ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲೇ ಈ 4 ರಾಶಿಗೆ ರಾಜಯೋಗ,ಶಿವ ಪಾರ್ವತಿಯ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಅಧಿಕ ಧನಲಾಭ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಬಡ್ತಿ ಪ್ರಮೋಷನ್ ಖಚಿತ - Karnataka's Best News Portal

ಮೇಷ ರಾಶಿ:- ನೀವು ಮಾಡುತ್ತಿರುವಂತಹ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಯಾಗಬಹುದು ನಿಮ್ಮ ನಡುವಳಿಕೆಯಿಂದ ವಾತಾವರಣ ಸರಿಯಾಗಿ ಇಡಬಹುದು, ಪ್ರೀತಿ ಪಾದದಿಂದ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಹಣದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದಷ್ಟು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ವರ್ತಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ 1 ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣ ನೀಲಿ ಬಣ್ಣ

ವೃಷಭ ರಾಶಿ:- ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗಿರುತ್ತದೆ ಸಂಗಾತಿಯೊಡನೆ ಪ್ರಣಯ ದಿನವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಸಮರ್ಪಣೆ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ತೋರಬೇಕು, ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರ ಸಲಹೆ ಕೂಡಲೇ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ ಪ್ರೀತಿ ಪಾತ್ರರೊಂದಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾದ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಹಣದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಒಳಿತು ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಜಾಗೃತಿ, ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ3 ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣ ನೀಲಿ

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ:- ನೀವು ಮಾಡುವಂತಹ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿದರೆ ಅದನ್ನು ಮರೆತುಬಿಡಿ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಿ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಮಿಶ್ರ ಫಲವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ತುಂಬಾ ಲಾಭಗಳಿಸಬಹುದು ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಒಳಿತು ನೋಡಿಕೊಂಡು ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ ನಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಲ್ಲದೆ ನಿಮಗೂ ಕೂಡ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ಗಳ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಆಹಾರವನ್ನು ನೋಡಿಕೊಂಡು ಸೇವಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ 3 ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣ ಬಿಳಿ

ಕಟಕ ರಾಶಿ:- ಇಂದು ನೀವು ವ್ಯವಹಾರ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಂಗಳಕಾರಿ ವಿಷಯ ಆಗುವುದರಿಂದ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ ಹಣದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಜಾಗ್ರತೆ ವಹಿಸಿ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಕಾಯಿಲೆ ಹೆಚ್ಚುವುದರಿಂದ ನೀವು ಕೂಡ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿ, ಕಬ್ಬಿಣವನ್ನು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗುತ್ತದೆ, ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಸಹಾಯ ಇರುತ್ತದೆ ಮಕ್ಕಳಿಂದ ತೃಪ್ತಿದಾಯಕ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕೇಳುತ್ತೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1 ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಬಣ್ಣ ಹಳದಿ

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ:- ನಿಮ್ಮ ತಿಳುವಳಿಕೆ ಮತ್ತು ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಕೂಡ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಬಹುದು ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಯೋಚನೆಗಳು ಕೂಡ ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಭಾವವಿರುತ್ತದೆ, ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಉದ್ಯೋಗ ಸಿಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ, ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒತ್ತಡ ಇರುತ್ತದೆ ಹಣದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ತೃಪ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ, ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಜಾಗೃತರಾಗಿರಿ, ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಜೆ ಮೇಲೆ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ 5 ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣ ನೀಲಿ

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ:- ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ ಕೆಲವು ಅಡ್ಡಿಯಾಗಬಹುದು ಹಾಗೂ ಇದು ಧಾರ್ಮಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಶಾಂತಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಕಾನೂನಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತೆ ಉತ್ತಮವಾದ ಆಗುತ್ತದೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿವಹಿಸಿ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಣೆ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗೃತಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವವರ ಜೊತೆಗೆ ವಾದವನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಇರಿ ವಿರೋಧಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗೃತಿ ಯಾಗಿದೆ ಅವರು ತಂದುಕೊಡಬಹುದು ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರಿಂದ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ5 ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣ ಹಳದಿ

ತುಲಾ ರಾಶಿ:- ನೀವು ಮಾಡುವಂತಹ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಇದ್ದೀರಿ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಬದಲಾವಣೆಯಿಂದ ಫಲಿತಾಂಶ ನೀಡುತ್ತದೆ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸುಧಾರಣೆ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಅಡೆತಡೆಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದು ಇಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಲ್ಲಿ ಕೋಪಗೊಳ್ಳಬೇಡಿ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಚಿಂತೆ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಜವಾಬ್ದಾರಿ, ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಒಳಿತು ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ 4 ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣ ಹಳದಿ

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ:- ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ತಮ್ಮ ಅಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಒತ್ತಡ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಡನೆ ನಕಾರಾತ್ಮಕವಾದ ಶಕ್ತಿಗಳು ಪ್ರಭಾವದಿಂದ ಮಾತನಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಉತ್ತಮ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಶಾಂತವಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ ಯಾರು ಬಳಿಯಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಜಗಳಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಡಿ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ 5 ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣ ಗುಲಾಬಿ

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ:- ಕುಟುಂಬಕ್ಕಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಾ ಮುತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಮಕ್ಕಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿವಹಿಸಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಗುರಿಯಿಂದ ಮುಕ್ತರಾಗಬಹುದು ಸಂಬಂಧಿಕರೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುವ ತಪ್ಪಿಸಿ ಧಾರ್ಮಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಮಾಧಾನ ಸಿಗುತ್ತದೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಅನೇಕ ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ ಒಂದಿಷ್ಟು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಮಾತನಾಡಿ
ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ1 ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣನೇರಳೆ

ಮಕರ ರಾಶಿ:- ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಒತ್ತಡ ಹೋಗುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ ಮನೆಯ ಸದಸ್ಯರು ಸಂಬಂಧವೂ ಕೂಡ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಪೂಜಿಸುವುದು ಪೋಷಕರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಾರೆ
ನಿರುದ್ಯೋಗಿ ಕೆಲಸ ಸಿಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನ ಹೇಳುವುದಾದರೆ ಅಡೆತಡೆಗಳು ಬರಬಹುದು ಕೋಪವನ್ನು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ 5 ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣ ಕೆಂಪು

ಕುಂಭ ರಾಶಿ:- ನೀವು ಇಂದು ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಕಂಪನಿ ಅಥವಾ ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕಾಗಿ ಹೋಗಿದ್ದರೆ ಪೂರ್ಣ ಸಿದ್ಧತೆಯಿಂದ ಹೋಗಿರಿ ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಇಲ್ಲಿಯೇ ಎಲ್ಲ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಈಗಲೇ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಉತ್ತಮವಾದ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಅಥವಾ ಸಂಬಳವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಪೋಷಕರ ಬಾಂಧವ್ಯ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಆರೋಗ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಉತ್ತಮ ಪ್ರೀತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತ
ತಂದೆಯಿಂದ ಅಧಿಕ ಲಾಭ ಸಾಧ್ಯ ಇನ್ನು ಸಂಗಾತಿಯೊಡನೆ ಹೊಸಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋಗಿಬನ್ನಿ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ1
ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣಹಳದಿ

ಮೀನ ರಾಶಿ:- ಸರ್ಕಾರಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಇರುತ್ತದೆ ಕಡಿಮೆ ಫಲಿತಾಂಶ ದೊರೆಯುವುದಿಲ್ಲ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಿಂದ ನೀವು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದ ಮುಕ್ತರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ನೋವು ಲೋಹವು ಕೂಡ ಭಾರಿ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು ಅದೇ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಹಣ ಕಾಸಿನ ಸಂತೃಪ್ತಿ ಬಯಸಿದರೆ ಕೆಲಸದ ಒತ್ತಡ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಮಾಡಿದರೆ ದೊಡ್ಡ ಮಹತ್ವ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ನಿಮ್ಮ ದೊಡ್ಡ ಸಂಖ್ಯೆ 7 ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣ ಗುಲಾಬಿ

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *