ರಾಜ ಮಹಾರಾಜರು ಬಚ್ಚಿಟ್ಟಿದ್ದ ಈ ಮನೆಮದ್ದು ಗಂಡಸರಿಗಾಗಿ ..ಕುದುರೆಯಂತ ಶಕ್ತಿಗೆ ಇದನ್ನು ಮರೆಯದೆ ಬಳಸಿ..

ರಾಜ ಮಹಾರಾಜರು ಬಚ್ಚಿಟ್ಟಿರುವಂತಹ ಮನೆಮದ್ದು ಯಾವುದೆಂದು ತಿಳಿಯೋಣ ಒಬ್ಬ ಮಹಾರಾಜ ಅವನಿಗೆ 63 ಹೆಂಡತಿ ಯಾರಿದ್ದರು 603 ಹೆಂಡತಿಯರ ಜೊತೆ ಸುಖ ಸಂಸಾರವನ್ನು ನಡೆಸಲು ಅವನು ಸೇವಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತಹದ್ದು ಯಾವ ಮನೆ ಮದ್ದು ಆಗಿನ ಕಾಲದ ಮಹಾರಾಜರುಗಳು ಮಂತ್ರಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಇಂತಹ ಮನೆಮದ್ದುಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರು ಆದುದರಿಂದ ಇದು ಹೊರ ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಭೂ ವರಾಹ ನಾಥ ಸ್ವಾಮಿ ಶುದ್ದ ಬೆಳ್ಳಿ ಕವಚ ಪಡೆಯಲು ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 9110299372


9110299372

ಜೀವನದ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೆಲವೇ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತಿ… ಪಡೆದ ಅದೆಷ್ಟೋ ಕುಟುಂಬಗಳು ನೆಮ್ಮದಿಯಿಂದ ಜೀವನ ಸಾಗಿಸುತ್ತಿವೆ..

ಭೂ ಸಮಸ್ಯೆ,ಸ್ವಂತ ಮನೆ ಕನಸು,ವಿದ್ಯೆ,ಉದ್ಯೋಗ,ವ್ಯಾಪಾರ ನಷ್ಟ, ಸತಿಪತಿ ಬಾಂಧವ್ಯಕ್ಕೆ,ಕೋರ್ಟ್ ಕೇಸ್ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ,ಸದಾ ವಿಷ್ಣು ಬಲ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗಿರಲು ಇಂದೇ ಭೂ ವರಾಹನಾಥ ಸ್ವಾಮಿ ಕವಚ ಪಡೆದು ಧರಿಸಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗುವ ನೇರ ಚಮತ್ಕಾರ ನೋಡಿ..

ಈ‌ ಕವಚವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ತಯಾರಿಸಿ ಸಿದ್ದಿ ಮಾಡಲಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ಋಣ ಇದ್ದವರಿಗಷ್ಟೇ ಈ ಕವಚ ತಲುಪುತ್ತದೆ.ಶುದ್ದ ಬೆಳ್ಳಿ ಲೋಹವನ್ನೇ ಬಳಸಿ ವಿಶೇಷ ನಕ್ಷತ್ರಗಳಂದು ಸಿದ್ದಿ ಮಾಡಿ ಪೂಜಿಸಿ ಇಟ್ಟಿರಲಾಗುತ್ತದೆ.🙏 9110299372

ಈಗಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಸುಖ ಸಂಸಾರಕ್ಕೆ ಮನುಷ್ಯನ ದೈಹಿಕ ಸುಖ ಕೂಡ ಬಹಳಷ್ಟು ಮುಖ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿಯ ನಡುವೆ ಇರಬೇಕಾದ ಮುಖ್ಯವಾದ ಸುಖವೆಂದರೆ ಅದು ದಾಯಿಕ ಸುಖ ಎಷ್ಟೋ ಜನರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯ ದೈಹಿಕ ಸುಖವಿಲ್ಲವೆಂದು ಜಗಳವಾಡುತ್ತಾರೆ ಕೆಲವೊಂದು ಪುರುಷರಿಗೆ ನರದೌರ್ಬಲ್ಯ ಅಥವಾ ಶೀಘ್ರ ಸ್ಕಲನ ತೊಂದರೆಗಳು ಇರುತ್ತದೆ ಒಬ್ಬ ರಾಜ 63 ಹೆಂಡತಿಯರನ್ನು ತೃಪ್ತಿಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಎಂದರೆ ಅವನು ತಿನ್ನುತ್ತಿದ್ದಂತಹ ಆಹಾರ ಎಂತಹದು ಇರಬಹುದು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಪೂರ್ತಿ ವಿವರವನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ

See also  ಮಂಗಳೂರಿನ ಚಡ್ಡಿಗ್ಯಾಂಗ್ ಯಾವ ರೀತಿ ದರೋಡೆ ಮಾಡಿದ್ರು ನೋಡಿ...ಇಂಚಿಂಚು ಮಾಹಿತಿ ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟ ಮನೆ ಮಾಲಕಿ

ಈ ಒಂದು ಮನೆ ಮದ್ದನ್ನು ಎಲ್ಲರೂ ಸಹ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು 20 ವರ್ಷದಿಂದ ಹಿಡಿದು 80 ವರ್ಷದ ಮುದುಕರವರೆಗೂ ಸಹ ಈ ಒಂದು ಮನೆ ಮದ್ದನ್ನ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಇದನ್ನು ಒಂದು ಮಂಡಲಗಳ ಕಾಲ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅಂದರೆ 45 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ಪುರುಷರ ಶಕ್ತಿ ಗಂಡಸ್ತನ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ವೀರ್ಯಾಣುಗಳ ಉತ್ಪತ್ತಿ ಜಾಸ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ ವೀರ್ಯಾಣು ಗಟ್ಟಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಈ ರೀತಿ ಪುರುಷತ್ವ ಹೆಚ್ಚಾದಾಗ ಸುಲಭವಾಗಿ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಸಹ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಈ ಮನೆ ಮದ್ದಿಗೆ 12 ರಿಂದ 14 ಗಿಡಮೂಲಿಕೆಗಳು 12 ಗಿಡಮೂಲಿಕೆಗಳು ಒಂದು ಪಾಷಾಣ ಮತ್ತೊಂದು ಸ್ವರ್ಣ ಬಸ್ಮ ಹಾಗೂ ಜೇನುತುಪ್ಪ ಇದನ್ನು ಮಾಡುವ ವಿಧಾನ ಹಾಗೂ ಇದನ್ನು ಮಾಡಿದ ನಂತರ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೆಲ್ಲಾ ಬದಲಾವಣೆಗಳಾಗುತ್ತದೆ. ಮಾಡಿದ ನಂತರ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ ಇದಕ್ಕೆ ಬೇಕಾದಂತಹ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ನುಗ್ಗೆಯ ಬೀಜ, ಪಾರಿವಾಳ ಬೀಜ, ತಾವರೆ ಹೂವಿನ ಬೀಜ ,ಈರುಳ್ಳಿ ಬೀಜ ,ಭೂ ಚಕ್ರ ಗಡ್ಡೆ, ಜಾಕಾಯಿ, ಬ್ಲಾಕ್ ಮುಸುಲಿ, ಕೆಂಪು ಗಂಧದ ಮರದ ಪುಡಿ, ನಸ್ಕುನಿ ಬೀಜ, ಮೂಲಂಗಿ ಬೀಜ, ಸ್ವರ್ಣ ಭಸ್ಮ, ಪಾದರಸ ಅಂದರೆ ಲಿಂಗ ಇದೆಲ್ಲವನ್ನು ಮೊದಲಿಗೆ ಶುದ್ದಿಯನ್ನ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು

ಈ ಎಲ್ಲಾ ಗಿಡಮೂಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಒಂದು ದಿನ ಬಿಸಿಲಿನಲ್ಲಿ ಒಣಗಿಸಬೇಕು ನಂತರ ಅದನ್ನು ತಂದು ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ನುಗ್ಗೆ ಬೀಜವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಉರಿಯಲ್ಲಿ ಮಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹುರಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮಡಿಕೆ ಬಳಸುವ ಕಾರಣ ಔಷಧಿಯ ಪ್ರಮಾಣ ಹಾಗೂ ಅದರಲ್ಲಿರುವ ಅಂಶ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳದೆ ಔಷಧಿಯ ಅಂಶವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಉರಿದ ನಂತರ ಪುಡಿಯನ್ನು ಮಾಡಿ ಒಂದು ಬಟ್ಟಲಿಗೆ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ನಂತರ ಈರುಳ್ಳಿ ಬೀಜವನ್ನು ಉರಿದು ಕುಡಿ ಮಾಡಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ನಂತರ ಜಾಕಾಯಿ ಇದನ್ನು ತುಪ್ಪದಲ್ಲಿ ಹುರಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಇದರ ಔಷಧಿ ಗುಣ ಹೆಚ್ಚಾಗಲು ತುಪ್ಪದಿಂದ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಹುರಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

See also  ಯಾವ ಲಗ್ನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಯಾವ ವಯಸ್ಸಲ್ಲಿ ಮದುವೆ ಇಲ್ಲಿದೆ ಕೂತುಹಲಕಾರಿ ವಿಷಯ..

ಕಟುಕ ಯಾವುದೇ ಗಲೀಜು ನೀರನ್ನು ಶುದ್ಧಗೊಳಿಸುವ ಅದ್ಭುತವಾದ ಗಿಡಮೂಲಿಕೆ ಇದನ್ನು ಒಣಗಿಸಿ ಉರಿದು ನಂತರ ಪುಡಿಯನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ನಂತರ ತಾವರೆ ಬೀಜ ಅದನ್ನು ಉರಿದಾಗ ಅದು ದಪ್ಪದಾಗುತ್ತದೆ ನಂತರ ಅದರೊಳಗಡೆ ಒಂದು ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ಕಡ್ಡಿಯ ರೀತಿ ಇರುತ್ತದೆ ಅದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ ನಂತರ ಪುಡಿಯನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ನಂತರ ಭೂ ಚಕ್ರ ಇದನ್ನು ಹಾಲಿನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಬೇಯಿಸಬೇಕು ನಂತರ ಒಣಗಿಸಿ ಅದನ್ನು ಪುಡಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ನಂತರ ಕಪಿತು ಬೀಜ ಇದನ್ನು ಹಾಲಿನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಕುದಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ನಂತರ ಅದರ ಮೇಲೆ ಸಿಪ್ಪೆಯ ಭಾಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ ಎರಡು ಭಾಗಗಳನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿ ಬಿಸಿಲಿನಲ್ಲಿ ಒಣಗಿಸಬೇಕು ನಂತರ ಅದನ್ನು ಪುಡಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಕೇಸರಿ ಉತ್ತಮವಾದ ಕೇಸರಿಯನ್ನು ತಂದು ಒಂದು ಬಾಟಲಿಗೆ ಹಾಕಿ ಬಿಸಿಲಿನಲ್ಲಿ ಒಣಗಲು ಬಿಡಬೇಕು ನಂತರ ಅದನ್ನು ಪುಡಿ ಮಾಡಿ ಮೊದಲು ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮೂಲಂಗಿ ಬೀಜವನ್ನು ಸಹ ಸಣ್ಣ ಉರಿಯಲಿ ಹುರಿದು ಅದನ್ನು ಸಹ ಪುಡಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ನಂತರ ಪಾದರಸ ಅದರ ಒಳಗೆ ಹಾಲನ್ನು ಹಾಕಿ ಎರಡು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಬಿಡಬೇಕು ನಂತರ ಹಾಲನ್ನು ಚೆಲ್ಲಿ ತೊಳೆದು ಮತ್ತೆ ಹಾಲನ್ನು ಹಾಕಿ 24 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಬಿಡಬೇಕು ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಐದು ಬಾರಿ ಮಾಡಬೇಕು ಕಾರಣ ಪಾದರಸ ಔಷಧಿಯಾಗಿ ಪರಿವರ್ತನೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

See also  ಒಂದೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಜನರು ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಗೆ ಪೋರ್ಟ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ..ಉಚಿತ ಸಿಮ್ ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ..

ಪಾದರಸವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ದೇಹದಲ್ಲಿನ ವೀರ್ಯಾಣು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ದೇಹದ ಉಷ್ಣಾಂಶ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ ವೀರ್ಯಾಣು ಗಟ್ಟಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಮೇಲೆ ಏಳಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಸಹ ವೀರ್ಯಾಣವನ್ನ ಹೆಚ್ಚಿಸಿ ಅದನ್ನು ಗಟ್ಟಿಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿ ಸಂಸಾರಿಕ ಸುಖವನ್ನ ನೀಡುತ್ತದೆ ಕೊನೆದಾಗಿ ಸ್ವರ್ಣ ಬಸ್ಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಜೇನುತುಪ್ಪವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಸಣ್ಣ ಉಂಡೆಗಳನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಇದನ್ನು 45 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಹಾಗೂ ಸಂಜೆ ಒಂದೊಂದು ಗುಳಿಗೆಯಂತೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಆರೋಗ್ಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸಹ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತದೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">