ಡಯೆಟ್ ಜಿಮ್ ಮಾಡಿ 16 KG ತೂಕ ಇಳಿಸಿದ್ರು ಪೋಲಿಸ್ ಮಗಳನ್ನೆ ಪಟಾಯಿಸಿ ಮದುವೆ ಆಗಿದ್ರು ವಿಜಿ - Karnataka's Best News Portal

ಡಯೆಟ್ ಜಿಮ್ ಮಾಡಿ 16 KG ತೂಕ ಇಳಿಸಿದ್ರು ಪೋಲಿಸ್ ಮಗಳನ್ನೆ ಪಟಾಯಿಸಿ ಮದುವೆ ಆಗಿದ್ರು ವಿಜಿ

ತೂಕ ಇಳಿಸಲು ಹೋಗಿದ್ದೆ ವಿಜಯ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಪತ್ನಿಗೆ ಮೂಳವಾಯ್ತಾ ಮಲಗಿದ್ದ ಸ್ಪಂದನ ಮತ್ತೆ ಮೇಲೆ ಏಳಲಿಲ್ಲ. ಡಯಟ್ ಜಿಮ್ ಮಾಡಿ 16 ಕೆಜಿ ತೂಕ ಇಳಿಸಿದರು ವಿಜಯ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಪತ್ನಿಯ ಸಾವಿಗೆ ಇದೆ ಕಾರಣವಾಯ್ತ?? ಸ್ನೇಹಿತರೆ ತರಿತರೆಯ ಮತ್ತೊಂದು ವಿಡಿಯೋಗೆ ನಿಮಗೆಲ್ಲ ಪ್ರೀತಿಯ ಸ್ವಾಗತ ಅದು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಕನ್ನಡದ ಮೊದಲ ಸೀಸನ್ ಅದೊಂದು ಅದ್ಭುತ ಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿತ್ತು ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಕುಟುಂಬದ ವಿಜಯ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಈ ಸೀಸನ್ ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧೆ ಆಗಿದ್ದರು

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಇದನ್ನು ತಿಂದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಬ್ರೆಸ್ಟ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಬರುತ್ತೆ

ಅದೊಂದು ಎಪಿಸೋಡ್ ನಲ್ಲಿ ಇವರನ್ನು ನೋಡುವುದಕ್ಕೆ ಪತ್ನಿ ಸ್ಪಂದನ ಬರ್ತಾರೆ ತನ್ನ ಮುತ್ತಿನ ಮಡದಿಯನ್ನ ನೋಡಲು ಓಡೋಡಿ ಬಂದು ತಬ್ಬಿಕೊಂಡ ವಿಜಯರಾಘವೇಂದ್ರ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಪತ್ನಿಯನ್ನ ಕುಳಿರಿಸಿ ಅವರ ಮಡಿಲ ಮೇಲೆ ಮಗುವಿನಂತೆ ಮಲಗಿ ಬಿಡ್ತಾರೆ ಆ ದೃಶ್ಯ ಒಂದು ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿಯ ಪ್ರೀತಿ ಹೇಗಿರುತ್ತೆ ಅನ್ನೋದಕ್ಕೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿತ್ತು. ವಿಜಯ ರಾಘವೇಂದ್ರರಾಗಿ ತನ್ನ ಮಡದಿ ಅಂದ್ರೆ ತುಂಬಾ ಅಂದ್ರೆ ತುಂಬಾನೇ ಪ್ರೀತಿ ಅದನ್ನ ತುಂಬಾ ವೇದಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಇವರ ಬದುಕಿನಲ್ಲಿ ವಿಧಿ ಗೌರವದ ಆಟವಾಡಿ ಬಿಟ್ಟಿದೆ ವಿಜಯ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಪತ್ನಿ ಸ್ಪಂದನ ದ್ವಿತೀಯ ಆಟಕ್ಕೆ ಬಲಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ದೂರದ ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಅವರ ಹೆಸರು ನಿಂತು ಹೋಗಿದೆ ಸ್ಪಂದನಾರಿಗೆ ಏನಾಯ್ತು.

See also  ಸೆಕೆಂಡ್ ಪಿಯುಸಿ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಸಾಕು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಂಡು ತಿಂಗಳಿಗೆ 30 ತನಕ ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು

ಅಂತದೇನಾಯ್ತು ಆ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತಿದೆ ನೋಡಿ. ಚಂದನ ಬಲಕ್ಕೆ ಮತ್ತೊಂದು ಬರಸಿಡಿಲು ಬಡೆದುಬಿಟ್ಟಿದೆ ಅದರಲ್ಲೂ ಡಾಕ್ಟರ್ ರಾಜಕುಮಾರ್ ಕುಟುಂಬ ಒಂದು ನೋವಿನಿಂದ ಹೊರಬರಬೇಕು ಅನ್ನುವಷ್ಟರಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಆಘಾತವಾಗಿಬಿಟ್ಟಿದೆ ವಿಜಯ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಪತ್ನಿ ಸ್ಪಂದನ ಇನ್ನಿಲ್ಲ ಅನ್ನುವ ಸುತ್ತಿಯನ್ನ ಯಾರಿಂದಲೂ ಅರಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗ್ತಾಯಿಲ್ಲ ಮೂರು ದಿನದ ಹಿಂದೆ ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ ದೇಶದ ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್ ಗೆ ತೆರಳಿದ್ದ ಸ್ಪಂದನ ಅವರಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋದರು ಸಹ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಫಲಕಾರಿಯಾಗದೆ ಅವರು ಕೊನೆಯುಸಿರೆಳೆದರು.

ಕೊಂಡು ಹೋದರು ಪ್ರಯೋಜನ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ ಕೊನೆಗೆ ಮನುಷ್ಯನ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ನಡೆಯಲೇ ಇಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಆಟವೇ ನಡೆದು ಹೋಗಿದೆ, ಚಿನ್ನಾರಿ ಮುತ್ತ ತನ್ನ ಪ್ರಾಣಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಮಡದಿಯನ್ನ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಅವರಿಗೆ ಈ ನೋವನ್ನು ಅರಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತೋ ಇಲ್ವೋ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಹೆಂಡತಿ ಅಂದ್ರೆ ಬೇಜಾರಾಗಬೇಡ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ. ಸ್ಪಂದನ ಇವರ ಊರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡದ ಬೆಳಿತಂಗಡಿ ತಂದೆಯವರು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸದ ನಿಮಿತ್ತ ಇದ್ದಿದರಿಂದ ಇವರು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಿದ್ದರು.

ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ 2000 ಕನಸು ಕಂಡವರಿಗೆ ಶಾಕ್..ಅರ್ಜಿ ಹಾಕಿದ್ದರು ಹಣ ಬರೋದಿಲ್ಲ..ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ತಪ್ಪದೇ ನೋಡಿ

ಅಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿ ಬೆಳೆದಿದ್ದರು ಹೀಗೆ ಸ್ಟ್ರಿಕ್ಟ್ ಆಫೀಸರ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದ ಸ್ಪಂದನ ಹಾಗೂ ವಿಜಯ ರಾಘವೇಂದ್ರ ನಡುವೆ ಪ್ರೀತಿ ಹುಟ್ಟಿದ್ದು ಹೇಗೆ ಅನ್ನೋದನ್ನ ತೋರಿಸುತ್ತೀವಿ ಅದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಸ್ಪಂದನ ವಿಜಯ ಅವರಿಗೆ ಏನಾಯ್ತು ಅಂತ ಕೇಳಿದರೆ ಉತ್ತರ ಹಾರ್ಟ್ ಅಟ್ಯಾಕ್ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಿಮಗೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತಿರಬಹುದು ಅವರಂತೆ ದೇಹವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಯಾರಿಂದಲೂ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಗೆ ಪುನೀತ್ ರಾಜಕುಮಾರ್ ಒಂದು ರೀತಿ ರೋಲ್ ಮಾಡಲ್ಲ ಅವರ ರೀತಿ ವರ್ಕೌಟ್ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಮಾನ್ಯರಿಂದ ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ ಇವರ ಜೀವನ ಶೈಲಿ ತುಂಬಾ ಜನಕ್ಕೆ ಮಾದರಿಯಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ

See also  ಜಮೀನು ಇರುವ ಎಲ್ಲಾ ರೈತರಿಗೆ ಟ್ರಾಕ್ಟರ್ ಖರೀದಿಗೆ 50% ಸಬ್ಸಿಡಿ..ಕೇಂದ್ರದಿಂದ 3 LPG ಗ್ಯಾಸ್ ಉಚಿತ

ಇಂತಹ ಪುನೀತ್ ರಾಜಕುಮಾರ್ ಅವರಿಗೆ ವರ್ಕೌಟ್ ಮುಗಿಸಿ ಬಂದ ಕೂಡಲೇ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ನೋವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿತ್ತು ಮುಂದೆ ಹಬ್ಬಿತು ಆರೋಗ್ಯವಂತ ಪುನೀತ್ ಅವರ ಉಸಿರನ್ನು ಹಾರ್ಟ್ ಅಟ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನುವ ಭೂತ ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಬಿಟ್ಟಿತು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">