ಅಂತೂ ಮಂಜುರಾಯ್ತು ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹಣ..ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಗೆ ಹಣ ಬಂದಿಲ್ಲವೆಂದರೆ ಹೀಗೆ ಚೆಕ್ ಮಾಡಿ - Karnataka's Best News Portal
https://adulateearring.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

ಅಂತೂ ಮಂಜೂರ್ ಆಯ್ತು ಗ್ರಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಯ ಹಣ ಈ ರೀತಿ ಚೆಕ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ನೀವು ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಗೆ ಅಪ್ಲೈ ಮಾಡಿದಾಗ ಅದು ಮಂಜೂರಾತಿ ಸದ್ಯಕ್ಕಂತೂ ಈ ರೀತಿ ಇದೆ ಮಂಜೂರಾತಿ ಪತ್ರ ಮಂಜುರಾಗಿರುವಂತಹ ಪತ್ರ ನಮಸ್ಕಾರ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳೋದು. ಸ್ವೀಕೃತಿ ಪತ್ರವನ್ನು ಹೇಗೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳೋದು ಅಂತ ನೋಡೋಣ ವಿಕೃತಿ ಪತ್ರ ಇನ್ನು ನಮ್ ಕೈಗೆ ಬಂದಿಲ್ಲ ಇಲ್ನೋಡಿ ನಾನು ಹೇಗೆ ಅದು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡ್ಕೊಳ್ಳೋದು ಮುಂದೆ ಹೇಗೆ ಮಾಡೋದು ಅಂತ ಈ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಅಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಬಲಗಡೆ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಅಲ್ಲಿ ಬರ್ತಿದೆ ನೋಡಿ.

ಇದೆ ನೋಡಿ ಮಂಜೂರಾತಿ ಪತ್ರ ಬಲಗಡೆ ಲೋಗೋ ಇದೆ ನೋಡಿ ಮಂತ್ರಿಗಳೆಂದು ಉಪಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಗಳಾದ ಫೋಟೋ ಇದೆ ನೋಡಿ ಇದು ಮಂಜುನಾಥ ಪತ್ರ ಇದರಲ್ಲಿ ಸಿಗ್ನಿಚರ್ ಕೂಡ ಇದೆ. ಶ್ರೀಮತಿ ಇಂದ್ರಮ್ಮ ರವರ ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಯ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ದಿನಾಂಕ 2023 ರಂದು ಒಪ್ಪಿ ಮಂಜೂರು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ರಚಿತ ದಾಖಲಾತಿಯಾಗಿದ್ದು ಸಹಿ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಈ ದಾಖಲೆಯ ನೈಜತೆಯನ್ನು ಕೆಳಗೆ ನೀಡಿರುವ qr ಕೋಡ್ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು ಮಂಜುನಾಥ ಆದೇಶ ಸಂಖ್ಯೆ ಅಂತ ಆದೇಶ ಸಂಖ್ಯೆ ಏನಿದೆ ಅಂದ್ರೆ ಇವರ ಹೆಸರಿಗೆ ಮಂಜುರಾಗಿದೆ ಅಂತ ಅರ್ಥ. ನೆಕ್ಸ್ಟ್ ಆಗಸ್ಟ್ 15 ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು 2000 ಹಣ ವರ್ಗಾವಣೆ ಆಗ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತೆ. ಅದರ ಆದೇಶದ ಸಂಖ್ಯೆ ಕೂಡ ಮೆನ್ಷನ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇದು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ರಚಿತ ದಾಖಲಾತಿಯಾಗಿದ್ದು ಸಹಿ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಈ ದಾಖಲೆಯ ನೈಜತೆಯನ್ನು ಕೆಳಗೆ ನೀಡಿರುವ qr ಕೋಡ್ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು ಮಂಜುನಾಥ ಆದೇಶ ಸಂಖ್ಯೆ ಏನಿದೆ ಅಂದ್ರೆ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಇವರಿಗೆ ರೂ. 2000 ವರ್ಗಾವಣೆ ಆಗುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತೆ ಆದರೆ ಆದೇಶ ಸಂಖ್ಯೆ ಕೂಡ ಇವರು ಮೆನ್ಷನ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಒಂದು ನಾನು ಎದುರು ಮಾಡಿದಿನಲ್ಲ ಅಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕ್ಯೂಆರ್ ಕೋಡ್ ಇದೆಯೋ ಇಲ್ವೋ ಅಂತ ಚೆಕ್ ಮಾಡೋದಕ್ಕೆ ಇದೆ.

ಕ್ಯೂಆರ್ ಕೋಡ್ ಅನ್ನ ನೀವು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿರುವಂತ ಒಂದು ಡೀಟೇಲ್ಸ್ ಬರುತ್ತೆ. ರೇಷನ್ ಕಾರ್ಡ್ ನಂಬರ್ ಬರುತ್ತೆ ಹಾಗೆ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ನಂಬರ್ ಬರುತ್ತೆ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹಾಕಿರುವಂತ ದಿನಾಂಕ ಬರುತ್ತೆ ಸೊ ಇದು ಒಂದು ಒರಿಜಿನಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮಂಜೂರಾತಿ ಪತ್ರ.

ವರಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆ ಮಂಜೂರಾಗಿದೆ. ಅಗಸ್ಟ್18ರಿಂದ ಅಂದ್ರೆ ಯಾವಾಗ ಮಂಜೂರಾಗುತ್ತೋ ಅವರಿಗೆ ಅವತ್ತಿಂದ ಹಣ ಹೋಗುತ್ತೆ. ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅಪ್ಲೈ ಮಾಡಿದ ತಕ್ಷಣ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಮಂಜುನಾಥ ಪತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಿಂಟ್ ಔಟ್ ತೆಗೆದು ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಕೆಲವೊಂದು ಕಡೆ ಕೊಡುತ್ತಿಲ್ಲ ಕೆಲವೊಂದು ಕಡೆ ಇದನ್ನ ನಿಮಗೆ ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಶುರುನಲ್ಲಿ ಮಾಡಿರುವಂಥದ್ದು ಸುಮಾರು ಯಾರದು ಸಕ್ಸಸ್ ಆಗಿರಲಿಲ್ಲ. ತುಂಬಾ ಜನ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ರಿ ನನಗೆ ಸಿಕ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಅಂತ ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ರಿ. ಆದರೆ ಈಗ ನೀವು ಮೊಬೈಲಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲೈ ಮಾಡೋದ್ರಿಂದ ಮಾಡಿರೋದ್ರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಆತರ ಬರುತ್ತೆ ಮೊದಲು ಈಗ ಎಲ್ಲ ಕರೆಕ್ಟ್ ಆಗಿದೆ.

ತುಂಬಾ ಜನ ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ರಿ, ಹೇಗೆ ಪಡೆಯುವುದು ಇದು ಒನ್ ಹೌರ ನಾವು ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ನಿಂತುಕೊಂಡಿದ್ವಿ ಆದ್ರೂ ನಮಗೆ ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ ಅಂತ ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ರಿ. ಆದರೆ ನೀವು ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್ ಅಲ್ಲೇ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಈ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆಯಿರಿ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *