ಮಹಿಳೆಯರು ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಾಗ ಎಂದಿಗೂ ನೋಡಬೇಡಿ ದಟ್ಟ ದರಿದ್ರ ನಿಮ್ಮದಾಗುತ್ತದೆ... - Karnataka's Best News Portal

ಒಂದು ವೇಳೆ ಒಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಕುರುಡರಾಗುವುದು ಅಥವಾ ತಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚುವುದು ಇಂತಹ ತಪ್ಪು ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ ಒಂದು ವೇಳೆ ಮಾಡಿದರೆ ಯಮರಾಜನು ಕಠೋರವಾದ ಶಿಕ್ಷೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾನೆ ಇದನ್ನು ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡದಾದ ತಪ್ಪು ಅಂತ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ ಈ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯಿಂದಲೂ ಏನಾದರೂ ತಿಳಿಯದೆ ತಪ್ಪು ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಯಾವ ತಪ್ಪು ತಿಳುವಳಿಕೆ ಇಲ್ಲದೆ ಮತ್ತು ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೆ ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಅವುಗಳನ್ನು ಕ್ಷಮಿಸಿ ಬಿಡಬಹುದು. ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ತಿಳಿದು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಅವು ಕ್ಷಮೆಗೆ ಯೋಗ್ಯವಾಗಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಆ ತಪ್ಪುಗಳಿಗೆ ಶಿಕ್ಷೆ ಅವಶ್ಯಕವಾಗಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಕೆಲವು ಪಾಪಗಳನ್ನು ಹಲವು ಜನ ಮಾಡಿಬಿಡುತ್ತಾರೆ ಈ ಪಾಪು ಇಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅಂದರೆ.

ನೀವು ಸತ್ತ ನಂತರವು ಮನುಷ್ಯರನ್ನು ಬೆಂಬಿಡದೆ ಕಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ನಿಜ ಹೇಳಬೇಕು ಅಂದರೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಯಾವುದಾದರೂ ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಈ ವಿಶೇಷ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಾಗ ಒಬ್ಬ ಪುರುಷನು ಎಂದಿಗೂ ನೋಡಬಾರದು ಒಂದು ವೇಳೆ ನೋಡೊದರೆ ಎಲ್ಲದಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾದ ಪಾಪವು ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇಂತಹ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಕುರುಡರಾಗಿ ಇರಬೇಕು ಆ ವಿಷಯ ಏನೆಂದರೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಮಹಿಳೆಯ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ ಇಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯರು ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವಾಗ ಎಲ್ಲಾ ಪುರುಷರು ಅದನ್ನು ನೋಡಲು ಶುರು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಇಂತಹ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೀವು ಎಂದಿಗೂ ಕೂಡ ಮಾಡಲೇಬಾರದು ಇದನ್ನು ಯಾರು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಅವರು ಚಾರಿತ್ರ್ಯಿ ಹೀನಾರಾಗುತಗತಾರೆ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಯಾವುದಾದರೂ ಸ್ತ್ರೀ ಅನ್ನು.ಈ ವಿಡಿಯೋನ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಶೇರ್ ಮಾಡಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *