ಪಾ ಅಲ್ಲ ಕಾರ್ನ್ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡ್ತೀರಾ..ಹಾಗಾದರೆ ಹುಷಾರ್ ಸ್ವಾಮಿ..ಈ ಮಾಹಿತಿ ನೋಡಿ - Karnataka's Best News Portal

ಪಾ ಅಲ್ಲ ಕಾರ್ನ್ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡ್ತೀರಾ..ಹಾಗಾದರೆ ಹುಷಾರ್ ಸ್ವಾಮಿ..ಈ ಮಾಹಿತಿ ನೋಡಿ

ನೀವು ಅದನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನಿಮಗಾಗಿ ಮಿಸ್ ಮಾಡ್ದೆ ನೋಡಿ…. ಸಂಭೋಗ ಅಥವಾ ಮೈತುನಕ್ರಿಯೆ ಎಂದಾಗ ಇದಕ್ಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಹಲವರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಬಹು ವ್ಯತಿರಿಕ್ತವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ ಹಾಗಂತ ಇದನ್ನ ಇಲ್ಲಿ ಯಾರು ಕೂಡ ವಿರೋಧ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಮೇಲ್ನೋಟದಿಂದ ಅವರು ಈ ಒಂದು ವಿಷಯದಿಂದ ವಿಚಲಿತರಾದರು ಕೂಡ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಬಹುತೇಕರು ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ.

“ಶ್ರೀ ವರಹಸ್ವಾಮಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ “ಸರ್ವಸಿದ್ದಿ ಸಾಧಕರು ; ಪಂಡಿತ್ ; ಶ್ರೀ ದೇವದತ್ತ ಪಣಿಕರ್ (ಕೇರಳ)9964108888 ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ : ಪ್ರೇಮವಿಚಾರ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಿತ್ತಾಟ, ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಜಗಳ, ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ , ಮಾನಸಿಕ ಅಶಾಂತಿ , ಸಾಲದಭಾದೆ , ಶತ್ರುಕಾಟ , ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ , ಇನ್ನಿತರ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ.ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ ; ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ,ಪರಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮ ವಶವಾಗಲು ಕೇರಳಿಯ ಅಥರ್ವಣ ವೇದದ ಬ್ರಹ್ಮತಂತ್ರ ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೈವಿಕ ಪೂಜಾ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ವಶೀಕರಣ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ 9964108888.

ಆಂತರ್ಯದಲ್ಲಿ ಈ ಒಂದು ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಆಸಕ್ತರಾದವರೆ ಇದೇ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಅಶ್ಲೀಲ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳ ವೀಕ್ಷಣೆ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ರೂಢಿಯಲ್ಲಿ ಇದೆ ಇವತ್ತು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅತಿಹೆಚ್ಚಿನ ಮಂದಿ ಅಶ್ಲೀಲ ವಿಡಿಯೋಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ 2019ರ ವರದಿಯೊಂದರ ಪ್ರಕಾರ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 81%ಗು ಹೆಚ್ಚು ಮಂದಿ ಅಶ್ಲೀಲ ವಿಡಿಯೋಗಳನ್ನ ಅವುಗಳ.

See also  ಸೋನಿಯಾ ದುಡ್ಡಿನ ಕೋಟೆ..ಒಳಗೆ ಏನೇನಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ? ಎಷ್ಟು ಓದಿದ್ದಾರೆ ? ಏನು ಓದಿದ್ದಾರೆ..ಎಲ್ಲಿಂದ ಹಣ ಬರುತ್ತೆ

ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಗೆ ಲಗ್ಗೆ ಹಾಕಿ ಮೊಬೈಲ್ ಅಥವಾ ತಮ್ಮ ಬಳಿ ಇರುವ ಇತರೆ ಡಿವೈಸ್ ನಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಾರೆ ಸರ್ಕಾರವು ಅನೇಕ ಅಶ್ಲೀಲ ಕಾಂಟೆಂಟ್ ಇರುವ ಒಂದಷ್ಟು ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಬ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿತ್ತು ಆದರೆ ಬ್ಯಾನ್ ಮಾಡುವ ಮುನ್ನ ಅಶ್ಲೀಲ ವಿಡಿಯೋಗಳ ವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಇದ್ದಂತಹ ಭಾರತ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಏರಿತ್ತು ಈ ಒಂದು ವಿಷಯ.

ಶುರುವಾಗಿ ಅಥಾರಿಟಿಗಳಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಯಾರೇ ಆಗಲಿ ಏನೇ ನಿರ್ಬಂಧನೆಗಳು ತಂದರು ಕೂಡ ಭಾರತೀಯರು ತಮ್ಮ ನಿಲುವನ್ನ ಮಾತ್ರ ಬದಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಇದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಇವತ್ತು ಇದರ ವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಯು ಎಸ್ ಯು ಕೆ ಗಳ ನಂತರದ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಬರುತ್ತದೆ ನಮ್ಮ ಯುವ ಪಡೆ ಇದಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟು ಆಕರ್ಷಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದರೆ 2018ರ ವರ್ಷ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಅಶ್ಲೀಲ.

ಭಯಂಕರ ಶತ್ರು ಕಷ್ಟಗಳಿಂದ ಹಣದ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಂದ ಈ 7 ರಾಶಿಗೆ ಇಂದು ಮುಕ್ತಿ ಶನಿ ದೇವರ ಅನುಗ್ರಹದಿಂದ ಕಾರ್ಯಸಿದ್ದಿ 12 ದಿನ ಅದೃಷ್ಟ

ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಗಳಿಗೆ ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ 2350 ಕೋಟಿಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಜನ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಇದು ವರ್ಲ್ಡ್ ಡೇಟಿನ ಅನಾಲಿಸಿಸ್ ನಿಂದ ಸಿಕ್ಕಂತಹ ಅಧಿಕೃತ ಮಾಹಿತಿ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಇವತ್ತು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಇರುವುದೇ 800 ಕೋಟಿ ಜನ ಆದರೆ ಈ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳು 3000 ಕೋಟಿ ಗು ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ ವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ಒಳಪಟ್ಟಿವೆ ಎಂದರೆ ಒಬ್ಬೊಬ್ಬರು ಕನಿಷ್ಠ ಐದು ಬಾರಿ ಅದನ್ನು ವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

See also  ಸೋನಿಯಾ ದುಡ್ಡಿನ ಕೋಟೆ..ಒಳಗೆ ಏನೇನಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ? ಎಷ್ಟು ಓದಿದ್ದಾರೆ ? ಏನು ಓದಿದ್ದಾರೆ..ಎಲ್ಲಿಂದ ಹಣ ಬರುತ್ತೆ

ಎಂದೆ ಅರ್ಥ ಅದಲ್ಲದೆ ದಿನವೊಂದಕ್ಕೆ 92 ಮಿಲಿಯನ್ ಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ ಒಂದು ವಿಡಿಯೋಗಳು ವೀಕ್ಷಣೆಗೂ ಒಳಪಟ್ಟಿವೆ 2019 ರಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 115 ಮಿಲಿಯನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು ಆಗಿವೆ ಎಂದು ವರದಿ ಆಗಿತ್ತು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಇವತ್ತು ಅಶ್ಲೀಲ ವಿಡಿಯೋಗಳನ್ನು ನೋಡುವವರು ಈ ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಅಮೆರಿಕ ಯುಕೆ ಹಾಗೂ ಭಾರತೀಯರು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು.

ಸಚಿವೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹೆಬ್ಬಾಳ್ಕರ್ ಅವರ ಪವರ್ ಏನು ಗೊತ್ತಾ ? ಸಂಬಳ ಎಷ್ಟು ಏನೆಲ್ಲಾ ಪ್ರೀ ಸಿಗುತ್ತೆ ಗೊತ್ತಾ ?

ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಭಾರತೀಯ ಯುವ ಪೀಳಿಗೆ ಯಾವ ರೀತಿ ಇದಕ್ಕೆ ಅಡಿಕ್ಟ್ ಆಗಿದೆ ಎಂಬುವ ಸಂಗತಿ ಆತಂಕವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಇವತ್ತು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಅಶ್ಲೀಲ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಜಾಲಗಳು ಇವೆ ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಅನೇಕವುಗಳನ್ನು ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ನಿಷೇಧ ಮಾಡಿದರು ಕೂಡ ನಿಷೇಧ ಮಾಡದೆ ಇರುವಂತಹ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳು ಇದೆ ಇವತ್ತು ಅಶ್ಲೀಲ.

ವೆಬ್ ಸೈಟ್ಗಳ ವೀಕ್ಷಣೆ ಅನೇಕರ ನಿತ್ಯ ಬದುಕಿನ ಭಾಗವೇ ಆಗಿ ಹೋಗಿದೆ ಕೆಲವೊಬ್ಬರಿಗೆ ದಿನ ಒಂದಕ್ಕಾದರೂ ಅದನ್ನ ನೋಡದಿದ್ದರೆ ಸಮಾಧಾನವೇ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಅನೇಕರು ಇಂತಹ ವಿಡಿಯೋಗಳಿಂದ ತಮಗೆ ಬೇಕಾದಂತಹ ಕಂಫಟ್ಗಳನ್ನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಈ ಒಂದು ಅಶ್ಲೀಲ ವಿಡಿಯೋಗಳ ಪರಂಪರೆ ಹೇಗೆ ಹುಟ್ಟಿಕೊಳ್ಳುತು, ಇದು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿನ್ನಿಂದ ಇದೆ.

ಎಂದು ನೀವು ಕೇಳಬಹುದು ಇದರ ವಿಕಾಸದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೆ ಇದು ನೆನ್ನೆ ಮೊನ್ನೆಯ ಟ್ರೆಂಡ್ ಅಲ್ಲ ಇದನ್ನು ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಶೃಂಗಾರ ಮಿಲನ ಮಿಥುನ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಸಿ.

See also  ಸೋನಿಯಾ ದುಡ್ಡಿನ ಕೋಟೆ..ಒಳಗೆ ಏನೇನಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ? ಎಷ್ಟು ಓದಿದ್ದಾರೆ ? ಏನು ಓದಿದ್ದಾರೆ..ಎಲ್ಲಿಂದ ಹಣ ಬರುತ್ತೆcrossorigin="anonymous">