ಕಾಂತಾರ ಖ್ಯಾತಿಯ ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಮದುವೆ ಸಂಭ್ರಮ ಹೇಗಿತ್ತು ನೋಡಿ ರಿಷಬ್ ಮದುವೆ ವಿಡಿಯೋ - Karnataka's Best News Portal

“ಕಾಂತಾರ” ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಹಾಗೂ ನಾಯಕ ನಟ ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಮದುವೆಯ ಬಗ್ಗೆ!!ಪ್ರೇಮ ಕಥೆಗಳು ಕೇಳಲು ಯಾವಾಗಲೂ ಸುಂದರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು ಮತ್ತು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಆಕರ್ಷಿತವಾಗುವುದರಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆಯಿಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಒಂದು ಪ್ರೇಮಕಥೆಯು ಕನ್ನಡ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಕಿವಿಯನ್ನು ತಟ್ಟಿದೆ ಭಾರತೀಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮತ್ತು ನಟ, ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಪ್ರಗತಿ ಶೆಟ್ಟಿ. ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿರುವ ಪ್ರಗತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ರಿಷಬ್ ನಿರ್ದೇಶನದ “ರಿಕಿ” ಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಹೋಗಿದ್ದರು. ಪ್ರಾಸಂಗಿಕವಾಗಿ, ಚಿತ್ರದ ಪಾತ್ರವರ್ಗವೂ ಪ್ರಗತಿಯ ಅದೇ ಥಿಯೇಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಾಜರಿದ್ದರು. “ರಿಕಿ” ಮತ್ತು ಪ್ರಗತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಪಾತ್ರವರ್ಗದ ನಡುವಿನ ಸಂವಾದದ ನಂತರ ಏನಾಯಿತು ಆದರೆ ರಿಷಬ್‌ಗೆ ಏನೋ ಗೊಂದಲವಿತ್ತು, ಏಕೆಂದರೆ ಪ್ರಗತಿ ಅವನಿಗೆ ಪರಿಚಿತ ಮುಖದಂತೆ ತೋರುತ್ತಿತ್ತು.

ತನ್ನ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್ ಖಾತೆಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದಾಗ, ಪ್ರಗತಿ ಈಗಾಗಲೇ ತನಗೆ ಫಾಲೋ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿರುವುದನ್ನು ಅವನು ಕಂಡುಕೊಂಡನು. ಈ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ ನಂತರ, ಇಬ್ಬರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಮೂಲಕ ಸಂವಹನ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್, ಕಾಂತಾರ ಅವರನ್ನು ಬೆಳಕಿಗೆ ತಂದಾಗ, ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರಣಯ ಕಥೆಯನ್ನು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆದರು. ಪ್ರಗತಿ ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆಯಮಂದಾರ್ತಿಯವರಾಗಿದ್ದು, ಶಿವಮೊಗ್ಗದ ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಓದಿದ್ದಾರೆ. ಮದುವೆಯ ವೇಳೆ ಅವರು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಐಬಿಎಂ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ರಿಶಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಸಹೋದರಿ ರಿಷಬ್‌ಗೆ ಪರಿಚಯಿಸಿದರು, ನಂತರ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಅವರ ಮದುವೆಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು. ಒಂದು ವರ್ಷ ಕಳೆದು ಮದುವೆಯ ಮಾತು ಶುರುವಾಗುತ್ತದೆ. ರಿಷಬ್ ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಿಂದಾಗಿ ಪ್ರಗತಿಯ ಕುಟುಂಬವು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಇಷ್ಟವಿರಲಿಲ್ಲ, ಇಬ್ಬರೂ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಪ್ರೀತಿಗೆ ಮಣಿದ ನಂತರ ಇಬ್ಬರೂ 2017 ರಲ್ಲಿ ಗಂಟು ಹಾಕಿದರು.

ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಆಗಿದ್ದ ಪ್ರಗತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಫೆಬ್ರವರಿ 9 ರಂದು ಕುಂದಾಪುರದಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು. ಅಂದು ನಡೆದ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಗಣ್ಯರಾದ ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಗತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ನಟರು, ಸ್ನೇಹಿತರು, ಚಿತ್ರರಂಗದ ಸದಸ್ಯರು ಮತ್ತು ಬಂಧುಗಳು ಸೇರಿದ್ದರು. ಕೋಟೇಶ್ವರದ ಸಹನಾ ಕನ್ವೆನ್ಷನಲ್ ಹಾಲ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿವಾಹ ನೆರವೇರಿತು. ನಟ ಸುದೀಪ್, ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಶೀತಲ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಯಜ್ಞಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಮೇಘನಾ ಗಾಂವ್ಕರ್, ರಶಿಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ, ಸಂಯುಕ್ತಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಸೇರಿದಂತೆ ಗಣ್ಯರು ಮದುವೆಗೆ ಆಗಮಿಸಿ ದಂಪತಿಯನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸಿದರು. ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ವೈಭವವನ್ನು ಧರಿಸಿದ ವರನು ತನ್ನ ಕಾಂತಿಯುತ ವಧುವಿನ ಕೊರಳಿಗೆ “ಕರಿಯಮಣಿ” ಯನ್ನು ಕಟ್ಟಿದನು. ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ- ಪ್ರಗತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಮದುವೆ ಎಲ್ಲ ಅರ್ಥದಲ್ಲೂ ಅದ್ಧೂರಿಯಾಗಿ ನಡೆದಿತ್ತು. ಇದು ಬಂಟ್ ಶೈಲಿಯ ವಿವಾಹವಾಗಿ”ಕಾಂತಾರ” ಚಿತ್ರದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಹಾಗೂ ನಾಯಕ ನಟ ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಮದುವೆಯ ಬಗ್ಗೆ!!

ಪ್ರೇಮ ಕಥೆಗಳು ಕೇಳಲು ಯಾವಾಗಲೂ ಸುಂದರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು ಮತ್ತು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಆಕರ್ಷಿತವಾಗುವುದರಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆಯಿಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಒಂದು ಪ್ರೇಮಕಥೆಯು ಕನ್ನಡ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಕಿವಿಯನ್ನು ತಟ್ಟಿದೆ ಭಾರತೀಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮತ್ತು ನಟ, ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಪ್ರಗತಿ ಶೆಟ್ಟಿ. ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿರುವ ಪ್ರಗತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ರಿಷಬ್ ನಿರ್ದೇಶನದ “ರಿಕಿ” ಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಹೋಗಿದ್ದರು. ಪ್ರಾಸಂಗಿಕವಾಗಿ, ಚಿತ್ರದ ಪಾತ್ರವರ್ಗವೂ ಪ್ರಗತಿಯ ಅದೇ ಥಿಯೇಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಾಜರಿದ್ದರು. “ರಿಕಿ” ಮತ್ತು ಪ್ರಗತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಪಾತ್ರವರ್ಗದ ನಡುವಿನ ಸಂವಾದದ ನಂತರ ಏನಾಯಿತು ಆದರೆ ರಿಷಬ್‌ಗೆ ಏನೋ ಗೊಂದಲವಿತ್ತು, ಏಕೆಂದರೆ ಪ್ರಗತಿ ಅವನಿಗೆ ಪರಿಚಿತ ಮುಖದಂತೆ ತೋರುತ್ತಿತ್ತು.


ಓಂ ಶ್ರೀ ಸಾಯಿ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ.ಪಂಡಿತ್ ಗಣೇಶ್ ರಾವ್ ಗುರೂಜಿ ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ,ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ ಮತ್ತು ಆ ಗೋರಿ ನಾಗಸಧುಗಳು ರಹಸ್ಯ ಪೂಜಾಶಕ್ತಿಯಿಂದ 100% ಗ್ಯಾರಂಟಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ದ .ನೀವು ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು ವಿಶಿಷ್ಟ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಕೇವಲ 2 ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕಲ್ಪಿಸುವರು 9036311107.

ತನ್ನ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್ ಖಾತೆಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದಾಗ, ಪ್ರಗತಿ ಈಗಾಗಲೇ ತನಗೆ ಫಾಲೋ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿರುವುದನ್ನು ಅವನು ಕಂಡುಕೊಂಡನು. ಈ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ ನಂತರ, ಇಬ್ಬರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಮೂಲಕ ಸಂವಹನ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್, ಕಾಂತಾರ ಅವರನ್ನು ಬೆಳಕಿಗೆ ತಂದಾಗ, ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರಣಯ ಕಥೆಯನ್ನು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆದರು. ಪ್ರಗತಿ ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಮಂದಾರ್ತಿಯವರಾಗಿದ್ದು, ಶಿವಮೊಗ್ಗದ ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಓದಿದ್ದಾರೆ. ಮದುವೆಯ ವೇಳೆ ಅವರು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಐಬಿಎಂ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ರಿಶಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಸಹೋದರಿ ರಿಷಬ್‌ಗೆ ಪರಿಚಯಿಸಿದರು, ನಂತರ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಅವರ ಮದುವೆಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು. ಒಂದು ವರ್ಷ ಕಳೆದು ಮದುವೆಯ ಮಾತು ಶುರುವಾಗುತ್ತದೆ. ರಿಷಬ್ ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಿಂದಾಗಿ ಪ್ರಗತಿಯ ಕುಟುಂಬವು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಇಷ್ಟವಿರಲಿಲ್ಲ, ಇಬ್ಬರೂ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಪ್ರೀತಿಗೆ ಮಣಿದ ನಂತರ ಇಬ್ಬರೂ 2017 ರಲ್ಲಿ ಗಂಟು ಹಾಕಿದರು.

ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಆಗಿದ್ದ ಪ್ರಗತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಫೆಬ್ರವರಿ 9 ರಂದು ಕುಂದಾಪುರದಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು. ಅಂದು ನಡೆದ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಗಣ್ಯರಾದ ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಗತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ನಟರು, ಸ್ನೇಹಿತರು, ಚಿತ್ರರಂಗದ ಸದಸ್ಯರು ಮತ್ತು ಬಂಧುಗಳು ಸೇರಿದ್ದರು. ಕೋಟೇಶ್ವರದ ಸಹನಾ ಕನ್ವೆನ್ಷನಲ್ ಹಾಲ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿವಾಹ ನೆರವೇರಿತು. ನಟ ಸುದೀಪ್, ರಕ್ಷಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಶೀತಲ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಯಜ್ಞಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಮೇಘನಾ ಗಾಂವ್ಕರ್, ರಶಿಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ, ಸಂಯುಕ್ತಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಸೇರಿದಂತೆ ಗಣ್ಯರು ಮದುವೆಗೆ ಆಗಮಿಸಿ ದಂಪತಿಯನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸಿದರು. ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ವೈಭವವನ್ನು ಧರಿಸಿದ ವರನು ತನ್ನ ಕಾಂತಿಯುತ ವಧುವಿನ ಕೊರಳಿಗೆ “ಕರಿಯಮಣಿ” ಯನ್ನು ಕಟ್ಟಿದನು. ರಿಷಬ್ ಶೆಟ್ಟಿ- ಪ್ರಗತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಮದುವೆ ಎಲ್ಲ ಅರ್ಥದಲ್ಲೂ ಅದ್ಧೂರಿಯಾಗಿ ನಡೆದಿತ್ತು. ಇದು ಬಂಟ್ ಶೈಲಿಯ ವಿವಾಹವಾಗಿತ್ತು.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *