ತುಲಾ ರಾಶಿ ಏಪ್ರಿಲ್ ತಿಂಗಳ ಭವಿಷ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಈ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ…

ತುಲಾ ರಾಶಿ ಏಪ್ರಿಲ್ ಮಾಸ ಭವಿಷ್ಯ 2023||

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ತುಲಾ ರಾಶಿ ಒಂದು ಗಾಳಿ ಚಿನ್ಹೆಯಾಗಿದ್ದು ಶುಕ್ರನ ಒಡೆತನದಲ್ಲಿ ಇದೆ. ಈ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದಂತವರು ಸೃಜನಶೀಲ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಈ ರಾಶಿಯವರು ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಮನರಂಜನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಕೂಡ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಅವರಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದಂತಹ ಹಾಸ್ಯ ಪ್ರಜ್ಞೆಯು ಕೂಡ ಇರುತ್ತದೆ. ಮಾಸ ಭವಿಷ್ಯ 2023ರ ಪ್ರಕಾರ ಅಸುರಕ್ಷಿತ ಭಾವನೆಗಳು ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಈ ತಿಂಗಳು ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಕ್ರಮವಾಗಿ ಮೊದಲ ಮತ್ತು 7ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೋಡಲ್ ಗ್ರಹಗಳಾದಂತಹ ರಾಹು ಮತ್ತು ಕೇತು ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಿಂದಾಗಿರಬಹುದು ಈ ತಿಂಗಳ ಅಂತ್ಯದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಚಂದ್ರನ ಚಿನ್ಹೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ 7ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಗುರುವಿನ ಸ್ಥಾನವು ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಮತ್ತು ನೀವು ಉತ್ತಮ ಮಟ್ಟದ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತೀರಿ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಮಂಗಳಕರವಾದ ಸಂದರ್ಭಗಳು, ಹೊಸ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದ ಅವಕಾಶ ಗಳು, ಹೀಗೆ ಇನ್ನು ಇತ್ಯಾದಿ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಸಂಬಂಧ ಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ ಈ ತಿಂಗಳು ಸಂಭಂಧಗಳು ಯಶಸ್ವಿ ಯಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಅದು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಯೂ ಕೂಡ ಇರುತ್ತದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಶನಿಯು 5ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

See also  ಕೊನೆಗೂ ನಿಜವಾಯಿತು ಯಶವಂತ್ ಗುರೂಜಿ ಸ್ಫೋಟಕ ಭವಿಷ್ಯ...309 ರ ರಹಸ್ಯ ಏನು ಗೊತ್ತಾ ?

ಇನ್ನು ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ತಿಂಗಳು ಕೇತುವಿನ ಕಡಿಮೆ ಅನುಕೂಲ ಕರ ಸ್ಥಾನದಿಂದಾಗಿ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಉಂಟಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಈ ತಿಂಗಳ ಮೊದಲಾರ್ಧದಲ್ಲಿ 15ನೇ ತಾರೀಖಿನವರೆಗೆ ಇವರು ಹೂಡಿಕೆಗಳಿಗೆ ಮುಂದಾಗುವುದು ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ ಯಾಕೆ ಎಂದರೆ ಅದು ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರು ಹಿಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕನಸನ್ನು ಕಂಡಿದ್ದರು ಅವೆಲ್ಲವೂ ಕೂಡ

ಈ ಒಂದು ಮಾಸದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವಂತದ್ದು. ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಅಧಿಪತಿ ಶುಕ್ರ ಆರನೇ ತಾರೀಖು ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ವೃಷಭ ರಾಶಿಗೆ ಬದಲಾವಣೆ ಯನ್ನು ಹೊಂದುತ್ತಾನೆ. ಹಾಗೆ 14ನೇ ತಾರೀಖು ಸೂರ್ಯ ಮೀನ ರಾಶಿಯಿಂದ ಮೇಷ ರಾಶಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಅದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ 21ನೇ ತಾರೀಖು ಗುರು ಮೀನ ರಾಶಿಯಿಂದ ಮೇಷ ರಾಶಿಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗಿರುವಂತದ್ದು “ಗುರು ಏಪ್ರಿಲ್ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಯಾಗುತ್ತಿರುವಂಥದ್ದು”.

ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಮೂರು ಗ್ರಹಗಳು ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದುತ್ತದೆ ಅದರಲ್ಲೂ 21ನೇ ತಾರೀಖು ಗುರುವಿನ ಬದಲಾವಣೆಯಿಂದ ನಿಮಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಶುಭವನ್ನು ತಂದುಕೊಡುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಕುಜ ಮತ್ತು ಬುಧ ಇವೆರಡೂ ಗ್ರಹಗಳು ಪರಿವರ್ತನೆಯ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಇದ್ದಾರೆ ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">