ಇಂದು ಮಂಗಳವಾರ ವಿಶೇಷ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಈ 7 ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಬಾರಿ ಅದೃಷ್ಟ ಶುಕ್ರದೆಶೆ ಗುರುಬಲ.ಮುಟ್ಟಿದ್ದೆಲ್ಲಾ ಚಿನ್ನ - Karnataka's Best News Portal

ಇಂದು ಮಂಗಳವಾರ ವಿಶೇಷ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಈ 7 ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಬಾರಿ ಅದೃಷ್ಟ ಶುಕ್ರದೆಶೆ ಗುರುಬಲ.ಮುಟ್ಟಿದ್ದೆಲ್ಲಾ ಚಿನ್ನ

ನಾಳೆ ಆಗಸ್ಟ್ ಒಂದು ಮಂಗಳವಾರ ಭಯಂಕರ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಏಳು ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ದುಡ್ಡಿನ ಸುರಿಮಳೆ…. ಆಗಸ್ಟ್ ಒಂದನೇ ತಾರೀಕು ಮಂಗಳವಾರ ವಿಶೇಷವಾದ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಇದೇ ನಾಳೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆಯ ನಂತರ ಈ ಕೆಲವೊಂದು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ತಾಯಿ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಇವರಿಗೆ ಒಂದು ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿಗಳಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮುಟ್ಟಿದ್ದೆಲ್ಲಾ.

ಬಂಗಾರವಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಗಜಕೇಸರಿ ಯೋಗ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ನಾಳೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆಯ ನಂತರ ಅಂದರೆ ನಾಳೆ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಯಿಂದ ಈ ಒಂದು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಬಹಳ ಅದೃಷ್ಟವೋ ಅದೃಷ್ಟ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು. ನಾಳೆಯ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾಗಿದ್ದು ಈ ಒಂದು ಹುಣ್ಣಿಮೆಯಿಂದ ಆಗಸ್ಟ್ ತಿಂಗಳು ಪೂರ್ತಿ ಹೇಳು ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಮುಟ್ಟಿದ್ದೆಲ್ಲ.

ಚಿನ್ನ ವಾಗುತ್ತದೆ ಈ ಆಗಸ್ಟ್ ತಿಂಗಳು ಚಿನ್ನ ವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಗಜಕೇಸರಿ ಯೋಗ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವೇ ಬದಲಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಹಾಗಾದರೆ ಯಾವೆಲ್ಲ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಯಾವೆಲ್ಲ ಯೋಗ ಫಲಗಳು ನಾಳೆಯ ಹುಣ್ಣಿಮೆಯ ನಂತರ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಇವತ್ತಿನ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ.

ನಾಳೆಯ ಹುಣ್ಣಿಮೆಯ ನಂತರ ಇವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಕಾಣುತ್ತಾರೆ ಈ ರಾಶಿಯವರು ಇಷ್ಟು ದಿನ ಅನುಭವಿಸಿದ್ದ ಕಷ್ಟಗಳಿಂದ ಮುಕ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಇವರ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಯಶಸ್ಸು ಅನ್ನುವುದು ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ಆಗಿ ತಾವು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಂತಹ ಸಂಗಾತಿ ಯೊಂದಿಗೆ.

See also  2024 ಮಾರ್ಚ್ 8 ವಿಶೇಷ ಮಹಾಶಿವರಾತ್ರಿಯ ದಿನ ಈ ಪರಿಹಾರ ಪಾಲಿಸಿದರೆ ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ವಿಶೇಷ ಲಾಭ ಶಿವ ಕೃಪೆ

ಮದುವೆಯಾಗುವ ಯೋಗ ಕೂಡ ಇವರಿಗೆ ಕೂಡಿಬರುತ್ತದೆ ಇವರಿಗೆ ನಾಳೆಯ ಹುಣ್ಣಿಮೆಯ ನಂತರ ತಾಯಿ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದಾಗಿ ಇವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ ಇವರು ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಕೂಡ ಆ ಒಂದು ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಅಡೆತಡೆ ಇಲ್ಲದೆ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಕಾಣುತ್ತಾರೆ ಇವರ.

ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಬದಲಾವಣೆ ಎನ್ನುವುದು ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ನೀವು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಜಾಗದಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಅಡ್ಡಗಲೂ ಇಡುತ್ತಾರೆ ಅವರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ದೂರ ಇರುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು ನಾಳೆಯಿಂದ ನೀವು ಹುಣ್ಣಿಮೆಯ ನಂತರ ವಾಹನ ಅಥವಾ ಮನೆಯನ್ನ ಖರೀದಿ ಮಾಡುವ ಒಂದು ಯೋಗ ಕೂಡಿಬರುತ್ತದೆ ಈ ಒಂದು ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಆ.

ಒಂದು ವಾಹನ ಮತ್ತು ಮನೆಯನ್ನು ಖರೀದಿ ಮಾಡಬಹುದು ಇನ್ನು ಇದರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಉಪಯೋಗಗಳು ಕೂಡ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು. ಇನ್ನು ಈ ರಾಶಿಯವರು ತುಂಬಾನೇ ಸರಳವಾದ ಮಾರ್ಗಗಳಿಂದ ಧನ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದಿಂದಾಗಿ ಹಣ ನೀರಿನಂತ ಹರಿಯುತ್ತದೆ ಎಂದು.

ಹೇಳಬಹುದು ಇನ್ನು ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗೂ ಸಿಗದ ಅವಕಾಶ ಇವರಿಗೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಅಪಾಯ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ನಿಮಗೆ ಯಾವುದು ಒಂದು ಶಕ್ತಿ ಬೆಂಬಲವಾಗಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ಹಾಗಾದರೆ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಪಡೆದು ತಾಯಿ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿಯ ಅನುಗ್ರಹದಿಂದ ನಾಳೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆಯ.

See also  ದೇವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ವಸ್ತು ಇರಲೆಬಾರದು.. ಕಷ್ಟ ಎಂದಿಗೂ ತಪ್ಪೋದಿಲ್ಲ..ಎಚ್ಚರ

ನಂತರ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಅದೃಷ್ಟವಂತ ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುದು ಎಂದು ನೋಡುವುದಾದರೆ ತುಲಾ ರಾಶಿ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಕುಂಭ ರಾಶಿ ಮೀನ ರಾಶಿ ಕಟಕ ರಾಶಿ ಸಿಂಹ ರಾಶಿ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">