ಆ ಕ್ಷಣ ಕುರಿತು ಬದುಕುಳಿದ ಮಹಿಳೆ ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಕ್ಲೂಸಿವ್ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗಾಗಿ.... - Karnataka's Best News Portal

ಆ ಕ್ಷಣ ಕುರಿತು ಬದುಕುಳಿದ ಮಹಿಳೆ ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟ ಎಕ್ಸ್ ಕ್ಲೂಸಿವ್ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗಾಗಿ….

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಧಾರವಾಡದಲ್ಲಿ ನಡೆದಂತಹ ಭೀಕರ ಅಪಘಾತದಲ್ಲಿ ಅದು13 ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಮೃತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಯಾಕೆ ಒಂದು ವಿಚಾರ ವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಕರ್ನಾಟಕದಾದ್ಯಂತ ಸಾಕಷ್ಟು ದುಃಖ ರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಚಿಕ್ಕವಯಸ್ಸಿನಿಂದಲೂ ಎಲ್ಲಿ ಬೇಕಾದರೂ ಗಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರವಾಸ ಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಹವ್ಯಾಸವಾಗಿತ್ತು ದಾವಣಗೆರೆಯ ಬಹುತೇಕ ಜನರು 3:00 ಬಿಡ್ತಾರೆ ಇಂತಹ ಇವರು ಧಾರವಾಡದ ಇಟ್ಟಿಗಟ್ಟಿ ಬೈಪಾಸ್ ಇದೆ ಮರಳು ತುಂಬಿಕೊಂಡು ಬರುತ್ತಿರುವಂತಹ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ತಿಪ್ಪರ್ ಲಾರಿ ಕೂಡ ಮತ್ತೆ 13 ಜನರು ಕೂಡ ಮೃತರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಚಾಲಕರು ಕೂಡ ಮೃತನಾಗಿದ್ದಾನೆ. ಚಾಲಕನು ಕೂಡ ರಾಣೆಬೆನ್ನೂರಿನ ಮೂಲಕ ದವನು ಹೀಗೆ ಖುಷಿಯಾಗಿ ಹೋರಟ ಜೀವನ ಈ ರೀತಿಯ ಕೊನೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು, ಇದೆಲ್ಲದರ ನಡುವೆ ಆಶಾ ಎನ್ನುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಜ್ಞೆ ಬಂದಿದೆ. ಪೊಲೀಸರು ಅವರ ಹತ್ತಿರ ವಿವರವನ್ನು ಬರೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಒಂದು ದೃಶ್ಯ ಮನಕಲಕುವ ದೃಶ್ಯ ಎಂದು ತಪ್ಪಾಗಲಾ ರದು,ಯಾಕೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಪ್ರಜ್ಞೆ ಬಂದಾಗ

ಆಶಾ ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಮೊದಲನೇ ದಾಗಿ ದಾವಣಗೆರೆ ಬಿಟ್ಟೆ ಹೋಗೊ ಬಿಡುವಿನ ಮುಂಚೆ ನಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಿಕರು ಯಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಸುಮ್ಮನೆ ಬರ್ತಾಯಿದೀನಿ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಹಿಂದಿ ಇರುವ ಸೀಟಿನಲ್ಲಿ ಹೋಗಿ ಮಲ್ಕೋ ಬಿಟ್ಟೆ ನಾನು ಹಿಂದೆ ಕುಳಿತಿದ್ದೆ ನಾನು ಅದೇ ರೀತಿ ಯಾವಾಗ ಈ ಹಿಟ್ಟು ಗಟ್ಟಿ ಸಮೀಪ ಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ ಆಯ್ತು ಪಟ್ ನೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಆಯಿತು ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಆದಾಗ ಎಲ್ಲ ಖುಷಿಯಿಂದ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು ಹೋರಾಡುತ್ತಿದ್ದವರು ಎಲ್ಲೆಲ್ಲಿ ಇದ್ರು ಅಲ್ಲೇಲ್ಲೆ ಕುಸಿದು ಬಿದ್ದಿದ್ದರು. ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದ ಮೊಬೈಲ್ ಕಾರಣ ನಂತರ ಧಾರವಾಡದಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಸಂಬಂಧಿಕರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ತಿಳಿಸಿದೆ ಈ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.


No.1ಕೇರಳ ಮತ್ತು ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಮಹಾಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು
ಶ್ರೀ ಕೇರಳ ಭಗವತಿ ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು.
ಪಂಡಿತ್ : ಶ್ರೀ ಶುಕ್ಲಾಚಾರ್ಯ 9945566663
ಸರ್ವ ವಶ,ಸಮ್ಮೋಹಿನಿ, ಬ್ರಹ್ಮ್ ರಹಸ್ಯ,ಮಹಾಮಂತ್ರ
ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಅತಿಶೀಘ್ರದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ.ಕರ್ನಾಟಕ-ಕೇರಳ-ಕಲ್ಕತ್ತಾದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು.ಫೋನಿನಲ್ಲಿ -ಪ್ರಶ್ನೆ, ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತರ ,ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ.ನಂಬಿಕೆ ವಿಶ್ವಾಸಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಅರ್ಥ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ
ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ
ಪಂಡಿತ್ : ಶ್ರೀ ಶುಕ್ಲಾಚಾರ್ಯ 9945566663
ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ:-ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಹಣಕಾಸಿನ ತೊಂದರೆ,ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆ,
ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಲೈಂಗಿಕ, ದುಷ್ಟ ಶಕ್ತಿ, ಮನೋವೇದನೆ,
ಮಾನಸಿಕ ಅಶಾಂತಿ,ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಯತ್ನಪಟ್ಟರು ಅಸಫಲತೆ,
ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ, ವಶಿಕರಣ ನಿವಾರಣೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಲಹಗಳು, ಶತ್ರುನಾಶ, ಪ್ರೇತ ಭಾದೆ, ಮಟಾ ಮಂತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆ, ಇನ್ನಿತರ ಹಲವಾರು ಘೋರ, ನಿಗೂಢ, ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.ಪಂಡಿತ್ : ಶ್ರೀ ಶುಕ್ಲಾಚಾರ್ಯ 9945566663.

See also  ಈ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ ಸಕ್ಕರೆ ಕಾಯಿಲೆ ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿದ್ದರೂ ಐದು ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಗುಣಮುಖವಾಗುತ್ತದೆ..ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ದೇವರ ದೇವಸ್ಥಾನ..
[irp]


crossorigin="anonymous">