ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರ ಬಗ್ಗೆ ಯಾರಿಗೂ ತಿಳಿಯದ ಎಂಟು ವಿಶೇಷ ರಹಸ್ಯಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ ನೋಡಿ.. - Karnataka's Best News Portal

ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರ 8 ರಹಸ್ಯಗಳು..!!
ಮೇಷ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದವರು ತನ್ನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಾಧನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಬೆಳೆಯಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಚಿಂತಿಸುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಇವರಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸೋಮಾರಿತನ ಎನ್ನುವುದು ಇರುತ್ತದೆ. ಜೊತೆಗೆ ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರು ಬೇರೆಯವರ ಕೈ ಕೆಳಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ ಬದಲಿಗೆ ಅವರೇ ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವುದರ ಮುಖಾಂತರ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಬೆಳೆಯಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಚಿಂತಿಸುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ

ಇವರು ಯಾರ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವಗಳನ್ನು ಯಾರ ಸ್ವಭಾವಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಫಾಲೋ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಬದಲಿಗೆ ನನ್ನನ್ನು ಬೇರೆಯವರು ಫಾಲೋ ಮಾಡಲಿ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರನ್ನು ಮೊದಲನೇ ಬಾರಿ ನೋಡಿದರೆ ಅವರ ಗುಣ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಯಾರು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಇವರಿಗೆ ದರ್ಪ ದೌಲತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಇದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.


ಆದರೆ ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಅರ್ಥವಾಗಬೇಕು ಎಂದರೆ ಕೆಲವೊಂದಷ್ಟು ಸಮಯ ಅವರೊಟ್ಟಿಗೆ ಕಳೆಯಲೇಬೇಕು. ಇವರು ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಕೆಲಸವನ್ನು ಹಿಡಿದರೆ ಅದನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ಶ್ರದ್ಧೆಯಿಂದ ಶಿಸ್ತಿನಿಂದ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಯಾವತ್ತಿಗೂ ಕೂಡ ಇವರು ಇಟ್ಟ ಗುರಿ ನೆಟ್ಟ ಬಾಣವನ್ನು ಹಿಂದೆ ತೆಗೆಯುವುದಿಲ್ಲ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಇವರು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಆತುರವಾಗಿ ಮಾಡಿ ಮುಗಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಆ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಶಿಸ್ತು ಇರುತ್ತದೆ.

ಜೊತೆಗೆ ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಯಾರು ಕೂಡ ಇವರ ಹತ್ತಿರ ಬೆರಳು ಮಾಡಿ ತೋರಿಸುವುದು ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲ ಜೊತೆಗೆ ಇವರು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಾರೂ ಕೂಡ ತಪ್ಪನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಇದು ಸರಿ ಇಲ್ಲ ಎನ್ನುವ ರೀತಿ ಇವರು ಆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಇವರು ಸದಾ ನಾಯಕತ್ವದಲ್ಲಿ ಇರುವುದಕ್ಕೆ ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಉತ್ತಮ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರಾಗಿರಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ವಿನಹ ಮತ್ತೊಬ್ಬರ ಕೈ ಕೆಳಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಇವರು ಒಂದು ಕೆಲಸವನ್ನು ಎಲ್ಲರಂತೆ ಮುಗಿಸುವುದಕ್ಕಿಂತ ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ದೊಡ್ಡ ಸಾಹಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದು ಎಂದರೆ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟ ಸಾಹಸಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅಷ್ಟೇ ಭಯವು ಕೂಡ ಇವರಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಆಸೆಯ ಹಿಂದೆ ಅವಿತು ಕುಳಿತಿರುವ ಭಯದಿಂದಾಗಿ ಬೇಗ ಯಾವುದೇ ಸಾಹಸಕ್ಕೂ ಕೈ ಹಾಕುವು ದಿಲ್ಲ.ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರು ತಮ್ಮ ಸಂತೋಷದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಇವರು ಒಂಟಿಯಾಗಿ ಇರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಎಲ್ಲರೊಂದಿಗೆ ಇರಲು ಇಷ್ಟಪಡು ತ್ತಾರೆ. ಇವರು ತಮ್ಮ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಅದೇ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲರ ಮುಂದೆ ಸಮಯಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಕೂಡ ಹೇಳಿಬಿಡುತ್ತಾರೆ. ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ ಬದಲಿಗೆ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣ ಹಾಗೂ ಬೂದು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *