ಅನ್ನ ಭಾಗ್ಯ ಫಲಾನಿಭವಿಗಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಶಾಕ್ ಕೊಟ್ಟ ಸರ್ಕಾರ..ಇನ್ನುಮುಂದೆ ಸಿಗೊಲ್ಲ ಉಚಿತ ರೇಷನ್.. » Karnataka's Best News Portal

ಅನ್ನ ಭಾಗ್ಯ ಫಲಾನಿಭವಿಗಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಶಾಕ್ ಕೊಟ್ಟ ಸರ್ಕಾರ..ಇನ್ನುಮುಂದೆ ಸಿಗೊಲ್ಲ ಉಚಿತ ರೇಷನ್..

ಅನ್ನಭಾಗ್ಯ ಫಲಾನುಭವಿಗಳಿಗೆ ಶಾಖೆ ನ್ಯೂಸ್ ಕೊಟ್ಟ ಸರ್ಕಾರ ಸರ್ವೆ ಆರಂಭ 35 ಲಕ್ಷ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ರೇಷನ್ ಸಿಗೋದಿಲ್ಲ… ಬನ್ನಿ ಇವರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ. ಕೊಟ್ಟಿರುವಂಥದ್ದು ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ ಆಹಾರ ಇಲಾಖೆ ಕಡೆಯಿಂದ ಗೊತ್ತಿರುವಂತ ವಿಷಯ ರದ್ದು ಮಾಡುವಂತದ್ದು ಅವರನ್ನು ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಕ್ಯಾನ್ಸಲ್ ಮಾಡುವಂತದ್ದು 35 ಒಂದು 35 ಲಕ್ಷ ಇರುವಂತದ್ದು.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಮಾಡಿದರಂತೆ ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರದ ಆಹಾರ ಇಲಾಖೆ ಆರ್‌ಟಿಓ ಒಂದು ಡಿಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಅಲ್ಲಿ ಜೊತೆಗೂಡಿ ಸೊ ಯಾರತ್ರ ಒಂದು ವೈಟ್ ಬೋರ್ಡಿನ ಕಾರ್ ಇದೆ ಅದು ಇನ್ಫರ್ಮೇಷನ್ ತಗೊಂತಾ ಇದ್ದೀರಾ ಇನ್ಫಾರ್ಮಶನ್ ತಗೊಂಡು ಯಾರತ್ರ ವೈಟ್ ಬೋರ್ಡ್ ಇದೆ ಅವರ ಒಂದು ಕಾರಣ

ಅಲ್ಲಿ ಯಾರೆಲ್ಲಾ ವೈಟ್ ಬೋರ್ಡ್ ಕ ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಆಗಿರುತ್ತೆ ಅವರು ಯಾರೆಲ್ಲ ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ನ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಅವರ ಒಂದು ಕಾರ್ಡನ್ನು ಕ್ಯಾನ್ಸಲ್ ಮಾಡುವಂತದ್ದು ರದ್ದು ಮಾಡುವಂತದ್ದು ರದ್ದು ಮಾಡುವಂತದ್ದು ಅದರ ಜೊತೆಗೆ ಡೆತ್ ಆಗಿರೋದು ಕೂಡ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಫಲಾನುಭವಿಗಳಾಗಿದ್ದಾರೆ ಅವನು ಮಾಹಿತಿನ ತಗೊಂಡು ಸುಮಾರು ನಾಲ್ಕು ಲಕ್ಷದ 65,000 ಮಂದಿಯನ್ನು ಎಸರು ಹೆಸರನ್ನು ಈ ಒಂದು

ಎಲ್ಲರೂ ಯಾರು ಬೆತ್ತಾಗುತ್ತಲ್ಲ ಅವಂದು ಆ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವ ಅಂತ ಕೆಲಸವನ್ನು ಒಂದು ಸರ್ವೆಯನ್ನು ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ ಅಂತಾನೆ ಹೇಳಬಹುದು ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರರು ಸರ್ಕಾರದಲ್ಲಿ ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರಿಲ್ಲ ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಇರುವಂತಹ ಕಾರ್ಡ್ ಗಳನ್ನು ಒಂದು ಸಮೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಿದರೆ ಅಂತಾನೆ ಹೇಳಬಹುದು

