ಬಂತು ನೋಡಿ ಬೈಕ್ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಮಿನಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ರೈತನ ಮಿತ್ರ ಒಂದು ಲೀಟರ್ ಡಿಸೇಲ್ ಸಾಕು A to Z ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೆ - Karnataka's Best News Portal
https://adulateearring.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

ಬಂತು ನೋಡಿ ಬೈಕ್ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಮಿನಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ರೈತನ ಏ ಟು ಜೆಡ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೆ. ನೋಡಿ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಇದು ಬೈಕ್ ತರಾನೇ ಓಡಿಸುವುದು ತುಂಬಾ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಈ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಅಂತ ಜನರಿಗೆ ಕೈಗೆಡಿಸುವ ದರದಲ್ಲಿದೆ ಇದರಲ್ಲಿ ನೇಗಿಲನ್ನ ಹೊಡ್ಕೊಳಬಹುದು ಮತ್ತೆ ರೈತರ ಮಾಡೋ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದು. ಕೈಗೆಟಕುವ ದರದಲ್ಲಿ ಸಿಗುತ್ತೆ.

ಇನ್ನು ನಿಮಗೆ ಸಣ್ಣಪುಟ್ಟ ಸಾಮಾನ್ ತರುವಾಗ ಚೀಲ ಚೀಲ ಮೂಟೆ ಇದನ್ನೆಲ್ಲ ತಗೊಂಡು ಬರುವ ಕೂಡ ಇದರ ಮೇಲೆ ಏರಬಹುದು ಎಲ್ಲವನ್ನು ತಂದು ಚೀಲ ಮೂಟೆ ಇದನ್ನೆಲ್ಲ ಇದರ ಮೇಲೆ ತಗೊಂಡು ಬರಬಹುದು. ಬೈಕ್ ತಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅಂತ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಾ ಅಂತಂದ್ರೆ ಈಗ ಬೈಕಿನ ಬೆಲೆಗೆ ಈ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ನಿಮಗೆ ಸಿಗ್ತಾ ಇದೆ.

ಈಗ ದೊಡ್ಡ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಏನು ಕೆಲಸ ಮಾಡತ್ತಲ್ವಾ? ಸೊ ಅದೇ ರೀತಿನೇ ಚಿಕ್ ಟೆಟ್ರು ಕೆಲವೊಂದು ಸಣ್ಣ ರೈತರ ಮಾಧ್ಯಮ ರೈತ್ರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಸಹಾಯ ಆಗುತ್ತೆ ಈ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಇಂದ ಅವರಿಗೆ ಓಡಿಸಲು ಸಹ ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲ ಆಗುತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಚಿಕ್ಕ ಚಿಕ್ಕ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಓಡಿಸಬಹುದು ಕೆಲಸವನ್ನ ಇದ್ರಲ್ಲಿ ಫಾಸ್ಟಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದು ಸಣ್ಣ ಸಣ್ಣ ಮೂಟೆಗಳನ್ನೆಲ್ಲ ಸೇರಿಕೊಂಡು ಬರಬಹುದು ಅಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿ ಓಡಾಡಲಿಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲವಾಗುತ್ತದೆ

ಈ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಬಂದು ಮಿನಿ ಬುಲೆಟ್ ವರ್ಡ್ಸ್ ದಂಗೆ ಇದು. ಇದು ತುಂಬಾ ಹಗುರ ಇದೆ ನೀವು ಬಯಕೆ ಓಡಿಸುತ್ತಾರನೇ ರೋಡ್ ಮೇಲೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ನು ಸಹ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತುಂಬಾ ಕಾಸ್ಟ್ಲಿ ಇರುತ್ತೆ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತೆ ರೈತರು ಏನ್ ಮಾಡಬೇಕು ರೈತರು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಬೇಕು ಅದಕ್ಕೆ ಈ ಫ್ರಾಕ್ಷನ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ನಾನು ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಿದ್ದೀನಿ ಅಂತ ಗಿರೀಶ್ ಅವರು ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ.
ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿಗೆ ಇದ್ಯಾವ ಶಾಪ ಅಪ್ಪು ಬಳಿಕ ಸಾಲು ಸಾಲು ದುರಂತಗಳು ಭಾರತ ಹೃದಯಘಾತದ ರಾಜಧಾನಿ ಆಗಿದ್ದು ಹೇಗೆ

ಇದುಕ್ಕೆ ಬಂದು ಬುಲೆಟ್ ಅಷ್ಟೇ ಪ್ರೈಸ್ ಇದೆ ಹೆಚ್ಚಿಲ್ಲ ನೀವು ಬೈಕ್ ತಗೊಂಡ್ ತರಾನೇ ನೀವು ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಸಹ ಬೈಕ್ ತರಾನೇ ಇದೆ ಬೈಕ್ ತರ ಓಡಿಸಬಹುದು ಬೈಕ್ ತರ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಕೂಡ ಇದೆ ಯಾರು ಬೇಕಾದರೂ ಓಡಿಸಬಹುದು ಬೈಕ್ ತರ ಇದನ್ನ ಓಡಿಸಬಹುದು. ಇದು ತುಂಬಾ ಹಗುರವಾಗಿ ಆರಾಮಾಗಿ ತೂಕ ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

ಸ್ಟೇರಿಂಗ್ ಕೂಡ ಬರುತ್ತೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಗೆ ಏನೇನು ಸ್ಪೆಷಲ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಗೆ ಏನೇನು ಸ್ಪೆಷಲ್ ಇರುತ್ತೋ ಇದಕ್ಕೂ ಕೂಡ ಅದೆಲ್ಲವೂ ಸಹ ಇರುತ್ತೆ. ಸೇಮ್ ಬೈಕ್ ತರಾನೇ ಆನ್ ಆಫ್ ಬಟನ್ ಸ್ಟೇ ರಿಂಗು ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಇತರದೆಲ್ಲ ಸೇಮ್ ನೀವು ಬುಲೆಟ್ ಗಾಡಿ ತರಾನೇ ಇರುತ್ತೆ ಸೇಮ್ ನೀವು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತೆ ಆರು ಗೇರು ಫ್ರಂಟಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತೆ. ಮತ್ತೆ ಎರಡು ಗೇರು ರಿವರ್ಸ್ ಇರುತ್ತೆ. ಮತ್ತೆ ಸ್ಪೀಡ್ ಲೋ ಈ ತರದ್ದು ಬಟನ್ ಇದೆ.
ಈ ಬಾರಿಯ ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕೂಡಿಸುವ ಅದೃಷ್ಟ ಸಮಯ ಯಾವುದು ಗೊತ್ತಾ ? ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೂರಿಸಿ ಅದೃಷ್ಟ ಒಲಿಯುತ್ತೆ..

ನೋಡಿ ಬೇರೆ ಕಂಪನಿಯವರದಲ್ಲ ಮಾಡಿರೋ ಟ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಒಂದೇ ಸ್ಪೀಡ್ ಇರುತ್ತೆ ಇದಕ್ಕೆ 540 ಮತ್ತೆ 850 ಎರಡು ಸ್ಪೀಡ್ ಇದೆ. ಈ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಬಂದು ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ಓಡತ್ತೆ ಹಾಗೆ ಜಮೀನಲ್ಲೂ ನೀವು ತಗೊಂಡು ಹೋದ್ರೆ ಅದೇ ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲ್ಲಿ ಓಡುತ್ತೆ. ಐಸ್ ಬಿಡು ಲೋಸ್ ಬಿಡು ಎರಡು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಇದರಲ್ಲಿ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *