ವರ್ಷದ ದೊಡ್ಡ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ ಈ 6 ರಾಶಿಯವರು ಆಗಲಿದ್ದಾರೆ ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿಗಳು…ಒಂದು ಸ್ಟಾಂಪ್ ಪೇಪರ್ ಮೇಲೆ ಬರೆದಿಡಿ

ಮೇ 5, 2023 ವರ್ಷದ ದೊಡ್ಡ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣ ಈ ಆರು ರಾಶಿ ಜನ ಕೋಟ್ಯಾಧೀಶರಾಗುವುದನ್ನು ತಡೆಯಲು ದೇವರಿಂದಲೂ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ…!

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

5 ಮೇ 2023 ನೇ ದಿನ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣವು ಇರುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಈ ಆರು ರಾಶಿಯ ಜನರ ಅದೃಷ್ಟವೇ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದೇ ಹೇಳಬಹುದು. ಇದು 2023 ನೇ ಇಸವಿಯ ವರ್ಷದ ಮೊದಲನೇ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ ವಾಗಿದ್ದು. ವೈಶಾಖ ಮಾಸದ ಹುಣ್ಣಿಮೆಯ ದಿನ ಇರುತ್ತದೆ.

ಈ ಗ್ರಹಣದ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ವಿಶೇಷವಾದ ಘಟನೆಗಳು ಸಹ ನಡೆಯುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ದೇವಗುರು ಗೃಹಸ್ಪತಿ ಅಂದರೆ ಸೂರ್ಯ ರಾಹು ಗ್ರಹದ ಜೊತೆಗೆ ಬುಧ ಗ್ರಹದ ಯುತಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಇದಂತೂ ಭಯಂಕರವಾದoತಹ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣವಾಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯದವರೆಗೆ ನಡೆಯುವಂತಹ ಈ ಒಂದು ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣವು. ಎಲ್ಲಾ 12 ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಬೀರುತ್ತಿದೆ.

ಅದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ ಈಗ ನಾವು ಹೇಳುತ್ತಿರುವಂತಹ ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಪ್ರಭಾವ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೋಡುವುದಾದರೆ ಈ ಆರು ರಾಶಿಯ ಜನರು ತುಂಬಾ ಅದೃಷ್ಟವಂತರು ಎಂದೇ ಹೇಳ ಬಹುದು. ಇವರು ಕೋಟ್ಯಾಧೀಶರಾಗುವರು ಎಂದೇ ಹೇಳಬಹುದು. ಹೌದು, ಈ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಮ್ಮ ದೇಶ ಹಿಡಿದು ಕೊಂಡು ಎಲ್ಲಾ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಹಲವಾರು ರೀತಿಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ನಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಅಂದರೆ ಬಿರುಗಾಳಿ ಬೀಸುವುದು ಚಂಡಮಾರುತ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣದ ಸಮಯವೂ ಮತ್ತು ಸೂತಕದ ಸಮಯ ಇವುಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವ 6 ರಾಶಿಯ ಜನರು ಅದೃಷ್ಟ ಶಾಲೆಗಳಾಗುತ್ತಾರೆ ಹೀಗೆ ಈ ವಿಚಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಈ ದಿನ ತಿಳಿಯೋಣ. ಈ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣವು ನಮ್ಮ ಭಾರತ ದೇಶದಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

See also  ಈ ಮರದ ಎಲೆ ಇಟ್ಕೊಂಡು ಹಣ ಕೇಳಿ ಕೊಟ್ಟ ಹಣ ವಾಪಸ್ ಬರುತ್ತೆ..

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರದ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಸೂರ್ಯ ಗ್ರಹಣ ಇರಲಿ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣ ಇರಲಿ ಇವುಗಳ ಸೂತಕದ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ಕೆಲವು ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಗ್ರಹಣದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಕೆಲವು ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಪರಿಣಾಮ ಗಳು ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಹಾಗೂ ಕೆಲವು ರಾಶಿಗಳಲ್ಲಿ ಇದರ ಅಶುಭ ಫಲಗಳು ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ. ಅದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ ಕೆಲವು ರಾಶಿಯವರು ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಈ ಒಂದು ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣವು ಸ್ವಾತಿ ನಕ್ಷತ್ರದ ಜೊತೆಗೆ ವಿಶಾಖ ನಕ್ಷತ್ರದಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ತುಲಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಗ್ರಹಣ ವಿದ್ದು ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಕೆಲವು ಎಚ್ಚರಿಕೆ ವಹಿಸುವುದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹಾಗೆ ವಿಶಾಖ ನಕ್ಷತ್ರದಲ್ಲಿರುವಂತಹ ಜನರು ಕೂಡ ಕೆಲವು ಎಚ್ಚರಿಕೆ ವಹಿಸುವುದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">