ಕಾಗೆ ಮನೆ ಒಳಗೆ ನುಗ್ಗಿದರೆ ವಾಹನದ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತರೆ ತಲೆಗೆ ಒಡೆದು ಹೋದರೆ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಬಂದರೆ ಏನರ್ಥ - Karnataka's Best News Portal

ಕಾಗೆ ಮನೆ ಒಳಗೆ ನುಗ್ಗಿದರೆ ವಾಹನದ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತರೆ ತಲೆಗೆ ಒಡೆದು ಹೋದರೆ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಬಂದರೆ ಏನರ್ಥ

ಆ ಎಲ್ಲ ವಿಚಾರಧಾರೆಗಳು ಕೂಡ ಮಾನವನ ಒಳಿತಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಇವತ್ತು ಒಂದು ಕಾಗೆ ಬಂದು ಕೂತುಕೊಂಡು ಬಿಟ್ಟರೆ ಬಂದು ನನ್ನ ಗಾಡಿ ಮೇಲೆ ಕುತ್ಕೊಂಡು ಅದು ನಿಮ್ಮ ಒಳಿತಿಗೋಸ್ಕರ ಮೊದಲನೇದಾಗಿ ಕೊಡತಕ್ಕಂಥ ಒಂದು ಮುಂದೆ ಇವತ್ತು ಜನ್ಮದ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡ್ತಾನೆ ಇರ್ತವೆ ಜನುಮ ಗ್ರಹಗಳು ನಮ್ಮನ್ನ ಫಾಲೋ ಮಾಡ್ತಾನೆ ಇರುತ್ತವೆ.

21 ದಿನದಲ್ಲಿ ಬಂಗಾರ ಮತ್ತು ದುಡ್ಡಿನ ಮಳೆ ಸುರಿಸುವ ವಿಶೇಷ ಸ್ತೋತ್ರ ಇದು ಶುಕ್ರವಾರ ಒಂದು ಸಲ ಹೇಳಿ 100% ರಿಸಲ್ಟ್…

ಈ ಜನ್ಮ ಗ್ರಹಗಳು ಏನಿದೆ ಇದರಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೇದು ಕೆಟ್ಟದ ಅರಿವನ್ನು ಉಂಟು ಮಾಡತಕ್ಕಂತ ಒಂದು ವಿಧಾನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರ ಮತ್ತು ಅರ್ಥ ರೇಖಾ ಶಾಸ್ತ್ರ. ಎಷ್ಟೋ ಜನ ತಾವಾಗೇ ನ ದೇವರ ನಂಬಿದರೆ ದೇವರು ನಂಬಿದ್ದೇನೆ ನೀನು ಬೇಕು ದೇವರ ದೊಡ್ಡವನು ದೇವರ ದೊಡ್ಡವನು ದೇವರೊಬ್ಬನೇ ದೊಡ್ಡವನು ತಂದೆ ತಾಯಿ ದೊಡ್ಡವರು ಮತ್ತೆ ಏನು ನಾನು ಫಾಲೋ ಮಾಡೋದಿಲ್ಲ ನನಗೇನು ಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾರೆ ಕೆಲವರು.

ಆದರೆ ಇದನ್ನೆಲ್ಲಾ ಮಾಡಬೇಕು ನೀವು ಇದನ್ನೆಲ್ಲ ನೀವು ನಂಬಿದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಲೂ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತೆ ಇತರದೆಲ್ಲ ನೀವು ನಂಬಲೇಬೇಕು ಇತರದೆಲ್ಲ ಮಾಡ್ಲೇಬೇಕು ನೀವು ಜೀವನ ಅಂದ್ಮೇಲೆ ಇದೆಲ್ಲ ಬೇಕು. ಮೆಂಟಲಿಟಿ ಅವರಿಗೆ ಶನೇಶ್ಚರ ಏನ್ ಮಾಡ್ತಾನೆ ಅಂದ್ರೆ ಕಾಗೆ ಕಳಿಸು ತಾನೇ.

See also  ನಾಳೆ ಪವರ್ ಫುಲ್ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಇದೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ನೋಡಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ.. ಅದೃಷ್ಟ ಬದಲಿಸುವ ತಂತ್ರಗಳು

ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೆ ಟಚ್ ಆದರೆ ಏನು ತಲೆ ಮೇಲ್ ಕೂತ್ಕೊಂಡ್ರೆ ಏನು? ಬೈಕ್ ಮೇಲೆ ಕೂತ್ಕೊಂಡ್ರೆ ಏನು ಆಲೋಚನೆ ಬರುತ್ತದೆ ಇತರ ಶನಿ ಕಾಗಿ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಭಗವಂತ ಏನೇ ಒಂದು ನಮಗೆ ಕರ್ಮಗಳ್ನ ಕೊಟ್ಟಿದ್ರು ಕೂಡ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ನಮಗೆ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಆ ದೇವರು ಕೊಡ್ತಾನೆ ಅವರಿಗೆ ಮುಂದೆ ಏನಾಗುತ್ತೆ ನಾಳೆ ಏನಾಗುತ್ತೆ ಎನ್ನುವುದು ಗೊತ್ತಾಗ್ತದೆ ಅವರಿಗೆ.

ಕೆಲವೊಂದು ಜನಕ್ಕೆ ತುಟಿ ಆದರೂ ತ್ತದೆ ಕೆಲವೊಂದು ಜನಗಳಿಗೆ ಇದೇ ತರಹ ಆಗುತ್ತದೆ ಅಂದರೆ ಕೆಲವೊಬ್ಬರಿಗೆ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತದೆ ಕೆಲವೊಬ್ಬರು ಇದನ್ ನಾನ್ ನೆಗ್ಲೆಕ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಯಾಕೆಂದರೆ ಅವರಿಗೆ ನಂಬಿಕೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಗಂಡನ ಹತ್ತಿರ ಹೇಳ್ತಾರೆ.

ಯಾವುದಾದರು ಒಂದು ದಿನ 33 ಸಲ ಈ ಚಿಕ್ಕ ಮಂತ್ರ ಹೇಳಿ ಅಥವಾ ಕೇಳಿ ಇವರಿಗೆ ಅಕ್ಕಿ ಬೆಲ್ಲ ಕೊಡಿ ಸಾಕು

ಎಲ್ಲ ಎಚ್ಚೆತ್ತುಗಳು ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೆಲ್ಲ ಮಾಡಬಾರದು. ದೇವರು ಯಾವತ್ತೂ ನೆರವಾಗಿ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ನಮಗೆ ಕೆಲವೊಂದು ಮುನ್ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾನೆ ಅದೇ ಒಂದು ಸೂಚನೆ ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರ ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ. ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಮೊದಲನೇದಾಗಿ ಸಂಖ್ಯೆಗಳ ಒಂದು ಗ್ರಹದಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದ್ದೀರಾ ಸಂಗಾತಿ ಪಾರ್ಟ್ನರ್ಸು ಏನೋ ಒಂದು ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತಾನೆ ಇದೆ. ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಫಾಲೋ ಮಾಡ್ತಾ ಇದೆ ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಅದೇ ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರ.

ಚಿಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸಿದ್ದಾರೆ ಒಂದು ಕಾಗೆ ಶಿಖರ ಆಗಿರಬಹುದು ಒಂದು ಗೂಗಲ್ ಶಕ ನಾಗಿರ್ಬೋದು ಒಂದು ಭಾವನೆ ಶಕುನ ಆಗಿರಬಹುದು ಒಂದು ಗರುಡ ಶಕುನ ಆಗಿರಬಹುದು ಒಂದು ನಾಯಿ ಶಕುನ ಆಗಿರಬಹುದು ಒಂದು ಎಲ್ಲವೂ ನಮ್ಮ ಜೊತೆ ಪ್ರಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ಬದುಕತ್ತಾ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಾಣಿ ಪಕ್ಷಿಗಳು ಕೂಡ ಧರ್ಮದ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ನಮಗೆ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಧರ್ಮದ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ನಮಗೆ ಮುನ್ಸೂಚನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ.

See also  27 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಈ ದಿಕ್ಕಿಮಲ್ಲಿ ಆಕ್ವೇರಿಯಂ ಇಟ್ಟು ಚಮತ್ಕಾರ ನೋಡಿ.ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ನೋಡಬಹುದು

ನಾವು ಜಾಗೃತಿ ಇಲ್ದೆ ಇದ್ರೆ ಆಯಾ ಟೈಮು ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಭಗವಂತ ನಮಗೆ ಟೈಮ್ ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾನೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಆ ಮುನ್ಸೂಚನೆಯಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆದಾಗುತ್ತದೆ. ಅದರಿಂದ ನಾವೆಲ್ಲ ಪ್ರಕೃತಿ ಮಯವಾಗಿ ಯಾಕ್ ಬದುಕಬೇಕು ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಇದಕ್ಕೋಸ್ಕರ. ದೇವರು ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾನೆ ಅಪ್ಪನ ಮುಖಾಂತರ ತಾಯೆ ಮುಖಾಂತರ ಅಕ್ಕನ ಮುಖಾಂತರ ಎಲ್ಲರೂ ಮುಖಾಂತರನು ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾನೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">