ಗ್ಯಾಸ್ ಬೇಗ ಖಾಲಿ ಆಗುತ್ತಾ ಈ ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಗೊತ್ತಾದರೆ ಒಂದು ತಿಂಗಳು ಬರುವ ಗ್ಯಾಸ್ ಮೂರು ತಿಂಗಳು ಬರುತ್ತೆ.. - Karnataka's Best News Portal

ಈ ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಗೊತ್ತಾದರೆ ಗ್ಯಾಸ್ ಬೇಗ ಖಾಲಿ ಆಗೋದಿಲ್ಲ ಚಾಲೆಂಜ್ ಮಾಡಿ ಹೇಳ್ತೀನಿ…..!!ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಹಿಳೆಯರು ತಾವು ಉಪಯೋಗಿಸುವಂತಹ ಅಂದರೆ ತಮ್ಮ ಅಲಂಕಾರಿಕ ವಸ್ತುಗಳಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಬೇಕಾದರೂ ಹಾಕುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಅವರು ಕೆಲವೊಂದು ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿಕೊಂಡರೆ ಚಿಕ್ಕಪುಟ್ಟ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ನೋಡುತ್ತಾರೆ.ಹಾಗೆಯೇ ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಹೆಂಗಸರು ತಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಗ್ಯಾಸ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಬೇಗ ಖಾಲಿಯಾಗ ದಂತೆ ಯಾವ ಒಂದು ವಿಧಾನವನ್ನು ಅವರು ಅನುಸರಿಸಬಹುದು ಹಾಗೂ ಈ ಒಂದು ವಿಧಾನವನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಗ್ಯಾಸ್ ಬೇಗ ಖಾಲಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಬದಲಾಗಿ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ದಿನಗಳ ತನಕ ಬರುತ್ತದೆ ಹಾಗಾದರೆ ಆ ಒಂದು ವಿಧಾನ ಯಾವುದು ಹಾಗೂ ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಅನುಸರಿಸಬಹುದು ಎಂಬ ಮಾಹಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಈ ದಿನ ನೋಡೋಣ.

ಓಂ ಶ್ರೀ ಸಾಯಿ ಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ.ಪಂಡಿತ್ ಗಣೇಶ್ ರಾವ್ ಗುರೂಜಿ ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ,ಕೇರಳ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ ಮತ್ತು ಆ ಗೋರಿ ನಾಗಸಧುಗಳು ರಹಸ್ಯ ಪೂಜಾಶಕ್ತಿಯಿಂದ 100% ಗ್ಯಾರಂಟಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ದ .ನೀವು ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತೆ ಆಗಲು ವಿಶಿಷ್ಟ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಕೇವಲ 2 ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಕಲ್ಪಿಸುವರು 9036311107.


ಅದರಲ್ಲೂ ಕೆಲವೊಬ್ಬರ ಒಂದು ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕೇವಲ ಒಂದು ತಿಂಗಳು ಒಂದುವರೆ ತಿಂಗಳುಗಳ ತನಕ ಮಾತ್ರ ಬರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಕೆಲವೊಬ್ಬರ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ದಿನಗಳು ಬರುತ್ತದೆ ಕೇವಲ ಇಬ್ಬರೇ ಇದ್ದರೂ ಕೂಡ ಗ್ಯಾಸ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಅವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ದಿನಗಳ ತನಕ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಬದಲಾಗಿ ಬೇಗನೆ ಖಾಲಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗಾದರೆ ಗ್ಯಾಸ್ ಉಳಿತಾಯ ಮಾಡುವಂತಹ ಆ ವಿಧಾನ ಯಾವುದು ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಈ ಒಂದು ವಿಧಾನವನ್ನು ಮಹಿಳೆಯರು ತಿಳಿದುಕೊಂಡರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಒಂದು ವಿಧಾನ ವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತೀರ ಹಾಗೂ ಇದನ್ನು ಯಾವತ್ತಿಗೂ ಕೂಡ ಮರೆಯುವುದಿಲ್ಲ ಮೊದಲನೆಯ ದಾಗಿ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಅಡುಗೆಯನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದರೆ ಕುಕ್ಕರನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ತೊಳೆದು ಸ್ಟವ್ ಮೇಲೆ ಇಡುತ್ತೀರಾ ಹಾಗೆ ಮಾಡಬಾರದು ಹೀಗೆ ಇಡುವುದರಿಂದ ಆ ನೀರಿನ ಅಂಶ ಹೋಗುವ ತನಕ ಆ ಪಾತ್ರೆ ಬೇಗ ಬಿಸಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವು ದರಿಂದ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನು ಎರಡನೆಯ ವಿಧಾನ ಸ್ಟವ್ ಮೇಲೆ ಇರುವಂತಹ ಬರ್ನರ್ ಗಳನ್ನು ವಾರಕ್ಕೊಮ್ಮೆಯಾದರೂ ಶುಚಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಇಲ್ಲವಾದರೆ ಅದರ ಮೇಲೆ ಧೂಳು ಕಸ ಇದ್ದರೆ ಉರಿ ಸರಿಯಾಗಿ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಇದರಿಂದ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕಡಿಮೆ ಖರ್ಚಾಗುವುದರ ಬದಲು ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ವಾರಕ್ಕೊಮ್ಮೆ ಅದನ್ನು ಶುಚಿಯಾಗಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಉತ್ತಮ ಇನ್ನು ಮೂರನೆ ವಿಧಾನ ಸ್ಟವ್ ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಉರಿ ಮತ್ತೊಂದು ಚಿಕ್ಕ ಉರಿ ಎಂದು ಎರಡು ಇರುತ್ತದೆ ಅದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಚಿಕ್ಕ ಉರಿಯರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಅಡುಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಗ್ಯಾಸ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಬೇಗ ಖಾಲಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಬದಲಾಗಿ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ದಿನಗಳ ತನಕ ಬರುತ್ತದೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *