ವಾಷಿಂಗ್ ಮೆಷಿನ್ ಈ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಇಟ್ಟರೆ ಕಷ್ಟ ಕಟ್ಟಿಟ್ಟ ಬುತ್ತಿ ಎಚ್ಚರ..ಕಷ್ಟಗಳ ಸರಮಾಲೆ ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.. - Karnataka's Best News Portal
https://adulateearring.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

ಈ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ವಾಷಿಂಗ್ ಮಷೀನ್ ಇಡಬೇಡಿ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣದ ನಷ್ಟ ಮತ್ತು ಕೊರತೆ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ ಎಚ್ಚರ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಸ್ತು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸ್ಥಳವು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ.

ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುವನ್ನು ತಪ್ಪಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿದರೆ ಅದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಟ್ಟೆ ಒಗೆಯಲು ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರವಿದೆ ಈ ದೊರೆಯುವ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಮನೆಯವರ ವೃತ್ತಿ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ದುಷ್ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಈಗ ವಾಷಿಂಗ್ ಮೆಷಿನ್ ಅನ್ನು ಮನೆಯ ಯಾವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಯಾವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡಬಾರದು ಎಂದು ನೋಡೋಣ‌.ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ನೆನಪಿಡಬೇಕಾದ ವಿಷಯಗಳು ವಾಸ್ತು ನಿಯಮಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಕೊಳಕು ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ವಾಷಿಂಗ್ ಮಷೀನ್ ನಲ್ಲಿ ರಾತ್ರಿ ಇಡಿ ನೆನಸಬಾರದು. ಹಾಗೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಗೆಟಿವ್ ಎನರ್ಜಿ ಹೆಚ್ಚಿ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಕೆಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಅಲ್ಲದೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಜನರು ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಕೋಪಗೊಳ್ಳಬಹುದು.

ವಾಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ ವಾಷಿಂಗ್ ಮೆಷಿನ್ ನಲ್ಲಿ ಕೊಳಕು ನೀರು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಆ ಕೊಳಕು ನೀರು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹರಡುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಅನೇಕರು ಈ ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಮನೆಯ ವಾತಾವರಣ ಸದಾ ಉದ್ಘ್ನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಜನರು ಸಣ್ಣ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಜಗಳ ಆಡಬಹುದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಾಷಿಂಗ್ ಮೆಷಿನ್ ನಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣಪುಟ್ಟ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ತಡ ಮಾಡದೆ ತಕ್ಷಣ ಸರಿಪಡಿಸಬೇಕು ವಾಷಿಂಗ್ ಮಷೀನ್ ಅನ್ನು ಯಾವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡಬಾರದು. ಈಶಾನ್ಯ ವಾಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ ವಾಷಿಂಗ್ ಮಷೀನ್ ಅನ್ನು ಮನೆಯ ಈಶಾನ್ಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡಬಾರದು ಈ ದಿಕ್ಕಿಗೆ ಇಟ್ಟರೆ ಆಗಾಗ ಮನೆಯವರಿಗೆ ತಲೆನೋವು ಬರುತ್ತದೆ ಅನಗತ್ಯ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಕೋಪ ಬರಬಹುದು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ನಡುವೆ ಜಗಳಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಸದಾ ಬಂದಿಲ್ಲೊಂದು ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳಿದ್ದರೆ ಹಿರಿಯರ ಮಾತಿಗೆ ಕಿವಿಗೊಡದೆ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಸ್ವಭಾವದವರಾಗಬಹುದು ಆದ್ದರಿಂದ ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಈ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಡಿ.ಉತ್ತರ ದಿಕ್ಕು ನೀರಿನ ಅಂಶದೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ ಬೆಂಕಿಯ ಅಂಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಈ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಇರಿಸಿದರೆ ಅದು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಬೀರುತ್ತದೆ. ಅದು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅಸ್ಥಿರಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಯಾವುದರ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಗಮನಹರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಆದ್ದರಿಂದ ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಉತ್ತರ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡಬಾರದು.

ಪೂರ್ವ ದಿಕ್ಕು ಸಹ ನೀರಿನ ಅಂಶದೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ.ಈ ದಿಕ್ಕಿಗೆ ವಾಷಿಂಗ್ ಮೆಷಿನ್ ಇಡುವುದರಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಾಚಿಸುವವರ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಮನೆಯ ಸದಸ್ಯರು ಹೆಚ್ಚಿನ ವೈದ್ಯಕೀಯ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಧರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ದಕ್ಷಿಣ ಮತ್ತು ನೈರುತ್ಯ ವಾಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ ದಕ್ಷಿಣ ಮತ್ತು ನೈರುತ್ಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ವಾಷಿಂಗ್ ಮಷೀನ್ ಇಡಬಾರದು. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಆ ಮನೆಯ ನಿವಾಸಿಗಳು ಗಂಭೀರ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಕೀರ್ತಿ ಕೆಡುತ್ತದೆ ಯಾರು ಕೂಡ ಅವರನ್ನು ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಗೌರವಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ದಿಕ್ಕುಗಳಲ್ಲಿ ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಇಡುವುದು ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ‌.ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಯಾವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡಬಹುದು. ಆಗ್ನೇಯ ವಾಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ ವಾಷಿಂಗ್ ಮಿಷಿನ್ ಅನ್ನು ಆಗ್ನೇಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡುವುದು ಉತ್ತಮ ಎಂದು ನಾನುಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ. ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಮನೆಯವರ ಆತ್ಮಸ್ಥೈರ್ಯ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಜೀವನದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಿಷಯದಲ್ಲೂ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗುತ್ತದೆ ವಾಷಿಂಗ್ ಮಷೀನ್ ಅನ್ನು ಇರಿಸಲು ವಾಯುವ್ಯ ದಿಕ್ಕು ಕೂಡ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ‌.

ವಾಷಿಂಗ್ ಮಷೀನ್ ಅನ್ನು ಈ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿದಾಗ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಜನರ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಗೌರವವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮನೆಯವರಿಗೆ ಸಹಾಯವು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯಿಂದಲೂ ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.ಆದ್ದರಿಂದ ವಾಷಿಂಗ್ ಮಷೀನ್ ಅನ್ನು ಈ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡೋದು ಸೂಕ್ತ ಪಶ್ಚಿಮ ದಿಕ್ಕು ಬಹುಶಃ ಆಗ್ನೇಯ ಮತ್ತು ವಾಯುವ್ಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ. ನಂತರ ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಪಶ್ಚಿಮ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಬಹುದು ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಇರಿಸಲು ಈ ದಿಕ್ಕು ಸಹ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ದಿಕ್ಕು ಆಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು .

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *