ಕನ್ನಡದ ಟಾಪ್ '25' ನಟ ನಟಿಯರ ವರ್ಜಿನಲ್ ಸಹೋದರ ಸಹೋದರಿಯರು ನೋಡಿ ಈ ವಿಡಿಯೋ - Karnataka's Best News Portal

ಕನ್ನಡದ ಟಾಪ್ ’25’ ನಟ ನಟಿಯರ ವರ್ಜಿನಲ್ ಸಹೋದರ ಸಹೋದರಿಯರು ನೋಡಿ ಈ ವಿಡಿಯೋ

ಕಿರುತೆರೆ ಎಂದರೆ ಮನೆಮನೆಗಳಲ್ಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಸದ್ದು ಮಾಡುವ ವಿಷಯ ಆಗಿಬಿಟ್ಟಿದೆ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ‌.ಕನ್ನಡ ಸೀರಿಯಲ್ ಗಳು ಆ ರೇಂಜಿಗೆ ಬೆಳೆದು ನಿಂತಿವೆ.ಸೀರಿಯಲ್ ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ನಟ/ನಟಿಯರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅಂತ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಆಸೆ ಇರುತ್ತೆ.ಧಾರವಾಹಿ ಅಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿರುವಂತಹ ನಟ ಮತ್ತು ನಟಿಯರ ಸಹೋದರ ಮತ್ತು ಸಹೋದರಿ ಯರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಬನ್ನಿ.ಮೊದಲನೇದಾಗಿ ಅನಿರುದ್ಧ್- ಅರುಂಧತಿ ನಾಯಕ್ ಚೇತನ್ ಚಂದ್ರ -ನಿತಿನ್ ಚಂದ್ರ ವಿಜಯ್ ಸೂರ್ಯ -ರವಿ ಸೂರ್ಯ ಅಂಕಿತ್ ಸಿಂದಿಯಾ – ವಿಜಯ್ ಸಿಂದಿಯಾ ಶ್ವೇತ ಗೌಡ – ಗಣೇಶ್ ಪ್ರಸಾದ್ ನೇಹಾಗೌಡ – ಸೋನು ಗೌಡ ದೀಪಿಕಾ ದಾಸ್ – ದಿಲೀಪ್ ಶ್ವೇತ ಚಂಗಪ್ಪ – ಸಾಗರ ಚಂಗಪ್ಪ ಆಂಕರ್ ಅನುಶ್ರೀ- ಅಭಿಜಿತ್.

ಅಭಿಷೇಕ್-ಐಶ್ವರ್ಯ ದಾಸ್ ಚಂದನ್ ಕುಮಾರ್- ಚೈತ್ರ ಕುಮಾರ್ ಭವ್ಯ ಗೌಡ -ದಿವ್ಯ ಗೌಡ ವೈಷ್ಣವಿ ಗೌಡ- ಸುನಿಲ್ ಕುಮಾರ್ ದೀಪಕ್ ಗೌಡ- ರಾಮ್ ಪ್ರಸಾದ್ ನಿಶಾ ಮಿಲನ- ಲಿಖಿತ ಕವಿತಾಗೌಡ- ಮೋನಿಷಾ ಅವನೀತ್ ಸಾಗರ್- ಅನುಪ್ ಸಾಗರ್ ಕಾವ್ಯ ಗೌಡ -ಭವ್ಯ ಗೌಡ ನಿತ್ಯ ರಾಮ್ -ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಸೃಜನ್ ಲೋಕೇಶ್- ಪೂಜ ಲೋಕೇಶ್ ಕಿರಣ್ ರಾಜ್ -ಪೂಜಾ ಚಂದನ ಅನಂತಕೃಷ್ಣ- ಚಿನ್ಮಯಿ ಅನಂತಕೃಷ್ಣ.ನೋಡಿದ್ರಲ್ಲಾ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಸೀರಿಯಲ್ ನಟ/ನಟಿಯರ ರಿಯಲ್ ಸಹೋದರ ಸಹೋದರಿಯರ ಪೋಟೊಸ್ ಹೇಗಿತ್ತು ಅಂತ.ಇಂತಹ ಎಲ್ಲಾ ಲೇಟೆಸ್ಟ್ ಅಪ್ಡೇಟ್ಸ್ ಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೇ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ.

See also  ಈ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ ಸಕ್ಕರೆ ಕಾಯಿಲೆ ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿದ್ದರೂ ಐದು ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಗುಣಮುಖವಾಗುತ್ತದೆ..ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ದೇವರ ದೇವಸ್ಥಾನ..

[irp]


crossorigin="anonymous">