ಈ ರೀತಿ 50 ಪೈಸೆ ನಾಣ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಇದ್ದಾರೆ ನೀವೇ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪುತ್ರರು ಮಿಸ್ ಮಾಡ್ದೆ ಇಂಟರೆಸ್ಟಿಂಗ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಿ. - Karnataka's Best News Portal

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನೀವು ಇಂದು ತಿಳಿಯುವಂತಹ ಮಾಹಿತಿಯು ಬಹಳ ಉಪಯುಕ್ತವಾದ ಅಂತಹ ಹಾಗೂ ಬಹುಬೇಗನೆ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ರೀತಿ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದುವಂತಹ ನಾವು ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ದೇಶವನ್ನಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ನಿಮಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿ ಹಣವನ್ನು ಕೊಡಲು ನಾವು ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ ನೀವು ಯಾವುದೇ ರೀತಿ ಹಣವನ್ನು ನಮಗೆ ಕೊಡಬೇಡಿ ಈ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ರೀತಿಯ 50 ಪೈಸೆ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಇದ್ದರೆ 1972 to 1983 ರಲ್ಲಿ ಇಶ್ಯೂ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು ಈ ಕಾಯಿನ್ ಬಂದು ಬಾಂಬೆ ಕೊಲ್ಕತ್ತಾ ಅದೇ ರೀತಿ ಹೈದರಾಬಾದ್ ಇಶ್ಯೂ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು 50 ಪೈಸೆ ನಾಣ್ಯ ಕೋಪರ ನಿಕಲ್ ಮಿಶ್ರಣದಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ 50 ಪೈಸೆ 5gram ತೂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಈ ನಾಣ್ಯ ಇದಿಯಲ್ಲ ಇದೇ ರೀತಿ ಕಾಯಿನ್ ವರ್ಷ
ಚೇಂಜ್ ಆಗಿದೆ ಕೊಲ್ಕತ್ತಾ ಮಿಂಟಿನ ಕಾಯಿನ್ ಅಂದರೆ ಯಾವುದೇ ಮಾರ್ಕ್ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಅದೇ ಕೊಲ್ಕತ್ತಾ ಗುರುತು ಬರೋಬ್ಬರಿ 100
ರಿಂದ 125 ರೂಪಾಯಿವರೆಗೂ ದೊರೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ 1973 ವರ್ಷದ 50 ಪೈಸೆ ನಾಣ್ಯ ಇದ್ದರೆ 1983 ವರ್ಷದ ಯಾವುದೇ ರೀತಿ ಮಿಂಟೋ ಮಾರ್ಕ್ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಇದಕ್ಕೆ ಬರೋಬರಿ ₹300 ಸಿಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ 1980 ಮಿಂಟ್ ಕಾಯಿನ್ ಇದ್ದಾರೆ 500 ರೂಪಾಯಿಗಳು ಸಿಗುವಂತಹ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಉತ್ತಮ ಕಂಡೀಶನ್ ಇದ್ದರೆ ಅದೇ ರೀತಿ ರೆ ರೆಸ್ಟ್ ಕಾಯಿನ್ ಫಿಫ್ಟಿ ಬೊಂಬೆ 8 ಮಾರ್ಕ್ ಇಲ್ಲದ 50 ಪೈಸೆಯ ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇಶ್ಯೂ ನಲ್ಲಿ 1500 ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಯುಎಸ್ಎ ಕಂಡಿಶನ್ ಅಲ್ಲಿ ಆಗಿದ್ದರೆ ಇನ್ನೂ ಹಲವಾರು ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಈ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವಂತಹ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *