡಲ ಗಿಡದ ಬೇರಿನಲ್ಲಿ ಗುಪ್ತ ಖಜಾನೆ ಅಥವಾ ನಿಧಿ ಅಡಗಿರುತ್ತೆ ಅಂತ ಮಾಹಿತಿ ಇದೆ.ಶುಭ್ರವಾದ ಹರಡೆ ಗಿಡದ ಬೇರನ್ನು ತೆಗೆದು ಇದರ ಪೇಸ್ಟನ್ನ ಬಳಸಿದರೆ ಪಾತಾಳದಲ್ಲಿರುವಂತಹ ಹಡಗಿರುವ ವಿಧಗಳು ಸಹ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ ತಂತ್ರ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಇದರ ಹಣ್ಣನ್ನ ರೋಗ ಹರಡ್ಕ ಮತ್ತು ದನದಾಯಕ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಹಾಗಾದರೆ ಅವಳ ಗಿಡದ ಚಮತ್ಕಾರವನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ.ಇದರ ಬೇರೆನಾ ನೀವು ರವಿ ಪುಷ್ಯ ನಕ್ಷತ್ರದಲ್ಲಿ ತಂದು ಬಿಳಿಯ ತಾಯಿತದಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಅದನ್ನು ಧರಿಸಿಕೊಂಡರೆ ತಾಯಿ ಪಾರ್ವತಿ ದೇವಿಯ ಕೃಪೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಜೊತೆಗೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆಲ್ಲ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ ಅಂದರೆ ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿರಬಹುದು ರೋಗದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿರಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಲಹವಿರಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಅಂತ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ

ಇದರ ಬೇರಿನ ಜೊತೆಗೆ ಶಾಂತಿ ಮರದ ಬೇರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಶತ್ರುವಿನ ಮೇಲೆ ಏನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ಶತ್ರುವಿನ ನಾಶವಾಗುತ್ತದೆ ಇದರ ಬೀಜದ ಮಾಲೆಗಳನ್ನು ರೆಡಿ ಮಾಡಿ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಕಟ್ಟಿದರೆ ಕೆಟ್ಟ ದೃಷ್ಟಿಗಳು ಬೀಳೋದಿಲ್ಲ ಇದರಿಂದ ಶುದ್ಧವಾದ ಬೀಜಗಳಿಂದ ಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಮೋಹಿನಿ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಜಪ ಮಾಡುತ್ತಾ ಮನಸಿಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀಯರ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿದರೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ರೂಪದ ತಕ್ಷಣ ವಶಭೂತರಾಗುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಇದು ಒರಿಜಿನಲ್ ಆಗಿರಬೇಕು ಅಂದರೆ ಶುದ್ಧವಾದ ಹರಳೆ ಗಿಡದ ಹೆಣ್ಣೇ ಅಥವಾ ಔಡಲ ಗಿಡದ ಹೆಣ್ಣೆ ಆಗಿರಬೇಕು

ಈ ಗಿಡದ ಹೆಣ್ಣೆಯ ತಿಲಕವನ್ನು ಇಟ್ಕೊಳ್ಳೋದ್ರಿಂದ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಉನ್ನತಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಎಂತಹ ತೊಂದರೆಗಳಿದ್ದರೂ ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ ಜೊತೆಗೆ ಹಲವಾರು ಜನರು ನಂಬಿರುವ ಪ್ರಕಾರ ಇದರ ಬೇರೆನಾದರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಒಂದು ವೇಳೆ ದೀಪಾವಳಿ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಇದರ ಬೆರಳು ತಂದಿದ ಧರಿಸಿಕೊಂಡರೆ ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ವಿಜಯವಾಗುತ್ತಾರೆ. ಈ ರೀತಿಯಾದ ನಂಬಿಕೆ ಹಲವಾರು ಜನರಲ್ಲಿ ಇದೆ


ಈ ರೀತಿ ಒಂದು ಮಾಹಿತಿ ಇದೆ ಯಾವುದಾದರೂ ಶುಭ ಮುಹೂರ್ತದಲ್ಲಿ ಸಂಜೆ 6:00 ನಂತರ ನೀವು ಈ ರಕ್ಷದ ಬೇರಿನಲ್ಲಿ ಹಸಿಹಾಲನ್ನ ಹಾಕುವುದರಿಂದ ಮನಸ್ಸಿನ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಆಸೆಗಳು ಪೂರೈಸುತ್ತವೆ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಇದ್ದರೂ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಬೇಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಸಾಯಂಕಾಲ 6:00 ನಂತರ ಈ ಮರದ ಕೆಳಗಡೆ ಹಸಿಹಾಲನ್ನ ಹಾಕಬೇಕು ಮನಸ್ಸಿನ ಇಚ್ಛೆಗಳು ನೆರವೇರುತ್ತದೆ ಒಂದು ವೇಳೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೆ ಹಣದ ಕೊರತೆ ಇದ್ದರೆ ಇದರ ಕೊಂಬೆಗಳಲ್ಲಿ 11 ಹಳದಿ ಕವಡೆಗಳನ್ನು ಕಟ್ಟಿದರೆ ಇದರ ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ

ಈ ರೀತಿ ಒಂದು ಮಾಹಿತಿ ಇದೆ ಶುಭ್ರವಾದ ಔಡಲ ಗಿಡದ ಎಲೆಯ ಮೇಲೆ ಓಂಮತ್ತಿ ಗಿಡದ ರಸದಿಂದ ಶ್ರೀ ಅಂತ ಬರೆದು ನದಿಯಲ್ಲಿ ವಿಸರ್ಜನೆ ಮಾಡಿದರೆ ಮನಸ್ಸಿನ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಈಡೇರುತ್ತದೆ ಯಾವ ಮನಸ್ಸಿನ ಇಚ್ಛೆಗಳನ್ನು ಬರೆದು ನದಿಯಲ್ಲಿ ವಿಸರ್ಜನೆ ಮಾಡಿದ್ದೀರಾ ಕೇವಲ 24 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಈಡೇರುತ್ತವೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಈ ಕೆಳಕಂಡ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *