ಮಂಜು ಪಾವಗಡ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಯಾರಿಗೂ ತಿಳಿಯದ ರಹಸ್ಯಕಾರಿ ಮಾಹಿತಿ..! ಅನುಪಮ ಗೌಡ ಹೇಳಿದ ವಿಚಾರ ನೋಡಿದರೆ ನಿಜಕ್ಕೂ ಶಾಕ್..! ತಪ್ಪದೇ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ. - Karnataka's Best News Portal

ಹಲೋ ಗೆಳೆಯರೇ ಕೆಲವು ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತಾ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಬನ್ನಿ ಏನೆಂದು ತಿಳಿಯೋಣ ನಮ್ಮ ಮಂಜು ಪಾವಗಡ ಅವರು ಫಿನಾಲೆ ನಲ್ಲಿ ಇದ್ದಾರೆ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಟ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ತುಂ ಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಟಾಸ್ಕ್ ಗೆಲ್ತಾ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತುಂಬಾನೇ ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದಾರೆ ಅವನ ಆಟ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕೂಡ ಇಷ್ಟವಾಗಿದೆ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ವೋಟುಗಳನ್ನು ಅವನಿಗೆ ನೀಡಿ ಎಂದು ಗೆಲ್ಲುವುದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡಿ ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲರ ಸಪೋರ್ಟ್ ಬೇಕಾಗಿದೆ. ಆಲ್ ದ ವೆರಿ ಬೆಸ್ಟ್ ಮಂಜ.. ಹಾಗೇನೆ ನೀವೆಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನೋಡ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಮೇಲೆ ಬಂದಂತಹ ಸ್ಪರ್ಧಿಗ ಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾದ ಅಂತಹ ನಮ್ಮ ಮಂಜು ಪಾವಗಡ ಅವರಿಗೆ

ಎಲ್ಲರೂ ಮತಗಳನ್ನು ನೀಡಿ ಗೆಲ್ಲಿಸಿ ಎಂದು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಕೇಳುತ್ತಾ ಭಗ ವಂತನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ…. ಮಂಜು ಪಾವಗಡ ಅವರಿಗೆ ಹೊರಗಿಂದ ತುಂಬಾನೇ ರೆಸ್ಪಾನ್ಸ್ ಸಿಕ್ತಾ ಇದೆ ಎಲ್ಲಾ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸಹ ಕಟೌಟ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಿ ಮಂಜು ಪಾವಗಡ ಅವರಿಗೆ ವಿಶ್ ಮಾ ಡ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ನೀವು ಕೂಡ ಮಂಜು ಪಾವಗಡ ಅವರನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡು ವುದಾದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮತವನ್ನು ದಯಮಾಡಿ ಹಾಕಿ ಹಾಗೇನೆ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿ ಎಂದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕೂಡ ಅವರಿಗೆ ಹಿತೈಷಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಆಗಿದ್ದರು ಎಂಬುದನ್ನು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಡೀ ಟೇಲ್ಸ್ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ ಧನ್ಯವಾ ದಗಳು.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *