ರಾಹು ಬಿಟ್ಟಾಗ ಯಾರಿಗೆ ಹೊಡೆಯುತ್ತೆ ಜಾಕ್ ಪಾಟ್..ಗುರು ಚಾಂಡಾಲ ಯೋಗ ಮುಗಿದಾಗ ಏನಾಗುತ್ತೆ ನೋಡಿ ಈ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ » Karnataka's Best News Portal

ರಾಹು ಬಿಟ್ಟಾಗ ಯಾರಿಗೆ ಹೊಡೆಯುತ್ತೆ ಜಾಕ್ ಪಾಟ್..ಗುರು ಚಾಂಡಾಲ ಯೋಗ ಮುಗಿದಾಗ ಏನಾಗುತ್ತೆ ನೋಡಿ ಈ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ

ಗುರುಚಂಡಾಲ ಯೋಗ ಮುಗಿದಾಗ. ರಾಶಿ ಬಂದು ವಿಡಿಯೋ ಬರುತ್ತೇನೆ ಎಲ್ಲಾ 12ರಲ್ಲಿ ಯೋಗದ ಬಿಡುಗಡೆ ಬಲವಂತ ವಿಶೇಷವಾದ ಘಟನೆ ರಾಹುಲ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದ್ವಿ, 3-4 ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆ ಪರಿಣಾಮ ಉಂಟಾಗುತ್ತಿದೆ. ಬಹಳ ಅದ್ಭುತವಾದ ಬೆಳವಣಿಗೆ ನಮಗಾಗಿ ಬರ್ತಾ ಇದೆ ಇಡೀ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಒಳ್ಳೇದಂತಾದ ಮೇಲೆ ಕೆಲವೊಂದು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ರಾಹು ಮತ್ತು ಬೃಹಸ್ಪತಿ ದೂರವಾಗ್ತಾರೆ. ಒಳ್ಳೆ ಕಾರಣದಿಂದಲೇ ದೂರ ಆಗ್ತಾರೆ. ಒಂದೊಂದಾಗಿ ಹೇಳ್ತಾ ಹೋಗ್ತೀನಿ ಮೇಷದಿಂದ ಮೀನುಗಳವರೆಗೆ ಎಲ್ಲಾ 12 ರಾಶಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಫಲಗಳಿದ್ದಾವೆ ಹಾಗೇನೇ ಪಂಚಮ ಇಲಾಖೆ ತುಲರಾಶಿ ವಿಶ್ವದ ಫಲಗಳು ಕಾಯ್ತಿದ್ದಾರೆ ಇವೆಲ್ಲ ಏನು ಫಲಗಳು ಯಾವ ತರ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ ವಿಡಿಯೋನ ತಪ್ಪದೇ ಕೊನೆವರೆಗೂ ನೋಡಿ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನೋಡೋಣ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಮೇಷ ರಾಶಿ ನ ಶುರು ಮಾಡೋಣ ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟ ಬ್ರಾಂತಿಗಳು ನಿಂಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪೀಡೆಗಳು ಉಂಟಾಗ್ತಾ ಇದ್ದು ಸಾಡೇಸಾತಿ ನಡೆದಿದ್ದೇನೋ ಅಂತ ಅನಿಸುವಷ್ಟು ನಿಮಗೆ ತೊಂದರೆ ಆಗ್ತಿತ್ತು. ಆದರೆ ನಿಮಗೆ ಅದೆಲ್ಲ ಈಗ ಪರಿಹಾರ ಆಗಾಗಿ ಒಂದು ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ ಇದೆ. ತಾನು ರಾಶಿಯಲ್ಲಿದಿದ್ದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿರುವ ಗುರುವನ್ನು ಕೂಡ ಕರೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಿ ಗುರುವಿನಿಂದ ಕೂಡ ಒಳ್ಳೆ ಫಲಗಳು ಬರದೇ ಇರೋ ಹಾಗೆ ಒಂದು 15 20% ಎಫೆಕ್ಟ್ ಆಗೋ ತರ ನೋಡ್ಕೋತಾ ಇದ್ದಾರೆ ಅಂತ ಗ್ರಹ ಮೀನ ರಾಶಿಗೆ ವಾಪಸ್ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ ಯಾವಾಗಲೂ ರಿವರ್ಸೆ ಹೊಡೆಯುವಂತಹ ಗ್ರಹ ಅವ್ನ್ ರಾಶಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ ನಿಮಗೆ ಆವಾಗ ರಿಲೀಫ್ ಬ್ರಾಂತಿ ಹೋಗುತ್ತೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿರೋ ಬ್ರಾಂತಿ ತೊಲಗಿ ಹೋಗುತ್ತೆ. ನಿಮಗೆ ಶಾಂತಿ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ.

See also  ದಕ್ಷಿಣ ದಿಕ್ಕಿಗೆ ಮುಖ್ಯದ್ವಾರ ಇದ್ದರೆ ಈ ಅನಾಹುತ ಆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಆಗುತ್ತದೆ.. ಎಚ್ಚರ

ಏನ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀಯಾ ದೇವರಲ್ಲಿ ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ ಗುರುಗಳಲ್ಲಿ ಶ್ರದ್ಧೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿತ್ತು ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು ಕೂಡ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆ ಮನಸ್ಸು ಬರ್ತಾ ಇಲ್ಲ ನೋಡಿ ಕಷ್ಟದಲ್ಲಿರುವವರು ದೇವರ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿ ನಮ್ ಮನಸ್ಸಲ್ಲಿ ಇರೋದನ್ನ ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳೋಣ ಅನ್ಕೊತಿವಿ ಅಥವಾ ಸ್ನೇಹಿತರ ಹತ್ತಿರ ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳೋಣ ಅಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. ಹಿರಿಯರ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯೋಣ ಅಂತ ಅನ್ಕೋತೀವಿ ಅಂತದ್ದಕ್ಕೂ ನಿಮಗೆ ಮನಸ್ಸು ಬರ್ತಿರ್ಲಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಪುರುಷೋತ್ತೇ ಇರಲಿಲ್ಲ ನಿಮಗೆ.

ಈಗ ಅದಕ್ಕೆಲ್ಲ ತುಂಬಾ ಕಾಲ ಕೂಡಿ ಬಂದಿದೆ ಒಳ್ಳೆ ಕಾಲ ಉಂಟಾಗುತ್ತಿದೆ ನಿಮಗೆ. ಖಂಡಿತವಾಗಲೂ ಗೆಲ್ತೀರಾ ಒಳ್ಳೆ ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ ಅನ್ನು ಪಡಿತೀರ ನಿಮಗೆ. ತೀರ್ಥಕ್ಷೇತ್ರ ಒಳ್ಳೊಳ್ಳೆ ಜಾಗಗಳಿಗೆ ಹೋಗೋದು ಇವೆಲ್ಲ ಆಮೇಲೆ ಇತ್ತು ಒಂದು ಮನುಷ್ಯನ ರಿಲ್ಯಾಕ್ಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದರೆ ತೀರ್ಥಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆಲ್ಲಾ ಹೋಗಬೇಕು ಅನಿಸುತ್ತಿತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ವಿಚಾರಗಳು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಕೊರತ ಇದ್ವು ಯಾವಾಗಲೂ ಟೆನ್ಶನ್ ಆದರೆ ಈಗ ಅದಕ್ಕೆಲ್ಲ ರಿಲೀಸ್ ಬಂದಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಚೇಂಜ್ ಆಗಿದೆ ಧರ್ಮ ನಮ್ಮವರು ಎನ್ನುವ ಒಂದು ಇದು ಬಂದಿದೆ ನಿಮ್ಮ ತಲೆಯಲ್ಲಿ.

ತಲೆಯಲ್ಲಿರುವ ಕೆಟ್ಟ ಯೋಚನೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕೋದು ಚೆನ್ನಾಗಿರ್ತೀರಾ ನಿರಾಳ ಆಗುತ್ತೆ ಮನಸ್ಸು ಕೆಟ್ಟದನ್ನೆಲ್ಲ ಯೋಚನೆ ಆಗುತ್ತೆ ಬ್ರಾಂತಿ ಕಮ್ಮಿ ಆಗುತ್ತೆ. ದೇಹಕ್ಕೆ ಪುಷ್ಟಿ ಸಿಗುತ್ತೆ ಗುರು ಚಾಂಡಾಲ ಯೋಗ ಮುಗಿಯುವಾಗ ದೇಹ ದೇಹವನ್ನು ಪುಷ್ಟಿವಂತ ಮಾಡ್ತಾನೆ, ಗುರು ಆರೋಗ್ಯ ಕೊಡುತ್ತಾನೆ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತಾನೆ ನಿಮಗೆ ಧನ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಆಗೋತರ ಮಾಡ್ತಾರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯ ಪೋಸಿಟಿವ್ ಎನರ್ಜಿಯನ್ನು ನಿಮಗೆ ಕೊಡುತ್ತಾನೆ ಗುರು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಬೇಕಾದಲ್ಲಿ ಇನ್ನು ಮುಂದಿನ ರಾಶಿಯನ್ನು ನೀವು ನೋಡಬೇಕಾದಲಿ ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಇಂಧನ ಕಾರುಗಳ ಕಥೆ ಮುಗಿಸಿದ ಟೊಯೊಟಾ ನೀರಿನಿಂದ ಚಲಿಸುವ ಇಂಜಿನ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ವಿಶ್ವದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲೇ ಟೊಯೊಟಾ ಮಾಡಿದ ಕ್ರಾಂತಿ ನೋಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">