ದೇಹದಲ್ಲಿ ಈ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಇದ್ದರೆ ಕಿಡ್ನಿ ವೈದ್ಯರನ್ನು ಮೊದಲು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ಇದರಿಂದಲೇ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ಹಾಳಾಗ್ತಿದೆ - Karnataka's Best News Portal
https://adulateearring.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

ದೇಹದಲ್ಲಿ ಈ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೆ ಕಿಡ್ನಿ ವೈದ್ಯರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ…. ಇವತ್ತಿನ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನಾವು ಈ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಕಿಡ್ನಿ ದಿಸ್ ಇಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ರೋಗ ಲಕ್ಷಣಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ.ಕೆಲವರಿಗೆ ಕಿಡ್ನಿ ಡಿಸಿಸ್ ನಲ್ಲಿ ಏನು ಲಕ್ಷಣಗಳು ಇಲ್ಲದೆ ಇರಬಹುದು ಮತ್ತು ಕೆಲವರಿಗೆ ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಇರಬಹುದು ಈ ಲಿಸ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಬೇರೆ.

ರೋಗದಲ್ಲೂ ಸಹ ಕಂಡು ಬರಬಹುದು ಇದನ್ನು ನೀವು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದರೆ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಮಾರ್ಗ ನಿಮ್ಮ ವೈದ್ಯರನ್ನು ನೀವು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು ನಿಮ್ಮ ರಕ್ತ ಹಾಗೂ ಯೂರಿನ್ ಪರಿಶೀಲನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿಸಬೇಕು ಹಾಗಾದರೆ ಬನ್ನಿ ಯಾವ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ನಾವು ಇದರಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಕಿಡ್ನಿ ನಮ್ಮ ನಮ್ಮ ಬೆನ್ನು ಮೂಳೆಯ.

ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಈ ಪಕ್ಕಲುಬಿನ ಕೆಳಗಡೆ ಇರುವಂತಹ ಒಂದು ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಕಿಡ್ನಿಗಳು ಇರುತ್ತದೆ ಈ ಕಿಡ್ನಿ ಒಂದು ಫಿಲ್ಟರ್ ರೀತಿ ಇದು ಏನು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ದೇಹದಿಂದ ಇದು ವ್ಯರ್ಥ ವಸ್ತುಗಳನ್ನ ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ ವಿಷಕಾರಿ ಆದಂತಹ ಅಥವಾ ಟಾಕ್ಸಿನ್ ಅನ್ನು ಹೊರಗೆ ಹಾಕುತ್ತದೆ ಬಿಪಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಆರ್‌ಬಿಸಿ ಅಥವಾ ಕೆಂಪು ರಕ್ತ.

ಕಣಗಳನ್ನ ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಮೂಳೆಯನ್ನ ಶಕ್ತಿಯುತ ಹಾಗೂ ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಹಾಗಾಗಿ ಈಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಸಿಮ್ಟಮ್ಸ್ ಯಾವುದು ಕಿಡ್ನಿ ಡಿಸ್ ಇಸ್ ಇದ್ದಾಗ ಅದು ಯಾವುದು ಎಂದು ನಾವು ನೋಡೋಣ ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಫಿಟ್ಟಿಂಗ್ ಎಡಿಮಾ ಎಡಿಮ ಎಂದರೆ ಊತ ಕಿಡ್ನಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದವರಲ್ಲಿ ನೀವು ನೋಡಿದರೆ ಈ ಕಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಮೊಣಕಾಲಲ್ಲಿ ಅಥವಾ.

ಪಾದದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಯೆಡಿಮ ಅಥವಾ ಊತ ಕಾಣುತ್ತದೆ ನೀವು ಅದನ್ನು ಒತ್ತಿದರೆ ಈ ರೀತಿ ಗುಳಿ ಬೀಳುತ್ತಾ ಇರುತ್ತದೆ ಆಮೇಲೆ ಇದು ಮಾಮೂಲಿ ರೀತಿ ಆಗುತ್ತದೆ ಇದಕ್ಕೆ ಅನ್ನುತ್ತಾರೆ ಪಿಟ್ಟಿಂಗ್ ಎಡಿಮ, ಇದು ಕಿಡ್ನಿ ಫಂಕ್ಷನ್ ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಕಿಡ್ನಿ ಆಗ ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಸೋಡಿಯಂ ರಿಟೆಂಶನ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಅದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ನೀರು ಸಹ ಉಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಆ ರೀತಿ.

ಆದಾಗ ಈ ರೀತಿಯ ಸ್ಪೆಲ್ಲಿಂಗ್ ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಮೊಣಕಾಲು ಮತ್ತು ಪಾದಗಳಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಲೋವರ್ ಲಿಪ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಕಂಡು ಬರುತ್ತದೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಈ ಸೈನ್ ಹಾರ್ಟ್ ಡಿಸೀಸಲ್ಲಿ ಲಿವರ್ ಡಿಸೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಕ್ರಾನಿಕ್ ಲೆಗ್ ವೇಸ್ ನ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದಾಗ ಕೂಡ ಈ ರೀತಿಯ ಸ್ಪೆಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಎರಡನೆಯ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಸಿಂಟಮ್ ಎಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳ ಸುತ್ತಲೂ.

ನೀವು ನಿರಂತರ ಊತವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಅಂದರೆ ಕಿಡ್ನಿ ಫಂಕ್ಷನ್ ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಪ್ರೋಟೀನ್ ಲೀಕಾದಾಗ ಯೂರಿನ್ ನಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯ ಪೋಫೀನಸ್ ಅಂದರೆ ಅಥವಾ ಊತ ಕಂಡು ಬರುತ್ತಾ ಇರುತ್ತದೆ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *