ಮನೆ ಕೆಲಸವನ್ನು ತುಂಬಾ ಸುಲಭವಾಗಿ ಮಾಡಿ..ಅವರೇ ಕಾಳು ಸಿಪ್ಪೆ ಮಿಕ್ಸಿ ಜಾರಿಗೆ ಹಾಕಿ..ಚಮತ್ಕಾರ ನೋಡಿ

ಅವರೆಕಾಳನ್ನು ಬಿಡಿಸಿಕೊಂಡು ನಾವು ಸಿಪ್ಪೆಯನ್ನು ಡಸ್ಟ್ ಬಿನ್ ಗೆ ಹಾಕ್ತೀವಿ ಆದರೆ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಆ ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡಲಿಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಡಿ. ಅದರಿಂದ ನಮಗೆ ತುಂಬಾನೇ ಸಹಾಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಮೊದಲನೇ ಟಿಪ್ಸು ಇತರ ಕರ್ಪೂರ ಪೂಜೆಗೆ ಬಳಸುವ ಕರ್ಪೂರ ಒಂದು ನಾಲ್ಕರಿಂದ ಐದು ತಗೋಳಿ ಪುಡಿ ಮಾಡಬೇಕು. ಒಂದು ಪೇಪರ್ ಮೇಲೆ ನೀಟಾಗಿ ಪುಡಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ವೇಸ್ಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಇರುತ್ತಲ್ಲಾ ಬಗ್ಗೆ ಸೇರಿಸಿ ಬಿಡಿ. ಒಂದು ಟೇಬಲ್ ಸ್ಪೂನ್ ನಷ್ಟು ಉಪ್ಪು ಸೇರಿಸಿ ಬಿಟ್ಟು ಒಂದು ಗ್ಲಾಸ್ ನೀರು ಮೆಜರ್ಮೆಂಟ್ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಒಂದು ಗ್ಲಾಸ್ ನೀರು ಸೇರಿಸಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಿಕ್ಸ್ ಮಾಡಿ ಮುಚ್ಚಳ ಹಾಕಿ ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಇದನ್ನು ಯೂಸ್ ಮಾಡ್ಬೇಕು ಅಂತ ತೋರಿಸ್ತೀನಿ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಬನ್ನಿ ವೇಸ್ಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಬಲಗಡೆ ಸೇರಿಸ್ತಾ ಇದೀನಿ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಪ್ರೇ ಬಾಟಲ್ ಇದ್ರೆ ಸ್ಪ್ರೇ ಬಾಟಲಿ ಯೂಸ್ ಮಾಡ್ಕೊಬೋದು ನಮ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿಲ್ಲ. ನಂತರ ಬಾಟಲಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ ಬಿಟ್ಟು ಮುಚ್ಚಳಕ್ಕೆ ನೀವು ಮಾಡ್ಕೊಬೇಕು ಅಂತ ಕಂಬಿ ತಗೊಂಡು ಸ್ವಲ್ಪ ಸುಟ್ಟು ಚಿಕ್ಕೋಳ್ ಮಾಡ್ಕೊಳಿ ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡಿದಲ್ಲೆಲ್ಲ ಎಷ್ಟು ತಿಂದು ಬಿಟ್ಟಿದೆ ಬಾಗಿಲು ಕಿಟಕಿ ಮರದ್ದು ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುಗಳ ಮೇಲೆ ಇತರ ಗೆದ್ಲು ಮತ್ತೆ ಗೋಡೆ ಮೇಲೆ ಅಷ್ಟೇ ನೋಡಿರುತ್ತೀರಿ. ಒಂದು ಇದರಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ತಿಂಗಳು ಇರುತ್ತೆ, ಅದರ ಮೇಲೆ ನೀವೇನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದರೆ ನೀಟಾಗಿ ಫೈಂಡ್ ಕ್ಲೀನ್ ಮಾಡಬೇಕು.

See also  ಯಾರು ಈ ಡಾಲಿ ಚಾಯ್ ವಾಲಾ ಈತನ ಖದರ್ ಹೇಗಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ? ಒಂದು ದಿನದ ಸಂಪಾದನೆ ಟೀ ಕಾಪಿಯಿಂದ ಎಷ್ಟು ಬರುತ್ತೆ ನೋಡಿ

ಇದು ಅದನ್ನು ನೀಟಾಗಿ ಒಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ಗ್ಯಾಪ್ ಬಿದಿರಸ್ ಮಾಡ್ಕೋಬೇಕು. ದಿನ ಬಿಟ್ಟು ದಿನ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡೋದ್ರಿಂದ ಎಷ್ಟೇ ಇದ್ರು ಸ್ವಲ್ಪ ದಿನಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತೆ. ಖಂಡಿತ ಟ್ರೈ ಮಾಡಿ. ಮಕ್ಕಳು ನಗಡಿ ಕೆಮ್ಮು, ಜ್ವರ ಸಿರಪ್ ನಾವೇನು ಮಾಡ್ತೀವಿ? ಎಲ್ಲಾ ಟ್ರಾವೆಲ್ ಹೋಗಬೇಕಾದರೆ ಬ್ಯಾಂಕ್ ನಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟಿದ್ದ ಕವರ್ ಕಟ್ಟಿದರು. ಆದರೂ ಅಲ್ಲಿ ಆಗುತ್ತಿರುತ್ತೆ ಬಂದಿದೆ ಭಾಗ ಕಟ್ ಮಾಡಿ ಈತರ ಹಾಕೋದ್ರಿಂದ ಒಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ಲೀಕ್ ಆಗಲ್ಲ ಬೇಕಾದ್ರೆ ಟ್ರೈ ಮಾಡಿ. ಬಾಳೆಹಣ್ಣು ನಾವು ತುಂಬ ದಿನ ಇರಬೇಕಂದ್ರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಸ್ತಿ ತಂದಿರ್ತೀರಿ.

ಅವಾಗೆಲ್ಲನ್ನ ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈತ ನೆಟ್ಟು ಬಂದಿರುತ್ತೆ . ಫ್ರೂಟ್ಸ್ ವೆಜಿ ಟೇಬಲ್ಸ್ ಬಂದಾಗ ಅದು ತುಂಬಾ ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಆಗಿರುತ್ತೆ. ಇನ್ನು ನೋಡಿ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಹಾಕಬೇಕು ಬಾಳೆಹಣ್ಣು ಮತ್ತು ಕಿಂಗ್ ಹಾಕ್ಬಿಟ್ಟು ನೇತು ಹಾಕಬಹುದು. ಕಿಚ್ಚನ್ನಲ್ಲಿ ಹಾಕೋದ್ರಿಂದ ದಿನನಿತ್ಯ ನಮ್ಮ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಕಾಣ್ತಾ ಇರುತ್ತೆ ಹಾಗೆ ಗಾಳಿ ಕೂಡ ಜಾಸ್ತಿ ಇರುತ್ತೆ . ನಿಮ್ಮ ರೂಮಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಬಿಸಿ ಜಾಸ್ತಿ ಇರುವ ಅಂತ ಕಡೆ ನೇತು ಹಾಕುವುದರಿಂದ ತುಂಬಾ ದಿನ ಇಡಬಹುದು ಇನ್ನೊಂದು ಹೇಳಿಕೊಡ್ತೀನಿ ನೋಡಿ ಒಂದು ಹೋಲ್ಸ್ ಇರುತ್ತಲ್ವಾ ಅಂತಹ ಪ್ಲೇಟ್ ತಗೋಬೇಕು ತೇವ ಸ್ವಲ್ಪ ಬಟ್ಟೆ ತೇವ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ನೀರಿರಬಾರದು ಜಸ್ಟ್ ತೇವ ಇರಬೇಕು

See also  ಮತ್ತೊಂದು ಲೋ ಬಜೆಟ್ಟಿನ ಫಟಾಫಟ್ ಮನೆ..ಮೂರು ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಿದ ಈ ಮನೆಗೆ ತಗುಲಿದ್ದು ಹತ್ತು ಲಕ್ಷ ಮಾತ್ರ

ಸ್ವಲ್ಪ ಅದರ ಒಳಗಡೆ ಬಾಳೆಹಣ್ಣು ಇಟ್ಟು ನೀಟಾಗಿ ಕ್ಲೋಸ್ ಮಾಡಿರೋದ್ರಿಂದ ಕೂಡ ತುಂಬಾ ದಿನ ಬಾಳೆ ಹಣ್ಣನ್ನು ಇಡಬಹುದು ಅಂದ್ರೆ ನಾವು ದಿನಾ ಊಟ ಆಗಿ ತಕ್ಷಣ ಬಾಳೆ ಹಣ್ಣು ತಿಂತೀವಿ. ಅದರಿಂದ ನಾವು ದಿನಾಲು ಊಟ ಆದ್ಮೇಲೆ ಬಾಳೆಹಣ್ಣು ತಿನ್ನೋ ಪದ್ಧತಿ ಇರತ್ತೆ ಅದರಿಂದ ಸುಮಾರು ಎಲ್ಲರ ಮನೆಯಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಬಾಳೆಹಣ್ಣು ತಂದೆ ತರ್ತಾರೆ ಆದ್ರೆ ಬಹಳ ಜಾಸ್ತಿ ದಿನ ಇರಬೇಕಾದ್ರೆ ಇತರ ಟಿಪ್ಸ್ ಟ್ರೈ ಮಾಡಿ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">