See also  ನಟಿ ಹರ್ಷಿಕಾ ಪೊಣ್ಣಚ್ಚ ಕುಟುಂಬದ ಮೇಲೆ ದುಷ್ಕರ್ಮಿಗಳ ದಾಳಿ..ಇದು ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಅಲ್ಲ..ದಾಳಿಯಿಂದ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾದ ನಟ ನಟಿ

ಕಂಡಿಷನ್ ವಾರ್ಷಿಕ ಆದಾಯ ಒಂದು ಪಾಯಿಂಟ್ ಎರಡು ಲಕ್ಷ ಅಂದ್ರೆ 1 ಲಕ್ಷ 20,000 ನೀರಿನ ಇರಬಾರದು ಅಂದರೆ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಹತ್ತು ಸಾವಿರ ರೂಪಾಯಿ ಇರಬೇಕು ಜಾಸ್ತಿ ಹೊತ್ತು ಇರುತ್ತಾರೆ ಯಾರು ಅವರ ಒಂದು ಆದಾಯ ಇರುತ್ತೆ ಅವರ ಒಂದು ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಕ್ಯಾನ್ಸಲ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಅಂತದ್ದು ಇನ್ನು ಎರಡನೇದಾಗಿ ಯಾರು ಒಂದೇ ಅವರ ಒಂದು

ಏರ್ಪಟ್ ನೀಡಿದ ಬರೋದು ಅದಕ್ಕಿಂತ ಜಾಸ್ತಿ ಇರಬಾರದು ಮೂರು ಹತ್ತಿರದಿಂದ ಯಾರು ಜಮೀನನ್ನ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಜಾಸ್ತಿ ಯಾರು ಒಂದೇ ತರ ಅವರ ಒಂದು ರೇಷನ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅಂದ್ರೆ ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಕೆಲಸಲಿ ಇದ್ರೆ ಅವರ ಒಂದು ಡೀಟೇಲ್ ಆಗಿ ಕ್ಯಾನ್ಸಲ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಂತದ್ದು ಮತ್ತೆ ನಗರ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಅಂದ್ರೆ ಸಿಟಿ ಏರಿಯಾದಲ್ಲಿ ಯಾರು ಅಂತಾನೆ ಅವರ ಒಂದು ಮನೆ ವಿಸ್ತೀರ್ಣ ಮನೆ ಒಂದು ಅಳತೆ ದಂಡನು ಸಾಕು ನನಗೆ ಎಂಟು ಕೋತಿ ಎಷ್ಟು ದಂಡ ಕಲೆಕ್ಟ್ ಆಗುತ್ತೆ ಅಂತೆ

35 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಒಂದು ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾರ್ಯಗಳು ಕ್ಯಾನ್ಸಲ್ ಆಗಿರುವಂತ 35 ಲಕ್ಷ ಬೀಪಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಗಳು ಕ್ಯಾನ್ಸಲ್ ಆಗುವಂತದ್ದು ನಮ್ಮ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪಾಯಿಂಟ್ ಎರಡು ಎಂಟು ಕೋಟಿ ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಗಳಿವೆ ಅದರಲ್ಲಿ 35 ಲಕ್ಷಕ್ಕೆ ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಕ್ಯಾನ್ಸಲ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ. ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಗಳಲ್ಲಿ 35 ಲಕ್ಷ ಬಿಪಿಎಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಗಳು ಕ್ಯಾನ್ಸಲ್ ಆಗುವಂತದ್ದು ಸರ್ಕಾರ ಅಂತಾನೆ ಹೇಳಬಹುದು ಆಹಾರ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ರೇಶನ್ ಸಿಗೋದಿಲ್ಲ ಒಂದು ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ರೇಷನ್ ಸಿಗೋದಿಲ್ಲ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಶಿಬರೂರು ಅವರ ನಿಜವಾದ ಸ್ಟೋರಿ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ ಇವರ ವಿದ್ಯೆ,ಅಪ್ಪ ಅಮ್ಮ,ಸ್ವಂತ ಊರು ಮುಂಚೆ ಏನ್ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ರು ನೋಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">