ಈ ಮೂರು ವಸ್ತುಗಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಬಡತನ ತಪ್ಪೋದಿಲ್ಲ ಇಂದೆ ತೆಗೆದು ಬಿಸಾಕಿ…

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ವಸ್ತುಗಳು ಇದ್ದರೆ ಬಡತನ ಬೆನ್ನು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ…. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಮೂರು ವಸ್ತುಗಳು ಇದ್ದರೆ ಅವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಶ್ರೀಮಂತರಾಗಲು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ ಎನ್ನುವ ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ವಿಷಯವನ್ನು ಇವತ್ತಿನ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನಾನು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇನೆ. ಅದೃಷ್ಟ ಪ್ರೀತಿ ಸಮೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಹಣದ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನ ಸಂರಕ್ಷಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ಕೆಲವರು ವಿವಿಧ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟಿರುತ್ತಾರೆ, ಆದರೂ ಕೆಲವೊಬ್ಬ ವಸ್ತುಗಳು ಕೆಟ್ಟ ಮತ್ತು ಋಣಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುವ ಸಂದರ್ಭಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳು ಧನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ವರ ಸೂಸುವ ವಸ್ತುಗಳೊಂದಿಗೂ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಒಂದಿದೆ ಇದು ಒಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿಯ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು.

ಧನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯು ಅದರ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿಯ ಹರಿವು ಮತ್ತು ಸಮತೋಲನಕ್ಕೆ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವಂತಹ ಕೆಲವು ವಸ್ತುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ, ನಮ್ಮನ್ನು ಅಷ್ಟಾಗಿ ಇಷ್ಟಪಡದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಯಾವುದೋ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ನಮಗೆ ಏನಾದರೂ ಕೊಡಬೇಕು ಎಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸುವ ಸಂದರ್ಭಗಳಿವೆ ಆದರೆ ಅವರು.

ನೀಡಿದಂತಹ ವಸ್ತುಗಳನ್ನ ಮನೆಯಿಂದ ಆದಷ್ಟು ಬೇಗ ದೂರ ಇಡಿ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವು ಕಹಿಯಾಗಿ ಇದ್ದರೆ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ನೀಡಿದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನ ಮನೆಯಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ ಅವುಗಳು ಧನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯ ವಸ್ತುಗಳಲ್ಲ ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ನೀಡಬಹುದು ಅಥವಾ ದಾನ ಮಾಡಬಹುದು ಒಡೆದ ಕನ್ನಡಕಗಳು ಪಾತ್ರೆಗಳ ವಸ್ತುಗಳನ್ನ ಎಲ್ಲೋ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ ಇಟ್ಟು.

See also  ಇನ್ನೂ 3 ದಿನದ ಒಳಗೆ ಶನಿದೇವರ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಹಣದ ಜೊತೆ ಅದೃಷ್ಟ ಈ 6 ರಾಶಿಗೆ ವಿಪರೀತ ಧನಲಾಭ ರಾಜಯೋಗ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಇದೆಯಾ ನೋಡಿ

ನಂತರ ಮರೆತು ಬಿಡುವುದು ಎಲ್ಲರ ಮನೆಯಲ್ಲೂ ನಡೆಯುತ್ತದೆ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯದೆ ಇರಬಹುದು ಆದರೆ ಈ ಮುರಿದ ಮತ್ತು ಒಡೆದ ವಸ್ತುಗಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಿಶಿನತೆ ದುಃಖ ಮತ್ತು ನಕರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಹಾಕದೇಶಿಸುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಅಡುಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೊಂದಿರುವ ಪಾತ್ರೆ ಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಇದೆಯೇ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಪಾತ್ರೆಗಳಲ್ಲಿ.

ಯಾವುದೇ ಬಿರುಕುಗಳು ಕರೆಗಳು ಇರಬಾರದು ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಏನಾದರೂ ಮುರಿದರೆ ಅದನ್ನ ವಿಲಯಮಾರಿ ಮಾಡುವುದು ಉತ್ತಮ ಅದು ಸಾಧ್ಯವಾಗದೇ ಇದ್ದರೆ ಪಾತ್ರೆಯನ್ನು ಮತ್ತೆ ಜೋಡಿಸುವುದು ಅಥವಾ ಸರಿ ಮಾಡಿಸುವುದು ಮಾಡಬೇಕು ಯಾವುದಕ್ಕಾದರೂ ಉಪಯೋಗಕ್ಕೆ ಬರಬಹುದು ಎಂದು ಭಾವಿಸಿ ನಾವು ಹಾಗಾಗ ಹಳೆಯ ಮತ್ತು ಸವೆದ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು.

ನಮ್ಮ ಬೀರುವಿನಲ್ಲಿ ತುಂಬಿಸಿ ಬಿಡುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ಅವುಗಳನ್ನ ಎಂದಿಗೂ ಬಳಸುವುದಿಲ್ಲ ಅನ್ನುವುದು ಸತ್ಯ ಬದಲಿಗೆ ಅವುಗಳನ್ನ ಬಿರುವಿನ ಪೂರ್ತಿ ಹರಡುವುದು ಒಂದು ರೀತಿಯ ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತತೆಯಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಇನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿಯ ಪ್ರಸರಣೆಗೆ ಅಡ್ಡಿಯಾಗುತ್ತದೆ ತೇಪೆ ಹಚ್ಚಿದ ಮತ್ತು ಅರಿದ.

ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನ ಧರಿಸುವುದರಿಂದ ದೂರ ಇರಿ ಏಕೆಂದರೆ ಅವು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ದುರಾದೃಷ್ಟವನ್ನು ತರಬಹುದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ಹರಿವಿಗೆ ಪೊರಕೆಯನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ ಪೊರಕೆಯನ್ನ ಶೋರೂಮ್ ಲಾಂಡ್ರಿ ಏರಿಯ ಅಥವಾ ಮನೆಯ ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಾದರೂ.

See also  ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನರಸಿಂಹ ಸ್ವಾಮಿಯ ಅಖಂಡ ಕೃಪೆ ಈ 3 ರಾಶಿಗೆ ಈ ಸಂಜೆಯೊಳಗೆ ಧನಾಗಮನ,ನಿಂತ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಜಯ ನೆಮ್ಮದಿ

ಇಡಬಹುದು ಪೊರಕೆಯನ್ನ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ಇಡಬೇಕು ಪೊರಕೆಯನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಇಡುವುದು ದುರಾದೃಷ್ಟಕ್ಕೆ ಕರೆ ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮನೆಯ ಪ್ರೀತಿಯ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಶೀಲವಾದ ವರ್ಣಕ್ಕೆ ಅಡ್ಡಿಯಾಗಬಹುದು.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">