ಅಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕಠಿಣ ರೂಲ್ಸ್ ಆದರೆ ಈಕೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಫುಲ್ ಫ್ರೀ..ದುಬೈ ದೊರೆಯ ಈ ಮುದ್ದಿನ ಮಗಳ ಜೀವನ ನೋಡಿ » Karnataka's Best News Portal

ಅಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕಠಿಣ ರೂಲ್ಸ್ ಆದರೆ ಈಕೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಫುಲ್ ಫ್ರೀ..ದುಬೈ ದೊರೆಯ ಈ ಮುದ್ದಿನ ಮಗಳ ಜೀವನ ನೋಡಿ

ನಮಸ್ಕಾರ ಪ್ರಿಯ ವೀಕ್ಷಕರೇ, ಪ್ರಪಂಚದ ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರ ರಾಣಿಯರಲ್ಲಿ ಶೇಖ ಮಹಾರ ಕೂಡ ಒಬ್ಬರು. ಏಕೆ ಈಗ ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತಹ ಪಾಪ್ಯುಲರ್ ಮಹಿಳೆ. ದುಬೈ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಇತರೆ ದೇಶಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಆಗಿರುವ ಶೇಖ ಮಹರ ಸೌಂದರ್ಯವತಿ ಅಲ್ಲದೆ. ಕೋಟಿ ಕೋಟಿ ಆಸ್ತಿ ಹೊಂದಿರುವ ಸಿರಿವಂತೆ. ಇವಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸ್ಟೈಲಿಗೆ ಫಿದಾ ಆಗದೆ ಇರುವವರೇ ಎಲ್ಲಾ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ದುಬೈ ರೋಲರ್ ತನ್ನ ಇತರ ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ತನ್ನ ಕಠಿಣರು ಸೇರಿದ್ದಾರೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಅದನ್ನು ತಪ್ಪದೇ ಶೇಕ್ ನ ಎಲ್ಲಾ ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳು. ಪಾಲಿಸಬೇಕು. ಹೊರಗಡೆ ಹೋಗುವಾಗ ತಪ್ಪದೇ ಇಜಾಬ್ ಮತ್ತು ಬುರ್ಕಾ ಧರಿಸಬೇಕು. ಕೊಂಚವು ಚರ್ಮ ಕಾಣದಂತೆ ಇರಬೇಕು. ಮೈಯಿಗೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುವ ಬಿಗಿ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಧರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಾರದೆಂದು. ಪರಪುರುಷರ್ ನೋಡನೇ ಹೆಚ್ಚು ಮಾತನಾಡಬಾರದು. ಹೀಗೆಲ್ಲಾ ನಿಯಮಗಳು ಇದ್ದರೂ ಸಹ. ಅದು ಯಾವುದನ್ನು ಕೂಡ ಮೆಹರಾ ಯಾವುದನ್ನು ಪಾಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇಸ್ಲಾಂ ಧರ್ಮವನ್ನು ಅತಿಯಾಗಿ ಪಾಲಿಸುವ ಎಲ್ಲ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಕ ಮುಸ್ಲಿಮರಿಗೂ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

ಆದರೆ ಯಾವ ನಿಯಮವನ್ನು ಕೂಡ ಪಾಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಬಿಗಿ ಉಡುಪುಗಳನ್ನು ತೊಟ್ಟರು ಇಜಾಬ್ ಮತ್ತ ಬುರ್ಖ ಧರಿಸದೆ . ನಗರದಲ್ಲಿ ಸ್ವಇಚ್ಛೆಯಿಂದ ತಿರುಗಾಡುತ್ತಿರುತ್ತಾಳೆ. ದುಬೈ ದೊರೆಯ ಮಗಳಾಗಿದ್ದರು ಇತರೆ ಮಕ್ಕಳಿಗಿರುವ ಕಠಿಣ ರೂಲ್ಸ್ ಮಹಾರಾ ಗೆ ಯಾಕಿಲ್ಲ. ಮಹಾರಾಳ ಲೈಫ್ ಸ್ಟೈಲ್ ಹೇಗಿದೆ. ಮಹರಳ ಬಗ್ಗೆ ಗೊತ್ತಿರದ ಅನೇಕ ರೋಚಕ ಮಾಹಿತಿ ಗಳನ್ನು ಇಂದಿನ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಬನ್ನಿ. ಯುನೈಟೆಡ್ ಅರಬ್ ಎಮಿರೇಟ್ಸ್ ಇಂದು ಕಲಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ.

See also  ಇಂಧನ ಕಾರುಗಳ ಕಥೆ ಮುಗಿಸಿದ ಟೊಯೊಟಾ ನೀರಿನಿಂದ ಚಲಿಸುವ ಇಂಜಿನ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ವಿಶ್ವದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲೇ ಟೊಯೊಟಾ ಮಾಡಿದ ಕ್ರಾಂತಿ ನೋಡಿ

ಶೇಖ ಮಹಮ್ಮದ್ ಬರ್ ರಶೀದ್ ರ್ಲ್ ಮಕ್ತಾಮ್ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಶೇಕ್ ಮಹಾರ ಇವಳ ಪೂರ್ತಿ ಹೆಸರು ಮಹಾರಾ ಬಿಂಟ್ ಮಹಮ್ಮದ್ ಬರ್ ರಶೀದ್ ರ್ಲ ಮಕ್ತೌಮ್ ಮಹಾರಾ ಹುಟ್ಟಿದ್ದು ಫೆಬ್ರವರಿ 26 1994 ರಂದು ದುಬೈನಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ ಚಮಚವನ್ನು ಬಾಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಹುಟ್ಟಿದವರು ಎಂಬ ಮಾತಿಗೆ. ತಕ್ಕಂತಹ ಶ್ರೀಮಂತಿಕೆ ಮಹಾರಾಳ ಪಾಲಿಗೆ ದಕ್ಕಿತು. ಆಕೆಯ ತಂದೆಗೆ ಆರು ಮಂದಿ ಹೆಂಡತಿಯರು. 30 ಜನ ಮಕ್ಕಳು. ದುಬೈ ದೊರೆಗೆ ದೊಡ್ಡ ಪರಿವಾರವೇ ಇದೆ. ಆರು ಹೆಂಡತಿಯರಲ್ಲಿ ಕೆಲವರಿಗೆ ಶೇಕ್ ವಿಚ್ಛೇದನವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾನೆ.

ಅವರಿಗೆ ತಕ್ಕ ಬೇಕಿದ್ದ ಆಸ್ತಿಯ ಭಾಗ ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ಸಹ ನೀಡಿದ್ದಾನೆ. ವಿಚ್ಛೇದನ ಪಡೆದಿದ್ದರೂ ಶೇಕ್ ತನ್ನ ಪತ್ನಿಯರನ್ನು ತನ್ನ ಹಿಡಿತದಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಹಲವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು 30 ಮಕ್ಕಳ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ. 30 ಮಕ್ಕಳಿಗೂ ಶೇಕ್ ಕಠಿಣ ರೂಲ್ಸ್ ಇಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.. ಶೇಪ್ ನ ಈ ಸ್ಟೇಟ್ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸಹಿಸಲಾಗದೆ. ಓರ್ವ ಮಗಳು ಯುಕೆಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾಳೆ. ಕೆಲವು ಮಕ್ಕಳೊಡನೆ ದುಬೈ ದೊರೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒಡನಾಟ ಇಲ್ಲ. ಶೇಕ್ಷಾಂಶ ಶೇಕ್ ಲತಿಫಾ ಎಂಬ ಇಬ್ಬರು ಯುವರಾಣಿಯರು ತನ್ನ ತಂದೆಯಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡು .

ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಪರರಿಯಾಗುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಇದ್ದರು. ಆದರೆ ದುಬೈನ ಪೊಲೀಸರು ಇವರಿಬ್ಬರನ್ನು ಬಂಧಿಸಿ. ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ದೊರೆಯ ಸೂಪರ್ದಿಗೆ ನೀಡಿದರು. ಈ ಘಟನೆಯ ನಂತರ ಹಾಯ್ ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಹೋಗಲು ಶೇಕ್ ಬಿಡಲೇ ಇಲ್ಲ. ಒಮ್ಮೆ ಹೇಳುತ್ತಾ ತಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಮಾಡಿದ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು. ತದನಂತರ ಆ ಇಬ್ಬರು ಹುಡುಗಿಯರಿಗೆ ಏನಾಯ್ತು ಎಂಬುವುದು ವರ ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ ತಿಳಿಯದಂತಾಯಿತು.

See also  ಮನೆ ಕಟ್ಟುವ ಮುನ್ನ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ ಸ್ವಂತ ಮನೆ ಒಳ್ಳೆಯದಾ ಬಾಡಿಗೆ ಮನೆ ಒಳ್ಳೆಯದಾ ಹೋಮ್ ಲೋನ್ ಪಡೆದು ಮನೆ ಕಟ್ಟುವುದು ಸರಿಯೇ..

ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ, ಧನ್ಯವಾದಗಳುcrossorigin="anonymous">