ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ವಸತಿ ಯೋಜನೆ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಹು ಮಹಡಿ ಮನೆ ಪಡೆಯುವ ಹೊಸ ಅವಕಾಶ ಮಿಸ್ ಮಾಡ್ಕೊಬೇಡಿ…ಅರ್ಜಿ ಹೇಗೆ ?

ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ವಸತಿ ಯೋಜನೆ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಹು ಮಹಡಿ ಅಂದ್ರೆ ಅಪಾರ್ಟ್ ಮೆಂಟ್ ನಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಮನೆಯನ್ನು ಪಡ್ಕೊಳ್ಳೋಕೆ ಸರ್ಕಾರ ಇಲ್ಲಿ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಆಹ್ವಾನಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹಾಕಬಹುದು. ಹಾಕಿ ನೀವು ಮನೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಆದ ಅಂತ ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತೀನಿ. ಮನೆ ಹೇಗಿರುತ್ತೆ ಅದು ನಿಮಗೆ ತೋರಿಸ್ತೀನಿ, ಮತ್ತೆ ಅರ್ಜಿಸಲ್ಲಿಸುವುದು ಹೇಗೆ? ದಾಖಲೆಗಳು. ಏನೇನು ಬೇಕು? ಎಷ್ಟು ಹಣ ಕಟ್ಟಬೇಕು? ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಇರುವಂತಹ ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಆಗಿರುವಂತಹ ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತಿನಿ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಇಲ್ಲಿ ರಾಜೀವ್. ಗಾಂಧಿ ವಸತಿ ನಿಗಮ ನಿಯಮಿತ ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರದ ಒಂದು ಉದ್ಯಮ ಇರುತ್ತೆಲ್ಲಿ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಂತ ಮನೆ ಹೊಂದುವ ನಿಮ್ಮ ಕನಸು ಇದೀಗ ಸರಕಾರವು ಮನಸು ಮಾಡಲಿಕ್ಕೆ ಹೊರಟಿದೆ. ಇದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ವಸತಿ ನಿಗಮದ ಮೂಲಕ ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರ ಜಿಲ್ಲೆಯಾದ್ಯಂತ ಒಂದು ಲಕ್ಷ ಬಹು ಮಹಡಿ ಅಂದ್ರೆ ಅಪಾರ್ಟ್‌ಮೆಂಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು. ವಸತಿ ಯೋಜನೆ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿರುವ ಬಡಾವಣೆಗಳಲ್ಲಿ ನೋಂದಣಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಆಗೋಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು. ಇದನ್ನು ಹೇಳಬಹುದು ಒಂದು ಲಕ್ಷ ಬಹು ಮಹಡಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ವಸತಿ ಅಪಾರ್ಟ್‌ಮೆಂಟ್ ಮನೆಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ರುವಂತೆ ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಆಗಿದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವು ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಆಗಿದೆ.

ಎಲ್ಲೆಲ್ಲಿ ಮನೆಗಳು ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಆಗಿದೆ ಅಂತ ನೋಡಿದ್ರೆ ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ನೋಡುತ್ತಿರುವುದು ಸರ್ವೆ ನಂಬರ್ 69 ಒಂದು ಬಿ ವೀಸಾದಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಮತ್ತು ಬಿ ಗೆ ಅಗ್ರಹಾರಗಾರ ಪಾಳ್ಯ ಸರ್ವೆ ನಂಬರ್ 31 ಇ ಎ ಮತ್ತೆ ಚಿಕ್ಕನಹಳ್ಳಿ, ಕಾಮ ನಹಳ್ಳಿ ಸರ್ವೆ ನಂಬರ್ 71 ಮಂದಿಗೆ ಜೆ. ಬಿಂಗಿ ಪುರ ಸರ್ವೆ ನಂಬರ್. 29 ಒಂದುಗೆ ಗೂಳಿ ಮಂಗಲದ ಸರ್ವೇ ನಂಬರ್. 67 ಬಿಎಚ್‌ಪಿ ಮನೆಗಳು ಅಪಾರ್ಟ್‌ಮೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಪ್ಲೀ ಟ್ ಆಗಿರುವಂತದ್ದು. ನೀವು ಕೂಡ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಬಹುದು. ಸ್ನೇಹಿತರ ಹೇಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವುದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತೀನಿ. ಆಶ್ರಯ ಡೋಸ್ ಕರ್ನಾಟಕ ಜೀವ ವಿರೋಧಿ ಒಂದು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಬರ ಬೇಕಾಗುತ್ತೆ.

ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಒಂದು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಲಿಂಕ್ ಡಿಸ್ಕ್ ಬಿಟ್ಟಿ ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ಒಂದು ರಾಜೀವ್‌ಗಾಂಧಿ ಹೌಸಿಂಗ್ ಕಾರ್ಪೋರೇಷನ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಅಂತ ಒಂದು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಬಿಟ್ಟು ಇನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನ ಅಂತ ಇರೋದು ಇಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ತೋರಿಸ್ತಿದ್ದೀವಿ. ಆನ್‌ಲೈನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗೆ ಮಾಡಿ ತೋರಿಸ್ತೀನಿ. ಆನ್‌ಲೈನ್. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಕಂಡಿರಬಹುದು. ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ಬಿ ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬೇಕಾದರು ಮಾಡಬಹುದು. ಅದೇ ರೀತಿ ಆಗಿತ್ತು ಬಿ ಎಸ್. ಏನು ಮಾಡೋದು. ಈವಾಗ ಸಿಂಪಲ್ ಹಾಕಿ ನಾನು ಆಗೋದು ಹೇಗೆ ಅಂತ ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತೀವಿ ಮತ್ತು ಯಾವೆಲ್ಲ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ತರಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಅಂತ ತಿಳಿಸಿ ಕೊಡ್ತೀನಿ.

ಮತ್ತೆ ಎಷ್ಟು ಹಣ ಕಟ್ಟಬೇಕು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತೀನಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಮುಖಾಂತರ ನಮಗೆ ಒಂದು ಟಿಕೇಟು ಬೇಕಾದರೆ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿರುವಂತಹ ಗುರುತು ಇದೆಯಲ್ಲ ಅದರ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಇದು ಒಂದು ಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಟಿಕೆಟ್ ಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಈವಾಗ ನಾನು ಬಿಎಸ್‌ಇ ಮಾಡ್ಕೋತಾ ಇದೀನಿ. ನಂತರ ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿರಬಹುದು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">